Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51154

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Left_bar_bleue7777/10Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Empty_bar_bleue  (7777/10)
Nội tâm:
Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Left_bar_bleue7777/10Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Empty_bar_bleue  (7777/10)

Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 12:56 pm

Có 1 người yêu tôi rất nhiều nhưng tôi chỉ cảm thấy thích người ta thôi.Anh đã yêu tôi hơn 3 năm nhưng tôi mới chỉ nhận lời yêu anh vài tháng...Bây giờ anh đang ở Hàn Quốc,đi xa nhưng anh vẫn thường xuyên gọi điện,nhắn tin về cho tôi.Tôi biết có lẽ trong cuộc đời này ngoài những người thân của tôi thì anh là người quan tâm và lo lắng cho tôi nhất.Mẹ bảo "con gái nên lấy người yêu mình chứ đừng lấy người mình yêu",tôi bít cưới anh tôi sẽ hạnh phúc nhưng làm thế nào khi tôi luôn cảm thấy rằng thực sự tôi không yêu anh?Anh hỏi "Có nhớ anh không?Có yêu anh không?"những câu trả lời luôn luôn là "không"!Có lẽ tôi ích kỷ và quá tần nhẫn khi không nói ra câu chia tay để giải thoát cho mình và cho cả anh nữa.Tôi không đủ can đảm để làm thế!!!Biết làm sao bây giờ?.......................................................
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Left_bar_bleue0/0Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Left_bar_bleue0/0Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:29 pm

Tại sao bạn ko đủ can đảm nói ra lời đó, khi bạn biết rằng nó tốt cho cả 2. bạn cứ như vậy thì ngươì ta sẽ luôn hy vọng rồi đến 1 ngày cái hy vọng đó quá lớn thì bạn lại làm nó đổ sụp xuống, lúc đó ng ta sẽ thế nào? nếu bạn sống chung được với ng yêu bạn mà bạn ko yêu thì chuyện lại đơn giản, nghe lời mẹ bạn và chấp nhận ng đó.
nhưng bạn nói " chia tay" 2 từ chia tay chỉ dành cho những ng đã yêu nhau từ 2 phía, chẳng nhẽ bạn đã để ng ấy ngộ nhận rằng bạn yêu ng ấy? bạn đã cầm tay ng ấy chưa? bạn đã chạm môi bạn vào môi ng ấy chưa?
các bạn đã dành tình yêu cho nhau rồi hay sao mà nói rằng chia tay.
nếu 3 năm đó ko yêu ng ta và bây giờ cũng vậy thì hãy buông tay ng ta ra, để cho ng ta đi tìm 1 con đường khác, đừng lãng phí time của ng ta.
chúc bạn luôn vui nha!
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:34 pm

Mình cảm ơn! Mình chưa 1 lần cầm tay chứ chưa nói tới chuyện hôn bạn à...Mình không đủ can đảm để nói với anh ấy.Có thời gian mình đã nghĩ là mình yêu và có thể lếy anh nhưng bây giờ thật sự mình thấy hoang mang quá.Liệu sống với người mình kô yêu mà chỉ cảm phục và tôn trọng họ thì có hạnh phúc không?...
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:39 pm

đó là tùy từng người bạn ah. biết đâu khi sống với ng đó rồi bạn mới thấy bạn yêu người đó thì sao? nhìu ng cũng đã như vậy đó.
còn mình thì ko thể cưới mình ko yêu được, vì nhỡ khi sống với họ mình cố gắng nhưng cũng ko yêu họ được mà lại đi yêu ng khác, lúc đó lại có chuyện xảy ra. hì. vì con người ai cũng sẽ yêu, hay nói cách khác là sẽ rung động với 1 người nào đó
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:43 pm

Có lẽ mìng sẽ nghe lời mẹ,hi vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp...Mình nghĩ anh sẽ đem lại niềm vui cho mình,đó cũng là 1 dạng hạnh phúc...
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 1:46 pm

chúc mừng bạn vì ko còn do dự nữa, hãy cố gắng vun đắp cho tình yêu đó nha!
hạnh phúc trong tầm tay chính mình mà Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????   Làm thế nào để anh không bị tổn thương??????? Icon_minitime

Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????
Trang 1 trong tổng số 1 trang