Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin gui toi em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
black cat
Thành viên mới
Thành viên mới
black cat

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hoa dong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51717

xin gui toi em Empty
Bài gửiTiêu đề: xin gui toi em   xin gui toi em Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 1:49 pm

da lau rui tu khi anh gap em mot anh mat chiu men anh da duoc gap mot co be de thuong ,mot nu cuoi hon nhien khong hieu sao tu hom do trong trai tim anh da biet nho va rui thoi giam troi qua trai tim anh da co hinh bong em va gio day da khong the nao phai mo ngay nao cung gap va thay bong dang em nhung anh van cam thay rat nho . nho rat nhieu moi khi dem ve .a rat buon khi biet co rat nhieu nguoi yeu em va anh da yeu em rat nhieu va gio day cung chi la ting don phuong thoi Crying or Very sad bay gio co mot dieu uoc anh se uoc duoc o ben em mai mai khong xa em du chi mot phut . nho em nhieu
nucuoithocon cua anh : tongue
bongdem
Thành viên mới
Thành viên mới
bongdem

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : look at the brighter sight
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50981

xin gui toi em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin gui toi em   xin gui toi em Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 5:26 pm

hi ban, minh thich nuoi meo lam nen khi thay nick cua ban thi minh rat to mo. tuong ban la con gai chu ai ngo lai la nam. minh co doc nhung topic cua ban roi, minh thay ban that may man vi da yeu va duoc yeu, cho du tinh yeu do co thanh hay khong. nhung co gai nucuoithocon nay co phai la nguoi lam cho ban dau kho khong? minh nghi la ko phai ko bit co dung ko. vay ban voi co gai da lam ban dau kho the nao roi, 2ng co tien duoc buoc nao ko

xin gui toi em
Trang 1 trong tổng số 1 trang