Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Như đã dấu yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54931

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Như đã dấu yêu Left_bar_bleue1000/10Như đã dấu yêu Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Như đã dấu yêu Left_bar_bleue7/10Như đã dấu yêu Empty_bar_bleue  (7/10)

Như đã dấu yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Như đã dấu yêu   Như đã dấu yêu Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 1:00 pm

Anh ! cho đến nay mình đã chia tay bao lâu rồi nhỉ?nhưng hình ảnh và kĩ niện về tình yêu chúng mình em ko soa quên được.Anh biết không?Ngày anh quay lại lần hai,em đã hạnh phúc đến nghẹn ngào,lúc đó em nghĩ em là người hạnh phúc nhất thế gian này.Từng đó thời gian xa cách em chưa bao giờ ngừng nhớ về anh,em luôn dõi theo anh nhưng lại chính em làm mất anh lần nữa để rồi em phải ân hận và hối tiếc.Ngày đó,em luôn nghĩ em ko còn xứng đáng với anh nữa nên em ra đi để người khác đem lại hạnh phúc trọn vẹn hơn cho anh.Em ra đi ko phải vì hết yêu anh mà thật sự em luôn bị dằn vặt,em thấy có lỗi với anh,với tình yêu của anh nữa.Trong xuốt thời gian qua,em đã cố gắng rất nhiều nhưng cũng không thể xóa bỏ hình ảnh anh trong tâm trí em,giọng nói,tiếng cười anh mắt.tấ cả những gì anh đem đến cho em,em vẫn luôn nâng nui chân trọng. có nhiều lúc em nhớ anh,bấm số rồi lại không dám gọi em sợ anh xua đuổi,coi thường em.Đã mất lần em nhấn tin nhầm số chỉ cần anh nhắn lại thôi em cũng cảm thấy hạnh phúc vì trong từng nét chữ ấy có ánh mắt,bàn tay hơi thở của anh.Em đã khóc khóc rất nhiều,em khóc vì nhớ anh,vì ân hận và hối tiếc.
Thật may măn cho người con gái nào sẽ được làm vợ anh,người đó sẽ rất hạnh phúc giống như em khi ở bên anh,em luôn thầm cmr ơn số phận đã cho em gặp anh,để từ đó em biết yêu và dược yêu 1 tình yêu thật sự.Cjo dù thời gian đó ngắn nhưng dư âm avf hương vị ngọt ngào mà tình yêu của anh đem đến cho em,em sẽ mang theo xuốt cuộc đời.Em cám ơn anh rất nhiều vì anh đã lướt qua cuộc đời em nhẹ nhàng như làn gió,làn gió đó dù rất nhẹ nhàng,rát mong manh nhưng cũng đủ làm mát cả cuộc đời em.Tình yêu của anh như ánh pha lê,để mỗi khi em soi mình vào đó em có thể sông stoots hơn ,em đã vuọt qua đau buồn,biết sữa sai lỗi lầm và anh là người đã giúp em điều đó.Dù anh ko còn ở bên em nữa nhưng anh luôn là mục địch sống để em vương tới.Bây giờ nhớ anh em chỉ biết thả mình vào những dòng thơ ,điệu nhạc buồn,em biết em đã ko còn vị trí nào ở trong anh nhưng mong anh hãy nhớ,cuộc đời này đã có người yêu anh rất nhiều,hãy sống thật vui và hạnh phúc anh nhé !

Dù ở gần hay chia xa ngăn cácH
Tim em vẫn hát thiết tha một lời
Yêu anh yêu hết muôn đời
Dù ai như thể mây trời đổi thay.

TINA
ka_rot
Thành viên mới
Thành viên mới
ka_rot

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : quen di qua khu, song cho hien tai va huong toi tuong lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51356

Như đã dấu yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Như đã dấu yêu   Như đã dấu yêu Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 2:40 pm

Tình yêu có thể thay đổi tính cách một con ngưòi không nhỉ? Từ người xấu trở thành người tốt hay ngược lại...?????
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52743

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Nội tâm:
Như đã dấu yêu Left_bar_bleue10/10Như đã dấu yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Như đã dấu yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Như đã dấu yêu   Như đã dấu yêu Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 8:07 pm

Tình yêu ko có lổi và đặc biệt nó không có sự cho và nhường ở đây bạn à. Giờ bạn mới thật sự thấy tiếc khj đã nghỉ mình ko xứng rùi chứ
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54931

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Như đã dấu yêu Left_bar_bleue1000/10Như đã dấu yêu Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

Như đã dấu yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Như đã dấu yêu   Như đã dấu yêu Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 9:59 am

đúng trong tình yêu không có sự nhường và cho nhưng nếu tình yêu đó không hạnh phúc thì mình giữ nó cũng như không,thôi thì buông tay để cả hai điều đi timg hạnh phúc còn lại.tuy có hối hận,nuối tiếc nhưng đó chỉ là một thoáng qua khi nghĩ về nó thôi.
Sponsored content

Như đã dấu yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Như đã dấu yêu   Như đã dấu yêu Icon_minitime

Như đã dấu yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang