Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tinh yeu la gi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ly_vuong555
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : song het minh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 26471

Bài gửiTiêu đề: tinh yeu la gi   Mon Mar 29, 2010 1:22 am

cac ban co biet tinh yeu la gi ko no la tat ca cua cuoc song la giot may de nuoi co the ko co gi co the lam chung ta khoc nhieu khi chung ta bi mat di tinh yeu do la tinh yeu cua tui tui nghi rang co le no da chet nhung ma mot ngay co nguoi da danh thuc no day lam tui vui buon lan lon troi oi tai sao ong troi lai lam dieu do voi tui tui tha ko co tinh yeu co le tui se la nguoi hanh phuc ong troi dem no lai cho tui de tui tro nen dau kho tui yeu a tinh yeu cua tui ko biet a co yeu tui nhieu nhu la tui yeu anh ko neu mot ngay nao do anh ko con yeu tui nua ma yeu mot nguoi khac tui se la nguoi dung o ben tham chuc hanh phuc cho a tinh yeu cua tuitui ko muon tham lam la co duoc anh neu a cuoi thi nu cuoi do anh cuoi dum tui neu a buon thi xin anh dung khoc hay de tui khoc cho anh hoi ong troi hay mang tat ca nhung dieu tot dep nhat cho anh va hay dem bat hanh cua anh ma do len dau tui tui chat nhan tat ca vi tui yeu anh ma anh khoa cua em ko biet anh co doc duoc nhung dong tam su nay ko gia nhu anh doc duoc de anh hieu tui hon tui ko can anh cho tui gi ca vat chat doi voi tui la vo nghia tui can tinh cam cua anh can tinh yeu anh danh cho tui nhung dieu do chi trong giac mo cua tui ko hieu sao tui chi gap anh chung nua thang ma duong nhu tui da quen va yeu anh lau lam roi anh oi gia nhu gio nay an o ben tui nghe nhung deu ma tui muon tam su voi anh tai sao o troi muon ngan cach tui tai sao hay la tai vi nhung loi lam cach day 5 nam cua tui xin hay tha thu nhung kloi lam cua tui chi vi mot chut nong gian me cua tui tui da muon di ra khoi nha nhung ui so tui danh phai di theo mot nguoi ma tui ko co tinh cam de duoc di ra khoi nha tui suy nghi don thuan den nhu vay do ma cuoc doi tui tan nat ngiue khi tui suy nghi tai sao minh lai lam nhung dieu do ma ngay hom nay tui an han nhieu den nhu vay yeu nguoi ma so nguoi biet duoc qua khu cua minh troi oi tui nhu dnag roi vao dia nguc that su tui dang bi tress tui rat so mat anh anh oi dung bao gio lieu xa va khinh thuong em nh em xin anh em yeu anh that long bang ca trai tim va tinh yeu dau tien cua em dieu danh cho anh anh khoa cua em voi cai nick that hay mot dem nua thuy vuong cua anh
Xem lý lịch thành viên

tinh yeu la gi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» CAFE TINH NHAN !!!
» Sơn Tinh - Thuỷ Tinh thời hiện đại
» THU TINH HAY NHAT THE KI
» [Bakugan Fanfic] Lục tinh
» bức thư tinh ....đau bụng nhất thế kỉ
Trang 1 trong tổng số 1 trang