Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

phai lam sao ?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhocbun
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhocbun

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ko dau bun vi nguoi khong dang. lun mim cuoi du rat bun
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51442

phai lam sao ? Empty
Bài gửiTiêu đề: phai lam sao ?   phai lam sao ? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 8:40 am

ko hieu sao con trai kho hieu wa ! minh va han wen nhau trong mot dip tinh co . va minh da co tinh cam voi han. minh iu han rat nhieu . han cung noi iu minh . nhung han rat buom hoa . minh thua bit chuyen do nhung ko hieu sao minh ko the chia tay duoc. vang han co mot ngay ma minh cam thay rat trong vang . nhieu lan minh nghi se ko wan tam han nua , se khac khe hon doi voi han , nhung dung truoc han minh lai vo cung iu' duoi . han bay gio giong nhu la cuoc song cua minh vay . han la nguoi vo cung kho hieu . bay gio minh phai lam sao bay gio chu?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
phai lam sao ? Left_bar_bleue0/0phai lam sao ? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
phai lam sao ? Left_bar_bleue0/0phai lam sao ? Empty_bar_bleue  (0/0)

phai lam sao ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phai lam sao ?   phai lam sao ? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 11:15 am

Tình yêu mà bạn, tình yêu làm cho con người ta và nhất là con gái luôn mù quáng, ý chí muốn làm nhưng con tim yếu đuối ko cho làm, điều này chỉ phụ thuộc vào chính bạn thôi, bạn hãy mạnh mẽ lên chút đi, hãy cho họ biết bạn vẫn sống tốt nếu 1 ngày bạn và họ ko bước chung trên cùng 1 con đường.
đừng nghĩ rằng họ là cả cuộc sống của bạn, bạn yêu họ, điều đó ko ai phủ nhận nhưng họ là 1 phần trong cuộc sống bạn thôi, được k nào?
khi yêu con người ta hay nói ng mình yêu là cả cuộc sống của mình, vì lúc đó tình yêu mình dành cho họ đã quá cao , nhưng nếu có xiu xẻo mà con đường bị tách làm 2 thì lúc đó bạn mới biết rằng họ ko phải là cả cuộc sống của bạn đâu.
bạn còn nhìu ng bên cạnh chứ đâu riêng mình họ.
nhưng bạn cũng ko nói rõ là hắn nói yêu bạn, còn hành động của hắn có chứng minh cho câu nói đó ko?
con trai chăng hoa 1 chút thì cũng bình thường thôi nha, con trai mà phai lam sao ? Icon_wink
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51831

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
phai lam sao ? Left_bar_bleue99/100phai lam sao ? Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
phai lam sao ? Left_bar_bleue70/100phai lam sao ? Empty_bar_bleue  (70/100)

phai lam sao ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phai lam sao ?   phai lam sao ? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 6:14 pm

con trai là vậy đó bạn, mình cũng vậy nè, nhưng bị chữi qài nên bỏ rồi. theo mình nghĩ hắn vần iu bạn chỉ có đều hắn hơi ham thui :D con trai ai mà k vậy. chỉ có đều là bạn có can đảm để nói vs hắn bạn k thix hắn bay bướm zị hok mà thui

Thân!
nhocbun
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhocbun

Nữ
Châm ngôn sống : ko dau bun vi nguoi khong dang. lun mim cuoi du rat bun
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51442

phai lam sao ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phai lam sao ?   phai lam sao ? Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 5:30 am

uh minh se co gang . minh se tap gian cuoc song ko co han. cam on moi nguoi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
phai lam sao ? Left_bar_bleue90/100phai lam sao ? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
phai lam sao ? Left_bar_bleue80/100phai lam sao ? Empty_bar_bleue  (80/100)

phai lam sao ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phai lam sao ?   phai lam sao ? Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 8:52 am

nhocbun đã viết:
ko hieu sao con trai kho hieu wa ! minh va han wen nhau trong mot dip tinh co . va minh da co tinh cam voi han. minh iu han rat nhieu . han cung noi iu minh . nhung han rat buom hoa . minh thua bit chuyen do nhung ko hieu sao minh ko the chia tay duoc. vang han co mot ngay ma minh cam thay rat trong vang . nhieu lan minh nghi se ko wan tam han nua , se khac khe hon doi voi han , nhung dung truoc han minh lai vo cung iu' duoi . han bay gio giong nhu la cuoc song cua minh vay . han la nguoi vo cung kho hieu . bay gio minh phai lam sao bay gio chu?
Em àk, có thể nói c có thể đồng cảm với em đó, c cũng như e đó. Nhưng em ơi, c cũng đã lớn rồi, e thì còn nhỏ quá, đừng nên phí tuổi xuân và tương lai của mình vào 1 ng ko đáng nha em. Hãy mạnh dạn nói lời chia tay đi thì em sẽ bớt đau khổ. Còn có nhìu ng khác đáng để em trân trọng hơn mà! c tin em sẽ làm đc!!!! Và cách để quên 1 ng là tìm vui 1 nơi khác như là trong học tập hay ở bạn bè, ng thân đó nha em sunny
Sponsored content

phai lam sao ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phai lam sao ?   phai lam sao ? Icon_minitime

phai lam sao ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» em phải làm như thế nào đây anh
» phải làm sao bây giờ?