Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi gia đình chung !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54063

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Gửi gia đình chung ! Left_bar_bleue0/0Gửi gia đình chung ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi gia đình chung ! Left_bar_bleue0/0Gửi gia đình chung ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi gia đình chung ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi gia đình chung !   Gửi gia đình chung ! Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 2:50 pm

Lần đầu tiên em có cảm xúc thế này . Vn.thutinh .... thấy lòng mình thật lạ .
Cảm xúc đó lớn lên từ buổi off 7 thành viên ngày hôm qua tại Hải Phòng anh chị ạ . Đến bây h , khi ngồi viết những dòng này , dư âm ấy vẫn còn đọng lại trong em . Một cảm giác vui đến khó tả ... Những con người thực bước ra từ thế giới ảo và lại từ đó xây dựng những tình cảm tốt đẹp hơn ... thực sự không thể quên được .
Từ khi bước vào gia đình, em đã làm bạn được với bao nhiêu người ? chia sẻ được bao nhiêu câu chn của riêng mình ? đôi khi , những tâm sự được viết ra , em không mong đợi một lời khuyên , sự động viên ... chỉ đơn giản có người nào đó đọc và hiểu thì cũng vơi đi được phần nào những nỗi buồn .
Nhưng biến ảo thành thật ...ý nghĩa , anh chị nhỉ ?
Em biết thêm về anh luckynguyen với công việc bận rộn ... một người anh gây dựng gia đình chung để mọi người làm bạn cùng nhau , chia sẻ và biết đâu là những tình yêu thật sự . Em biết thêm về nhiều thành viên khác ....anh xuân long học trường Y : chị huyen Isa , trường đại học Hàng Hải , chị chicken học cùng trường với em ... Hoá ra các anh chị ở gần em thật đấy .... Em được gặp chị luna iu ... luôn nghe mọi tâm sự của em và cùng chia sẻ ... Em được gặp anh linh >"< ... điều đó với em như một giấc mơ vậy .
Thời gian gặp mặt có dài không anh chị nhỉ ? Một thoáng trôi qua mà cuộc vui đã tàn ... Những câu chuyện rôm rả , những tiếng cười , tiếng hát vang lên khiến mọi tình cảm xích lại gần hơn . Sự tiếc nuối khi chia tay .... nhưng mang theo cả vào giấc mơ một nụ cười .
Em xúc động khi chia tay , chị Luna khóc còn em lại cười rất tươi ... em chẳng muốn khóc cùng chị đâu . Nhưng em sẽ nhớ chị lắm ... vậy nên em trăn trở và nóng lòng viết nhhững dòng này .
Em ước gì thời gian ngừg trôi một chút , ước rằng con đường về kí túc dài ra thêm nữa để nói chn cùng anh Linh . Hôm nay là ngày mùng 7.4 , và kể ra thì còn một tháng 2 ngày nữa là tròn một năm anh em mình quen nhau . Em đã rất rất rất mong muốn để vào nam gặp anh ( có lẽ buồn cười nhỉ ) nhưng buổi off hôm qua , em đc gặp anh .. như một giấc mơ vậy anh ạ . Em vui ...
Em thật sự cảm ơn anh Phúc đã mang lại cho em những phút giây vui vẻ ấy .. đã cho em cảm thấy gần gũi hơn với ngôi nhà này ... Đã có lúc em muốn rời bỏ thế giới ảo nhưng những tình cảm lớn dần lên luôn thôi thúc và giữ em ở lại ... để nặng lòng , để yêu thương và biết mình được yêu thương .... và dù trong thế giới ảo chỉ duy có một người dành tình cảm cho mình ... thì đó cũng là niềm vui đối với em .
Yêu anh chị thật nhiều !
sunny
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Gửi gia đình chung ! Left_bar_bleue8/10Gửi gia đình chung ! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi gia đình chung ! Left_bar_bleue7/10Gửi gia đình chung ! Empty_bar_bleue  (7/10)

Gửi gia đình chung ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi gia đình chung !   Gửi gia đình chung ! Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 3:40 pm

Đọc dòng của bé sóng, tự nhiên có một điều gì đó hơi buồn buồn nhỉ?
Có lẽ đó là tâm trọng chung của mọi người khi gặp nhau
Rồi lại xa nhau
Có những khoảnh khắc sẽ là ...... kỉ niệm
Dù chỉ trong giây lát ngắn ngủi, mọi người lại trở về với cuộc sống riêng nhau nhưng kỉ niệm đó sẽ mãi mãi lắng đọng.
Mình lại là người cảm thấy tiếc nuối khi chưa một lần gặp mọi người ngoài đó, chị cũng nghĩ đó chỉ là thế giới ảo nhưng có một điều không thể quên .... đó là tình cảm mọi người dành cho nhau ..... nó rất thật.Như hôm tết Mây bị "loài động vật tỏ tình" những tưởng không bao giờ thức dậy, Mây sẽ chia tay mọi người mãi mãi. Nhưng Mây đã thức dậy trong một buổi chiều, lại nhận được rất nhiều cuộc gọi của anh agel_kid, Tina, luna, huecuatoi, Linh,... tự nhiên Mây cảm thấy mọi người rất gần Mây.
Dù may này dòng đời có cuốn trôi mọi thứ, chúng ta sẽ nhớ về nhau như một đại gia đình nhé Vn.thutinh

Gửi gia đình chung !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi BQT và các thành viên của diễn đàn(ai quan tâm đều có thể cho ý kiến vì diễn đàn là của chung,cùng chung tay xây dựng)
» Hai năm và mãi mãi ba rời xa chúng con
» Món lạ cho bữa cơm gia đình
» hế lô gia đình!
» Nhớ bữa cơm gia đình