Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...

Go down 
bé_lì_90
Viemyeuanh
naxinh
>>0nlyl0v3<<
8 posters
Tác giảThông điệp
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56004

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue8/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue10/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeMon May 04, 2009 7:48 am

"Anh à...., em buông tay anh ra nhé,"
"Anh thì không sao nhưng em thì... buông tay anh ra em sẽ mất đà và ngã đấy... Em sẽ đau đấy"
"Không sao đâu, em ngã rồi em sẽ lại đứng lên được thôi, tin em đi mà, em buông tay anh ra đây..."
....
"Sao cả 2 lại cùng ngã thế này hả anh? Anh không sao chứ, anh đứng lên đi"
"Em đau không? nắm lấy tay anh và đứng dậy nào, nhanh lên..."
"Không đâu, em sẽ tự đứng dậy được, em buông tay anh ra rồi đấy, anh đi đi"
"Nhưng mà em vẫn chưa đứng dậy"
"Em giả vờ ngã để xem anh có thương không thôi. Lát nữa anh đi rồi thì em sẽ đứng dậy, tin em đi mà"
"Vậy thì anh đi thật đây, em phải đứng lên nha"
...
"Sao em còn chưa đứng lên?"
"Vậy sao anh lại quay lại?"
"Quay lại để chờ em đứng lên rồi đi"
"Anh đi đi... không là sẽ không bao h anh đi được nữa đâu"
"Anh không đi nữa nhé"
"Không được, còn nhiều thứ đang chờ anh, anh cứ đi đi"
"Còn em"
"Em không sao, tin em 1 lần nữa đi mà"
...
Em sẽ không bao giờ đứng dậy được đâu, nhưng em buộc phải buông anh ra thôi, để cho anh tự do trên còn đường của mình, không còn phải lo lắng cho em nữa, anh à, không ai thay thế được anh đâu, chúc anh đạt được những j anh muốn, đừng quên em anh nhé!

[A]nh à ... biết không .. em đang đứng trên bờ vực ... sâu quá ... thăm thẳm !
[E]m không biết khi em trượt chân ngã xuống ... anh có kéo chặt tay em lại không ?
[H]ay anh à .. buông tay em ra nhé .. để em rơi xuống ...
[Đ]ể em ở dưới đó mãi mãi .. và không gặp lại anh nữa !
[E]m chôn kín tình cảm này lại nhé ... em mang the0 tình yêu em dành cho anh .. xuống bờ vực ấy anh nhé
....
[E]m nhắm mắt lại và em không nhìn thấy gì đâu ...
[E]m sẽ khôg thấy anh ở đâu cả .. và cũng không thể chạy đi kiếm anh như lúc xưa ...
[M]ình đánh mất nhau phải không anh?
[M]ơ hồ quá tình cảm đôi ta ...
[A]nh có thực sự cần em không ??
[E]m chẳng thể chắc chắn điều gì ... em chỉ biết em yêu anh! Yêu thật sự và không dối trá!
[E]m đau quá ... nhưng biết nói thế nào đây cho anh hiểu ....
[E]m buông tay .. em chấp nhận mất anh ... để anh hạnh phúc !
[E]m xin lỗi nhé .. chỉ vì em quá yếu đuối ... em quá sợ mất anh ..
[N]hưng thôi .. lần này em chấp nhận mà .. để anh có thể tìm kiếm một hạnh phúc riêng cho anh và xứng đáng với anh
...
[C]òn em .. em xin lỗi .. nhưng hãy cứ để tình cảm của em được chôn chặt mãi ... và được yêu anh trong lòng em ... như thế ... có lẽ em sẽ không cảm thấy hối hận !
[E]m yếu đuối quá ... và cứ mỗi lần đối diện với anh .. em chỉ muốn anh ôm chặt lấy em ..
[Đ]ễ em biết anh vẫn còn cần đến em .. và vẫn yêu em ....
[N]hưng khôg thể phải không anh ....
[E]m xin lỗi ... nhưng em yêu anh ....
[M]ình ....

[N]gừng yêu nhau anh nhé !
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để một ngày nào đó em được thấy anh cười ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh không lảng tránh em như thế nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh không phải buồn phiền mãi nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh không còn trách nhiệm với em nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé .. để anh không mất tự do như thế nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh có thể kiếm ai đó quan tâm anh hơn em ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé .. để anh đừng phải nghĩ ngợi gì về em nữa...

