Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
Natasa
thienthannhosh
ka_rot
tuankhanhqs
bé_lì_90
luckynguyen
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56538

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue70/100Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue991/1000Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 4:25 pm

xin lỗi vì mình không có ảnh kèm theo
http://vnthutinh.com.vn
kiniemboquen_hanni_9x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kiniemboquen_hanni_9x

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Dù ngày mai có ra sao,mà có ra sao cũng chẳng sao
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52615

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue9/10Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 10:51 pm

Hihi,em muon hoi anh,co 1 nguoi thik minh ma minh cung ko chac co thik ho ko,nhung nguoi do tan cong manh liet qua ,co nen nhan loi thu yeu ko
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue70/100Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue991/1000Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 4:32 pm

kiniemboquen_hanni_9x đã viết:
Hihi,em muon hoi anh,co 1 nguoi thik minh ma minh cung ko chac co thik ho ko,nhung nguoi do tan cong manh liet qua ,co nen nhan loi thu yeu ko

CHÀO "HANNI"?
em à?sao em lại sợ người khác thích em chứ?họ mới thích thôi chứ đâu đã yêu em đâu mà em phải đắn đo nên hay không nên?cứ để họ đc thử sức với thời gian vì cả hai còn quá trẻ mà/đừng yêu vội làm gì em à?chúc em luôn vui vẻ ,may mắn,và học tập tốt.
__thân ái_chung_viet__
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 5:27 pm

chào chung việt , chữ ký của bạn rất ấn tượng , đẹp và ý nghĩa lắm hì hì
trước khi chém bạn mình xin nhận xét và góp ý bạn một số vấn đề nhé :
chung là một mem rất tích cực , nhiệt tình và có trách nhiệm , bạn rất có tinh thần và tâm huyết cho diễn đàn , tính tình cầu tiến và hoà đồng , đây có lẽ là một điều mà ai cũng nhận thấy ở bạn , mình rất thích , thỉnh thoảng nhận được tin nhắn của bạn mình lại thấy vui vui ,hì hì hì , cảm ơn bạn
tuy nhiên : bạn chung có một số hạn chế hình như lặp lại hơi nhiều lần , đó là các bài viết của bạn dựa với ý định dây dựng và khuấy động phong trào trong vnthutinh nhưng hình như nó chưa phù hợp lắm với tính chất và mục dích chung của phong trào hiện nay . dẫn chứng là có rất nhiều toppic của bạn đã rơi tự do trong diễn đàn này . đúng là nhìn rất xót xa thật , nhưng đó là thực tế ,
1 điều nữa là bài viết của bạn có khá nhiều bài sưu tầm và lấy từ web khác , cái này có lẽ không cần dẫn chứng nhỉ . mình nhặt nhạnh của web khác là hợp lí , nhưng cũng nên giữ cho mình 1 cái gì đó riêng bạn à
hết rồi nhỉ , giờ cũng tranh thủ phải chém nhân vật bí hiểm này vài phát , linh phải vận động cán bộ nhiều lắm để đưa bạn lên đây đấy ......
theo chung việt : hạnh phúc là gì , và bạn làm gì cho hạnh phúc đó thuộc về mình
2 : có đôi khi trong cuộc sống , chúng ta bị đưa vào những hoàn cảnh khó khăn đến lúc gục ngã . không một bàn tay nào chìa về phía bạn , khi đó bạn sẽ ........ , cảm nhận 1 chút nếu như rơi vào tình trạng đó nhé
3 : có 1 từ mà diễn đàn mình hay dùng , đó là từ cơm và hay là từ ăn cơm , mình dùng lại nhé . ban5 đã ăn cơm của cô nào chưa , cảm giác đó như thế nào , và cơm này là cơm mua , cơm xin hay là cơm dành dật ......... , nếu chưa thì bạn nghĩ là khi nào bạn sẽ ăn
4 : câu này bạn trả lời thẳng thắn và không lòng vòng nhé , linh muốn 1 cái tên ý : bạn sống khá lâu trong ngôi nhà chung của chúng ta , có nhiều người đã đến và đi , vậy bạn ấn tượng nhất với thành viên nào , và vì sao
5 : theo như lời chung nói thì đám con gái trong diễn đàn mình khá xinh phải không nè , rất chi là dễ thương nưa , vậy nếu như dc chọn 1 người trong số mây lãng du , thanh diệp , lê hoa , lu na , ti na hay dập dìu , bạn sẽ chọn ai . bạn chỉ dc chọn 1 thôi nhé , và phải chọn chứ ko dc lòng vòng như cái lí lịch kia đâu nha
6 :nếu bạn là anh phúc : bạn sẽ đưa diễn đàn mình đi đâu và bạn sẽ trang trì ngôi nhà của mình như thế nào
7 :bạn hãy kể cho mọi người biết 1 chút về những mối tình đầu của bạn đi
8 : nếu dc chọn , bạn nghĩ cặp đôi nào trong forum sẽ đẹp nhất
9 :bạn làm rõ hơn cái bản lí lịch của bạn đi , gia đình nè , nơi tạm trú nè , thành viên trong gia đình nè , nghề nghiệp nè , mơ ước nè , chứ cái bản trên , ngoài cá tên , linh chả biết gì
10 : đố bạn biết trước đây linh đã gặp bạn ở diễn đàn nào
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52903

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue7/10Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 10:19 am

Nhưng anh ơy bạn em nó nói: 1 là ổng, 2 là bọn tao em chỉ đc chọn 1. Em ko muốn mất ai hết ko bối rối sao đc hã anh
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 2:57 pm

thienthannhosh đã viết:
Nhưng anh ơy bạn em nó nói: 1 là ổng, 2 là bọn tao em chỉ đc chọn 1. Em ko muốn mất ai hết ko bối rối sao đc hã anh
HANNI À?
có những điều khiến chúng ta phải suy nghĩ còn quan trọng hơn chuyện này .thì nếu là bạn bè thì hãy tôn trọng nhau .đừng có nói những lời vô nghĩa như vậy với bạn của mình?em cứ để vc đó đc bình yên một thời gian xem sự thật có như vậy không?chúc em vui vẻ?
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 3:36 pm

[quote="lethilinh29kb"]
theo chung việt : hạnh phúc là gì ,là đc làm những gì mình thích ,và đc thấy những nụ cười trên khuôn mặt họ
và bạn làm gì cho hạnh phúc đó thuộc về mình:cho đi hạnh yêu thương từ phần con người trong mình
2 : có đôi khi trong cuộc sống , chúng ta bị đưa vào những hoàn cảnh khó khăn đến lúc gục ngã . không một bàn tay nào chìa về phía bạn , khi đó bạn sẽ ........cảm thấy cô đơn và lạc lõng.nhưng vẫn phải nhớ mình còn tương lai,hãy lùi lại để nhìn nhận sự thật và tiếp tục dùng nghị lực và ý trí để nhìn về phía trước.vì đó chỉ là quy luật của cuộc sống luôn thách thức bản lĩnh của con người
3 : có 1 từ mà diễn đàn mình hay dùng , đó là từ cơm và hay là từ ăn cơm , mình dùng lại nhé .bạn dùng từ rất hay và thú vị?
ban5 đã ăn cơm của cô nào chưa ,"linh"có tin là mình chưa không?chắc chẳng ai tin nhưng với mình lương tâm con người trong mình không cho phép mình lừa rối bản thân(điều cấm kỵ của chung-viet)bạn thất voạng lắm phải khôg?
cảm giác đó như thế nào , mình là người nguyên tắc
và cơm này là cơm mua , cơm xin hay là cơm dành dật ......... ,sẽ không thể nếu 1 trong 2 không ưng thuận (phải tôn trọng nhau)
nếu chưa thì bạn nghĩ là khi nào bạn sẽ ăn khi nào cơm đã nấu chín thì mới ăn
4 : câu này bạn trả lời thẳng thắn và không lòng vòng nhé , linh muốn 1 cái tên ý : bạn sống khá lâu trong ngôi nhà chung của chúng ta , có nhiều người đã đến và đi , vậy bạn ấn tượng nhất với thành viên nào ,
caobavuong và vì sao?thân thiện hiểu chuyện thẳng thắn vui tính và tình cảm

