Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sẽ quên...

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56152

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
sẽ quên... Left_bar_bleue70/100sẽ quên... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
sẽ quên... Left_bar_bleue1000/100sẽ quên... Empty_bar_bleue  (1000/100)

sẽ quên... Empty
Bài gửiTiêu đề: sẽ quên...   sẽ quên... Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 4:56 pm

Đã đôi lần anh tự hỏi,anh có thể quên em ko?Và trái tim anh đã nói :''anh sẽ quên em khi tim anh ko nhịp đập và tâm trí chỉ là 1 màu đen".Anh biết đến một lúc nào đó anh sẽ xa em mãi mãi hay anh chỉ được thấy em bên người yêu mới hay trên con đường mới mà em đã chọn.

A tự hỏi đó có phải là số phận đã an bài hay ý trời muốn thế,anh đã cố gắng làm tất cả để có em bên cạnh và để được em yêu .Nhưng tất cả chỉ là cái thoáng qua,chỉ là một giấc mộng .Một giấc mộng yêu thương ko trọn vẹn .

Liệu anh có thể sống hết những ngày tháng còn lại khi ko có em bên cạnh hay ko ?Hay anh sẽ trở lại những ngày tháng cô đơn trước kia.Hay khép mình với những cuộc vui đối với anh bây giờ đã ko còn gì quan trọng.

Cuộc sống hôm nay là muôn màu và lộng lẫy,khiến lòng ta ko khỏi sao xuyến khi 1 lần đến.Và anh ko thể quên em bởi ko chỉ sao xuyến mà còn cả sự rung động từ tiếng nói ngọt ngào lẫn với trái tim đang khẻ nhịp yêu thương.Đới với anh,em chỉ có thế và đới với em liệu có phải tất cả vì anh ?

Yêu nhau để rồi mai sau lại hận nhau,nhưng cho dù là như thế đó thì anh mong rằng em ko lừa dối anh cũng như tình cảm của anh dành cho em.Dù biết tình yêu của em dành cho anh ko nhiều như anh đã cho em .

Rồi một ngày nào đó em thật sự xa anh lí do đới với anh em chỉ có thể là 1 người bạn ,hay em vẫn còn trông chờ vào ngừơi đó.Nhưng ko chỉ như thế,khoảng cách của anh và em là khá lớn.Có thể em sẽ nghĩ như thế và biết chắc là sau này ko có kết quả nên em đã ko cho anh cái tình cảm của em như em đã cho người trước.

Dù sao đi nữa mong em một lần cho anh được nhìn thấy em,cho dù tim anh có đau thì anh cũng mong như thế.Một lần và mãi mãi anh muốn nhìn thấy em thật sự sống trong hạnh phúc rồi anh mới ra đi trong ký ức của em.Một Thời anh đã yêu và một thời em trong thương nhớ.

sẽ quên...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» ........DÁM YÊU.........DÁM QUÊN......
» Hãy quên em đi!