Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mất anh...

Go down 
dậpdìusóngvỗ
bé_lì_90
khongcopass
7 posters
Tác giảThông điệp
khongcopass
Thành viên mới
Thành viên mới
khongcopass

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Vui choi, buon chiu, gian chia tay
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 51390

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 10:19 am

Em không nhớ đã bao nhiêu ngày rồi anh nói tiếng chia tay , cái ngày định mệnh đó như nhấn chìm tất cả , dập tan tất cả ước mơ và cuộc sống của em và cho đến hôm nay một ngày vẫn như mọi ngày vẫn còn lại dư âm về nỗi đau đó nhưng ko biết sao những kỉ niệm và hình ảnh yêu thương của anh vẫn ko phai nhạt trong em , em muốn kêu lên thật to để mình thật dễ chịu anh ah ! sao anh ko hiểu cho em bây giờ chứ , không lẽ anh đã quên hết rồi , anh quên em nhanh vậy sao ?mình đã từng yêu và thậm chí hơn cả một tình yêu mà người ta vẫn dành cho nhau , anh có day dứt có xao lòng mỗi khi thấy một kỉ vật nào đó có liên quan đến em ko ? em cầu mong có một ngày khi bước ra đường em thấy anh , em bây giờ chỉ muốn dc nhìn anh , nghe giọng nói của anh thôi , em sẽ ko bảo anh phải quay lại nhìn em và tội nghiệp em đâu

Ai cũng bảo đã quá đủ cho một cuộc tình rồi , quá đủ cho những gì mà em đã chịu nhưng sao em vẫn ko thể nào làm khác đi dc , cứ mãi nhớ anh day dứt đến từng phút từng giây . Những gì em đã nói với anh ko phải em muốn nhắc một người đã quên mà là để bản thân mình thấm thía nhiều hơn cái cảm giác chưa bao giờ dám nghĩ tới . Mất anh , ai cũng bảo thôi cứ coi như kết thúc rồi mình lại bắt đầu một tình yêu khác đẹp hơn nhưng bắt đầu cách nào đây khi anh mãi là một nỗi đau quá lớn mà em đang gánh chịu một mình ko thể san sẻ được cùng ai.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Mất anh... Left_bar_bleue90/100Mất anh... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Mất anh... Left_bar_bleue80/100Mất anh... Empty_bar_bleue  (80/100)

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 10:29 am

Nhớ đến người ấy để mình thấy yêu người ấy hơn. Sao bạn ko thể chia sẻ cùng ai đc chứ? cả gia đình nà Wink . Nếu ko thể quên đc thì hãy nhớ đi, nhớ và thấy mình đã từng rất hạnh phúc bên anh @:-]
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54063

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Mất anh... Left_bar_bleue0/0Mất anh... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mất anh... Left_bar_bleue0/0Mất anh... Empty_bar_bleue  (0/0)

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 3:39 pm

hai nửa trái tim ... liệu thật sự có điều đó không nhỉ ? gắn kết _ rời xa _ tổn thương . Liệu đau khổ trong tình yêu có phải là tột cùng của sự đau khổ không nhỉ ? No
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51168

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 8:40 pm

wen đi bạn ah.t bít để làm đc điều đó là ko dễ dàng j nhưng hãy cố găng đùng nhớ ng ấy nữa:d
tinhemvanthe26989
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhemvanthe26989

Nữ
Châm ngôn sống : toi song vi tat ca moi nguoi vi tinh yeu va su nghiep
Điểm : 51423

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 10:30 pm

thui bạn đừng buồn nữa bạn ah. hãy cho mọi chuyện vào quả khứ đi bạn ah. bạn sẽ thấy cuộc sống mình tốt đep hơn nhiều bạn còn tương lai còn dài ở phía trước mà đừng buồn nữa nha bạn
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Điểm : 51210

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 6:10 am

Mình hiểu cảm giác bị người ta lãng quên mà nhưng bạn đừng buồn nữa nhé!!!!...Cứ mạnh dạn đối diện với nỗi đau đó, phải sống thật zuj zẻ, để cho người bỏ rơi bạn pải hối hận khi rời xa bạn. Có người đã khuyên mình như zậy đó!!!.. Bjo truyền bí kiếp lại cho bạn nè!!!...hjhjhj... Bạn hãy ra ngoài tiếp xúc nhiều người, tham gia thật nhiều hoạt động có ích, rồi bạn sẽ cảm thấy cuộc đời này đẹp biết bao!!...cố lên bạn nhé!!...cùng nhau zuj cung nhau chiến đấu nào!!!...đi tìm thần zuj zẻ thui!!.. iii :-h
nhocbun
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhocbun

Nữ
Châm ngôn sống : ko dau bun vi nguoi khong dang. lun mim cuoi du rat bun
Điểm : 51152

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 7:54 am

CHI AH ! dung bun nua nhe ! chi hay zui ze di . em nghi tinh cam cua chi va nguoi ay tot dep nhu zay chac nguoi do cung nho chi do . nhung chi phai song tot . de cho nguoi do thay vui ve va ko can rut vi da lam cho chi bun . chac chi cung ko mun nguoi do bun dau phai ko ne! em hieu cam giac cua chi . nhung mot thoi gian nua chi se ko bun vi nguoi ay nua .......... chac chan la ko wen duoc nhung ki niem dep dau .......chi dau can phai co wen dau " dau bit rang co wen la se nho. nen dan long tha co nho de ma wen" . em chi chi cach nay de mau wen ne: chi hay tam su voi moi nguoi ve chuyen cua chi , chi nghe nhac , xem phim di choi .... , ra bien ngam bien va het that to hoac gui nhung dieu mun noi len cat de song bien cuon di mat ....ranh roi thi chi online.... thoi gian va moi nguoi xung quanh se lam chi lang wen nguoi ta thui.... Wink
Sponsored content

Mất anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh...   Mất anh... Icon_minitime

Mất anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang