Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi anh hai em...

Go down 
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Gửi anh hai em... Left_bar_bleue0/0Gửi anh hai em... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi anh hai em... Left_bar_bleue0/0Gửi anh hai em... Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi anh hai em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh hai em...   Gửi anh hai em... Icon_minitimeTue Mar 30, 2010 10:14 am

Anh hai ah!
cái đêm hôm qua đó, e và a hai cảm tưởng như nó trở về quá khứ đúng ko a? nhưng ko phải như vậy đâu, a e mình...với 2 nỗi buồn.
lúc đó e chỉ muốn được nhậu cùng a thôi, và cũng vậy đúng ko? nhưng thật tiếc a e ta lại ở 2 nửa của đất nước.
a ah đó chỉ là cái bóng thôi, tin e đi, sẽ ko có gì thay đổi cả, sẽ ko ai lật quá khứ lên để rồi lại bị gặm nhấm đâu.
những j a cố gắng đã chạm được gần đích chót rồi, chẳng lẽ lại vì 1 chút đó, 1 chút đó a lại buông tay ra, đừng như vậy nha!
a và e đã từng nói đến 1 câu chuyện đúng ko nào? e đã cho ra 1 kết chuyện và nó đúng với thực tại bây giờ, và e mong rằng nó sẽ ko thay đổi.
tình cảm ko thể cưỡng ép, a hãy để chị được buồn chút xíu thôi, ai cũng vậy mà, e cũng vậy. rồi đâu sẽ lại đăt vào chính vị trí của nó
e ko tin chị lại " ngốc" đến như vậy đâu. chị e mà, a nha!
con đường phía trước còn dài lắm a hai!

Gửi anh hai em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang