Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phải chăng tôi đã thay lòng...!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
tanvalentine
Thành viên mới
Thành viên mới
tanvalentine

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì gia đình bạn bè và người mình yêu...!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52744

Phải chăng tôi đã thay lòng...!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Phải chăng tôi đã thay lòng...!!!   Phải chăng tôi đã thay lòng...!!! Icon_minitimeSat May 01, 2010 5:23 pm

What ???
Bắt đầu bắng câu hỏi này tôi cũng chẳng biết mình như thế nào nữa. Một tình yêu mà tôi đau đớn hơn 4năm nay vậy mà chỉ qua những lời em nói nó đã thay đổi được tôi phải chăng tôi đã lầm tôi đã ngộ nhận về tình yêu này ...
Chúng tôi cũng vô tình quen nhau trên chính cái forum này cô ấy bằng tuổi cùng quê với tôi cũng đã có 1 cuộc tình buồn như tôi, Chúng tôi đến với nhau bằng sự đồng cảm chính vì vậy chúng tôi thân thiết nhau rất nhanh chóng . Một trái tim đã hóa đá đã chết gần 4 năm nay chưa biết cảm nhận tình yêu là gì vậy mà hình như nó đã dung động. CHính tôi tôi cũng chẳng hiểu có đúng ko nữa lên tôi mới đặt ra 2 chữ hình như bởi lẽ cái cảm giác về tình yêu đã gần 4 năm nay tôi ko hay tôi ko biết lên cũng chăng hiểu đó là gì . Em mang lại cho tôi niềm tin vào cuộc sống vào tình yêu , và tôi sống trở lên có ý nghĩa có múc đích sống hơn... Nhưng đúng như người ta nói cái số tôi nó thế yêu ai chỷ đem lại cho người ta đau khổ mà thôi , tôi cũng chẳng biết tôi sẽ làm gì tạo cho em những gì. Hay nói đúng hơn là tôi chẳng giám yêu ai mà cho dù có thể em sẽ thay đổi cuộc sống của tôi. Nhưng... tôi ko muốn ko muốn 1 người con gái nữa lại khóc lại rơi lệ vì tôi, người ta nói yêu ai phải đem lại được hạnh phúc cho người ta đối với tôi cũng vậy và với em cũng thế tôi yêu em tôi muốn em hạnh phúc N... hiểu ko !!!
Có lẽ anh làm thế là ích kỉ nhưng.. N... ơi xung quanh em còn biết bao chàng trai tốt hơn anh yêu em hơn anh vẫn câu nói cũ anh mãi vẫn là anh với 2 bàn tay trắng đến người mình yêu thương nhất anh cũng chẳng giúp được thì thử hỏi anh lấy gì để nói yêu người ta đúng ko em... A sai A đã ngộ nhận anh đã lầm vì tình cảm của mình hãy quên đi quên đi như những gì em đã làm về tình yêu của em, Anh tin rằng em sẽ làm được đúng ko em hãy sống cho thật tốt hạnh phúc chắc chắn sẽ đến với em , anh ko làm được anh ko đem lại cho em được điều đó max dù anh chưa thử nhưng anh ko muốn bởi vì anh yêu em ...
Anh sẽ luôn ở đây dõi theo em chúc em thành công và luôn hy vọng cầu chúc em hạnh phúc yêu được người như em hằng ao ước . Những gì anh đã hứa đã định làm cho em cho anh xin phép rút lại anh xin lỗi ngàn lân xin lỗi em... Anh yêu em...!!!
Good bye my love!!!
__TanValentine__

Phải chăng tôi đã thay lòng...!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi
» phải chăng Chúa cũng đi nhặt rác, thay vì hái nấm ở vườn địa đàng !
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Mọi thứ chẳng thể nào thay thế được anh đâu
» có lẽ sẽ chẳng bao giờ mình tìm thấy nhau