[E]m đã cố nén lại .. không khóc nữa ... em làm được mà .. nhưng em đau lắm .. đau ở đây .. ở trong lòng em này ....
[E]m đã cố chờ đợi anh ... như mọi ngày .. như mọi ngày anh vẫn ở bên em ...
[E]m đã cố tự nhủ anh bệnh rồi .. anh mệt lắm và nên thông cảm cho anh .. nhưng em đau lắm ...
[E]m đã tự nhủ không dựa dẫm vào anh mãi .. nhưng em vẫn mún tìm anh ...
[E]m đã cố không nghĩ về anh nữa ... nghĩ cho em nhiều hơn một chút .. nhưng em không ngăn được nước mắt ...
[E]m đã cố nghĩ không được yếu đuối như thế nữa ... nhưng em vẫn muốn có anh như lúc trước mãi ...
[E]m muốn vượt qua thời gian này quá ... thời gian không có anh ở bên cạnh em ... buổi sáng ... ra chơi ... buổi chiều và lúc ra về ...
[E]m đang cố gắng tập sống không có anh như thế ... mà sao em lại đau quá ... em muốn khóc thét lên ... nhưng em không thể ... em khóc quá nhiều rồi ... mắt em sưng lên mất và em sẽ xấu xí đi mất ... phải thế không anh ?
[E]m sẽ ổn mà .. rồi dần dần em sẽ không khóc nhiều như thế nữa ... và em cũng không níu kéo anh nữa ...
[E]m buông tay anh anh nhé ... để anh cảm thấy hạnh phúc và thoải mái hơn ...
[E]m biết điều đó quá khó khăn với em... và em cũng không chắc chắn em có thể vượt qua không .. nhưng em làm thế anh nhé .. nếu thế thì anh sẽ không bùn nữa phải không anh ?
[E]m tự nhủ em không sao mà .. em có thễ ngồi một mình .. em có thể đi một mình .. em có thể ra về một mình .. và em có thể sống một mình .... em ổn mà ...

[Ừ] thì ... em buông tay anh nhé .......!

Em là người buông tay anh ra...nhưng em lai hận anh...Anh đã nắm chặt tay em.....rồi lại còn nắm tay người khác...để tuột tay em...em đứng lặng...rồi anh quay lại cứ như vô tình để tuột mất tay em...Anh lai giữ chặt tay em ...Kéo em chạy theo anh...nhưng rồi lại để lõng tay em....để bây giờ...em đứng lại nhìn anh đi mất...sao anh ác thế...nếu đã biết hok thể nắm tay em thật chật thì sao lại còn quay lại ...vì sao lại cố giữ lấy em...vì sao vậy ... vi sao vậy a ?????
naxinh
Thành viên mới
Thành viên mới
naxinh

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : ta hay chê rằng cuộc đời méo mó. Sao ta không tròn ngay tự trong tâm?
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51672

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 1:49 pm

rất tình cảm
Viemyeuanh
Thành viên mới
Thành viên mới
Viemyeuanh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là dám đối mặt với tất cả mọi thử thách!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue0/0Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue0/0Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:25 pm

ừ thì em buông tay anh ra rồi đấy, xin anh hãy nhanh quay bước ra đi.Nhanh lên đi anh, kẻo em sẽ níu anh lại nữa.em hứa sẽ không khóc nữa đâu, chỉ là tại có con j bay vào mắt thôi mà. Hạnh phúc anh nhé, cho cả riêng phần của em!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue90/100Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue80/100Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:51 pm

buông ra đi, níu kéo làm j nữa chớ. Muôn đi thì cứ đi. Tình yêu là ko xin xỏ mà...đi nhé, người
cucuoilennhuthenhe
Thành viên mới
Thành viên mới
cucuoilennhuthenhe

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song la cho dau chi nhan rieng minh
Điểm : 51512

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 2:15 pm

minh da hua ko buong tay nhau, da hua ko xa nhau...vay ma..gio the nay day.? chang le anh da buong tay that sao ? chang le tinh minh chi dc den the thoi sao?... Crying or Very sad
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue90/100Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue80/100Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 2:17 pm

Anh đã hứa sẽ giữ chặt em. ôm em, không buông em ra, không để em đi...mà giờ chính anh là ng đi đấy chứ
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 2:26 pm

Nếu bây giờ em buông tay anh ra, anh sẽ đi chứ? ko quay lại nhìn em chứ? ...và sẽ hạnh phúc chứ??? vậy thì em sẽ buông...
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51829

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue6/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue8/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 8:15 pm

Em buong tay anh ra roi day anh di di. Em buong tay anh ra khong phai vi em khong muon nam chat ban tay anh nua~ ma boi vi anh da buong thong ban tay em de nam chat ban tay khac.
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Điểm : 51374

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue7777/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (7777/10)
Nội tâm:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue7777/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (7777/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 3:17 pm

Người ta đã nói đừng bao jờ níu jữ những gì đã kô còn thuộc về mìng.Đã quyết địng buông tay ra thì cứ để tạo hoá quyết định tất cả... Exclamation
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Điểm : 51388

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 3:51 pm

e ah. neu ng ấy ko còn giữ tay e nữa thi buông ra là đúng rồi.chị tin một ngày nào đó ng ấy sẽ phải hối hận vì đã ko giữ tay e.gắng vui vẻ lên e nhé:d
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Điểm : 51374

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 4:41 pm

Họ sẽ thếy hối tiếc vì đã từ bỏ bạn 1 cách dễ dàng như vậy...mìng hi vọng bạn sẽ được hạnh phúc trong tương lai gần!Cố gắng na
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51829

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Left_bar_bleue6/10Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 4:57 pm

da buong tay em ra roi de nam chat ban tay khac'. co' sao anh bỗng quay lại nắm lấy bàn tay em nữa.Anh thực lòng không thể xa em hay anh chỉ đùa giỡn t.c của em thôi.Em hoang mang trước t.c anh trao.Em lo sợ khi không có anh bên cạnh em.Em buồn muốn khóc.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...   Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ... Icon_minitime

Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang