Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đã từng hạnh phúc khi....có anh!!

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51220

Em đã từng hạnh phúc khi....có anh!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đã từng hạnh phúc khi....có anh!!   Em đã từng hạnh phúc khi....có anh!! Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 5:45 am

Em biết sẽ không bao giờ anh nghe được những lời này, đã lâu lắm rồi mình không gặp nhau phải không anh!!!..Em không nhớ rõ nữa, anh đến thật vội vàng và ra đi cũng thật vội vàng, những lá thư em viết cho anh vẫn chưa gửi được, giờ này chúng vẫn còn nằm ngay giữa góc trời bí mật của em. Nếu ai đó hỏi em có điều bí mật không??...Thì điều bí mật của em chinh là anh. Những ngày tháng có anh bên cạnh em đã thật sự hạnh phúc, anh cho em rất nhiều thứ, những giây phút ngọt ngào của buổi mới vào iu, những kỉ niệm êm đề của mối tình đầu không quên được. Ngày đó, anh bjt không em đã mơ rất nhiều mơ ước về ngôi nhà nhỏ cạnh bờ ao, trước nhà trồng thật nhiều hoa phong lan anh thích. Em và anh, mình sẽ cùng làm việc, cùng nhau chăm sóc những đứa con thuộc về chúng ta. Uớc mơ nhỏ bé và đời thường quá phải không anh? Nhưng bây giờ nó trở nên xa lạ với em vì anh không còn bên em nữa!!!...Em bjt bây giờ dù có làm gì hay nói gì thì anh cũng không quay lại. Thượng đế đã lấy mất anh của em, Ngày trước khi nói về anh, em thật sự rất hạnh phúc, em kể về anh như một đứa trẻ say mê một câu chuyện cổ tích, rồi mơ ước Em và Anh mình cũng giống như hoàng tử và công chúa trong câu chuyện đó. Xa lắm rồi anh nhỉ???...đã lâu lắm rồi em đã không ước nữa vì em sợ rồi giấc mơ kia không trở thành sự thật. Bây giờ anh đã xa thật rồi, mọi thứ đã thay đổi, cuộc sống trởn nên lạnh lẽo, nó làm em sợ!!!..Nếu là ngày trước, em có thể chạy đến bên anh ôm anh thật chặt, một cái vuốt tay nhẹ trên mái tóc" em đừng sợ đã có anh đây mà"!!!..Giờ đây chúng đã trở thành những hồi ức đẹp. Hồi ức của mối tình đầu ngắn ngũi. Người ta thường nói tình đầu thường hay dang dở..Đúng zậy, nhưng nó đã để lại những kỉ niệm không thể nào quên...
Anh biết không? Em đã từng rất hạnh phúc khi có anh, Em vẫn luôn nhớ về anh, vẫn chúc phúc cho anh va người ấy. Hãy sống thật hạnh phúc và vui vẻ, anh nhé!!!... cherry cherry cherry

Em đã từng hạnh phúc khi....có anh!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» Hạnh phúc ảo
» hạnh phúc