Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngày nhôm qua tình ngủ quên........!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la thanh that, la khong khien nguoi minh yeu ton thuong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51093

ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày nhôm qua tình ngủ quên........!   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 2:05 pm

Anh a! giờ này chắc anh đã chìm vào giấc ngủ rồi. ngoài trời đang mưa anh a, những giọt mưa đêm nay như muôn nghàn giọt nước mắt em khi anh nói lời chia tay. Em yêu anh! em chưa bao giờ lừa dối anh dù chỉ là điều nhỏ nhất. Anh nói anh không muốn cho e đi đâu xa anh, em không đi đâu nữa. Bất cứ lúc nào anh cần em em đều xuất hiện. Vậy em đã làm gì sai hả anh? Em không hiểu được sụ lạnh lùng bất thường nơi anh.
Ngoài chời mưa vẫn rơi, nước mắt em vẫn rơi. Em đã cố quên anh nhưng em không thể nào quên được. Em đã hứa rằng em sẽ không tìm anh nữa, nhưng em không làm được. Em qua yêu anh. Biết làm sao khi anh đã không còn yêu em, trái tim anh quá nhiều ngăn. Có lần em đã nói đừa anh khi anh mặc một chiếc áo len " tim anh nhiều ngăn như những mũi đan phải không anh nhi?" anh nói: " uhm! nhiều nhưng tất cả những ngăn đó đều giành cho em đấy Vịt Xinh của anh a". Em ghét ai gọi em là "vịt" nhưng em vui khi anh gọi em như thế. Em tin anh chưa bao giờ nghi ngờ anh cho đến một đêm khi anh đã ngủ say em đã vô tình đọc được tin nhắn của một người con gái nhắn cho anh " Anh iu khi nào anh về. anh nhớ em không?" em nghĩ người ta trêu, nhưng rồi số điện thoại nhắn tin cho anh lại chính là số ần trước kjhi mình đi chơi số đó đã gọi cho anh em đã nghe được anh nói chuyện với người đó" anh cũng thế, anh đang đi ngoài đường tí về anh gọi cho em luôn nha" em hỏi anh nói đó là ban anh. Em đau lòng lắm niềm tin của em bị phản bội sao? Em đã cố gắng để không tin rằng anh không lừa dối em, em đã tin anh a. Em ngốc thật đấy trên đời này đâu có tình yêu thực sự, hay tình yêu anh gành cho em đã ngủ quên từ ngày hôm qua? Anh đã thay đổi. chỉ mới ngày hôm qua thôi, trong căn phòng này mình đã có nhưng giây phút hạnh phúc bên nhau. Vòng tay anh quá ấm áp. Hôm nay chỉ còn một mình em thôi, Lạnh lẽo cô đơn và nhớ anh. Dù tình yêu nơi em lớn đến đâu cũng không líu giữ anh ở lại bên em. Anh cứ bước ra đi và đường quay lại mặc kệ em với những nỗi nhớ, nỗi cô đơn. Tất cả lời hứa, tất cả lời yêu chỉ là giả dối
Ngày hôm qua tình đã ngủ quên
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la cho di nhieu va nhan chang bao nhieu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51133

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: cao 1m61 năng 49kg
Hài hước:
ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Left_bar_bleue0/10ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Left_bar_bleue100/100ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: thatlongyeuemkhonganh?   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 2:08 pm

bạn đừng buồn có lẽ trái tim người ấy đã ra đi rồi. bạn yêu nhiều như vậy mà người ta lỡ đối xủ như thế, hãy xứ để mua rơi đi. cố lên bạn nhé.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Left_bar_bleue8/10ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Left_bar_bleue7/10ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày nhôm qua tình ngủ quên........!   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 2:18 pm

Ngày hôm qua tình ngủ quên! Bài viết của bạn rất buồn thatlongyeuemkhonganh? à!
Nhưng có một sự thật là .... kỉ niệm ấy đã là của ngày hôm qua phải không bạn?
Cố mà tìm cho mình lối rẽ bình yên, vui tươi bạn à. Dù thế nào đi nữa, đoạn đường bạn bước mãi mãi sẽ là ngày hôm nay và ngày may. Còn ngày hôm qua sẽ là kỉ niệm, và tình yêu kia đã ngủ quên rồi bạn à! Chúc bạn hạnh phúc! tặng bạn đó

ngày nhôm qua tình ngủ quên........! 10007171223361363
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày nhôm qua tình ngủ quên........!   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 4:11 pm

cam ơn bạn bức hình rất đẹp rất có ý nghĩa. Trong cô đơn mình mới nhận ra rằng mình không cô đơn. có lẽ mình nên để mọi thứra đi. mình sẽ sống tốt và quên đi mình dã từng yêu người ấy. Ngày hôm qua tinhg yêu đã ngủ quên rồi. đến một ngày nào đó tình yêu sẽ lại thức giấc đúng không bạn?
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Left_bar_bleue8/10ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Left_bar_bleue7/10ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày nhôm qua tình ngủ quên........!   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 3:01 pm

Đúng vậy. Bạn hãy tin tưởng là thế nhé!
Chúng ta còn rất nhiều cơ hội, niềm vui đang chờ đón phía trước.
Bình minh ơi! mang đến cho bạn một chút nắng ấm và hy vọng về tương lai dùm tôi nhé! tongue
Mình vẫn mong bạn sẽ tìm được cho mình niềm vui, niềm hạnh phúc trọn vẹn lol! ngày nhôm qua tình ngủ quên........! 3090f
Bạn hãy nhận niềm tin nơi mình bạn nhé!
Mình muốn nụ cười của bạn!!
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày nhôm qua tình ngủ quên........!   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 11:47 am

Hôm nay mình và anh ây thực sự đã chia tay rồi bạn a. Mình cũng đã bớt đau lòng vì dù sao anh ấy cũng nói thật lòng. Hôm nay cũng đúng là ngày sinh nhật anh ấy. Tiếc là hôm nay mình chỉ có thể đến bên anh áy như một người bạn mà thôi bạn a, Thực sự mình yêu anh ấy, mình không giam chắc sau này liệu mình có thể yêu ai như đã từng yêu anh ấy, Nhưng nagy lúc này mình biết mình yêu anh ấy đủ để khi chia tay minh đau đớn vô cùng bạn a. Ngày hôm qua tinh yêu vẫn đẹp còn ngày hôm nay tất cả đã kết thúc. Ngày hôm qua tình yêu đã ngủ quên, Chỉ là ngủ quên thôi. Mình tin sẽ có một ngày anh ấy nhận ra rằng chỉ có mình yêu anh ấy trân thành nhất. Mình luôn yêu và mong anh ấy sẽ trở lại bên mình. Dù là muôn cũng được mình sẽ vẫn đợi chờ như nhũng ngày đã qua. cảm ơn bạn rất nhiều
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày nhôm qua tình ngủ quên........!   ngày nhôm qua tình ngủ quên........! Icon_minitime

ngày nhôm qua tình ngủ quên........!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Rồi ngày mai anh sẽ quên em ....!
» QUÊN ĐI TÌNH ANH!
» 1 thang 1 ngay quen em !!!!!
» Ta ơi, phải quên thôi! Ngày mai anh hạnh phúc rồi
» Bình minh hé lộ, ánh sáng chan hòa, tinh khôi đầu tiên của một ngày mới tràn qua khe cửa. Bao yêu thương đắm say lướt rất nhẹ làm em tỉnh giấc, dịu dàng mỗi phút giây qua ngỡ như có anh bên mình!