Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh Phúc nghe em !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Hong nhung
Thành viên mới
Thành viên mới
Hong nhung

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : "Sống trên đời sống cần có một tấm long"
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51465

Hạnh Phúc nghe em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh Phúc nghe em !   Hạnh Phúc nghe em ! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 5:19 pm

Hôm nay anh trở lại nơi này !Mấy tháng trời dường như thời gian không quá dài cho một sự thay đổi ?Anh vẫn như xưa với những bước chân tìm đến một nơi anh luôn cho có mính ở đó .Vẫn ca khúc ấy nghe quen thuộc ,vẫn là những gì thuôc về em ,em vẫn vậy không thay đổi gì .Anh nghĩ thật nhiều khi chưa về ,anh nghĩ a sẽ ngồi hàn huyên kể chuyện cho em nge ,hay đơn giản nhất chỉ cần nhìn thấy em cười trong hạnh phúc nhưng khong hiểu sao bước chân anh lại chững lại không dám vào .Cửa vẫn mở ,đèn vẫn sang ,vẫn giọng hát ngày nào “ Giống như em hồn nhiên trong nắng mãi vui đùa theo làn mây tình em ngây thơ trong trằng nhiều đêm khuâng thao thức là khi biết yêu thương người “
Anh nghĩ anh thật tình dở quá đi đúng không em ?Anh không đủ dũng cảm đối mặt với tình cảm của chính mình ,anh sợ mình lại một lần nữa bị tổn thương khi trong mình mang chằng chịt nỗi đau them một lần nữa cũng có là gì to tát lắm ,anh lại sợ cả những cái nhìn những lời xin lỗi ,rồi anh sợ cứ như này anh sẽ phải sống tiếp ra sao ?Anh muốn lừa dối ,a muốn mạnh mẽ muốn chứng tỏ để em yên tâm để em hạnh phúc bên người khác nhưng anh không thể lừa dối được bước chân anh ,tình cảm của anh ,con người của anh .em ah .Em từng nói “hạnh phúc là vô bờ nếu có ai đó vì e yêu hết long nhưng sẽ là khổ đau lắm nếu có 2 người đàn ông cung yêu thích em .Em không tham lam gì nhiều ,em chỉ mong mình yêu một người mà người đó cũng yêu mình “Duyên phận cũng thật chớ trêu con người ta ,sao lại không phải là anh mà lại là người đàn ông đó ,họ tốt còn anh không ?họ yêu em nhiều còn anh thì yêu em ít ?hay họ giàu còn anh chỉ là một thằng sinh viên nghèo không tiền chưa có gì trong tay ?Tất cả đều không đúng phải không em?ANh vẫn nhìn em mà không biết để được gì ngoài nỗi nhớ ,để them vào mình sự yếu đuối không đáng có .Phải rồi! Mái tóc dài em đã không còn để nữa ,thay vào đó là mái tóc ngắn ngang vai ,em thay đổi rồi sao ?em nói “em thích để tóc dài lắm .quê mội chút cũng không sao ,mình đẹp ở cái khác “ vẻ mỏng manh ấy thì vẫn vậy ,nét mỏng manh làm anh thương mà không nỡ làm em buồn .Anh sẽ không như vậy nữa đâu ngốc ah !từ khi yêu e là từ khi anh biết mình sẽ như này nhưng anh chấp nhận chỉ cần e được hạnh phúc là anh thấy vui rồi .Anh ấy sẽ thương và chăm lo cho em thay anh ,bởi anh biết đó là người đàn ông tốt ,a cũng tin theo sự lựa chọn của em .Hihi,em nói “con gái học văn tinh tế lắm “mà .Đưng lo cho anh và cũng đừng nghĩ nhiều hay khóc nhè nữa nghe cưng ?Có lẽ em nói đúng Bản than anh thực sự cần thời gian ,biêt đâu một ngày anh gặp và yêu một người con gái tốt như em ,và anh nghĩ mình đã làm đúng thì sao ?Ngốc ah ! nếu 1 ngày nào đó em buồn và cô đơn em hãy nhơ đến anh nghe ,a luôn chờ đợi em ở cuối con đường !nhớ nghe em !
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hạnh Phúc nghe em ! Left_bar_bleue0/0Hạnh Phúc nghe em ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hạnh Phúc nghe em ! Left_bar_bleue0/0Hạnh Phúc nghe em ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Hạnh Phúc nghe em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc nghe em !   Hạnh Phúc nghe em ! Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:25 pm

xúc động quá anh à!mong là người đó sẽ hiểu tâm trạng anh lúc này.

Hạnh Phúc nghe em !
Trang 1 trong tổng số 1 trang