5 : theo như lời chung nói thì đám con gái trong diễn đàn mình khá xinh phải không nè ,mình đâu có nói vế này đâu? rất chi là dễ thương nưa ,vế này thì đúng
vậy nếu như dc chọn 1 người trong số mây lãng du , thanh diệp , lê hoa , lu na , ti na hay dập dìu , bạn sẽ chọn ai . bạn chỉ dc chọn 1 thôi nhé , và phải chọn chứ ko dc lòng vòng như cái lí lịch kia đâu nha để trọn?? Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_scratch mỗi người mỗi vẻ .mình sẽ không trọn ai vì người đó đâu có trọn mình? Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_tongue
6 :nếu bạn là anh phúc : bạn sẽ đưa diễn đàn mình đi đâu và bạn sẽ trang trì ngôi nhà của mình như thế nào:ý "linh"là đi??đi như thế nào bạn à?đi nhiều tốn thời gian phí tiền của lại mất sức?chắc trỗ mới có tốt hơn trỗ cũ?mình không có trình đọ gì nên mình không có ý kiến về vấn để này?nếu có thể tuỳ theo mùa mà trang trí
7 :bạn hãy kể cho mọi người biết 1 chút về những mối tình đầu của bạn đi đó là khi mình học hết cấp 3 mình yêu 2 cô cơ?mỗi cô một tay mỏi đến muốn rơi nhưng vì yêu không nỡ bỏ.cho đến "anh sẽ rới xa khỏi cuộc đời em "là đầu tiên đc 1năm em lên xe hoa chú rể không phải mình?phải biết chấp nhận sự thật đó.ví sự thật mãi là sự thật mà
8 : nếu dc chọn , bạn nghĩ cặp đôi nào trong forum sẽ đẹp nhất mình không chắc?đúng hơn là không dám vì điều đó là rất vô tình
9 :bạn làm rõ hơn cái bản lí lịch của bạn đi , gia đình nè ,:làm ruộng
nơi tạm trú:bắc giang,hiep hoa.xuan cam.xuan bieu nè ,
thành viên trong gia đình nè ,ông bô:52t:mẹ yêu:51t(đang ở một nơi rất cao_thiên đường)
nghề nghiệp nè :chung làm tạp vụ cho một công ty tư,
mơ ước :hiểu mình hiểu người và luôn đc thấy người thân vui cười hàng ngàynè ,
10 : đố bạn biết trước đây linh đã gặp bạn ở diễn đàn nào?không có gì là bí mật cả thế nên linh hãy coi đây là một bí mật đi nhé[/quote][b][i]
cảm ơn linh đã cho chung thấy sự ngốc nghếch của chung (đó là lời thật lòng khó nghe bạn chớ có bun?mà có bun linh dau noi cho chung biet vì chúng mình là con trai nõi bùn dấu trong tim mà nói ra thì là yếu đuối mọi người lại->( Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_jokercolor) )
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57663

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 8:43 am

Hiểu thêm về một thành viên nữa, cảm ơn bạn nhiều, chúc bạn mãi có những đóng góp thiết thực cho sự phát triển ngôi nhà chung vnthutinh.com. Close topic nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitime

Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Nhân vật bị "chém" tuần này (21/12 đến 27/12): admin luckynguyen mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (22/2đến 28/2/10): Bé_lì_90 mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (29/3đến 4/4/10): Luna mọi người vào nhé
» Nhân vật của tuần này (24/5-30/5) đây: XUANLONG_1115 mọi người vào"Chém" Nhé