Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vì em hay vì tôi. Mà tôi đã ...

Go down 
Tác giảThông điệp
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51671

Vì em hay vì tôi. Mà tôi đã ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Vì em hay vì tôi. Mà tôi đã ...   Vì em hay vì tôi. Mà tôi đã ... Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 4:38 am

Cuoc song sv that vụ va hp dung ko cac ban ? Nam thu nhat that la mot kj njem ma maj maj ko bao gjo to wuen, TRuoc khj to dj hoc da nghe mot cau rat hay va duoc nhieu anh chj khoa tren noi

" Trai chjn non ko chua cung chat
Moj tình dau ko nat cung tan "
Pai chang day la mot loi canh bảo , Nhung ruj chuyen j den cung den.T da yeu mot ng con gaj ma to chua bao gjo thuc su nhjn thay mat co ay lun lam cho to cam giac am ap moi khj haj dua nc voi nhau . Nh cuoc nc tang dan ve so luong cung nh thoi gjan. Tuy hai dua ko gap nhau nh t bit va co ay cung bjt ca t va co deu da co t/c dac bjet danh cho doi phuong. gan mot nam dong t ko gjam noi yeu co ay. T cam nhan thuc su mjnh paj noi voi co ay la dot nen hn thj laj dh. nh ko that su moi chuyen da ket thuc, tat ca nhu sup truoc mat toi. Dung vao ngay toi thj mon dau tien toi dj lam thu tuc du thj . T da goi djen nc voi co ay T.
" t hoi co ay dao nay tn ?"
t bjnh thuong moi chuyen van on" cau nen cho to choi to se chop cau gap ng ju to

Mot bat ngo qua lon khjen toi thuc su bj soc. T ko con cam gjac j nua chj mong 2 ng thj qua nhanh de den ben co ay họ vj sao ???
Nh 3 ng t nen truong co ay thj co ay ko ra gap. T tro ve nha voi mot tam trang bun và cang thang
khoang 20 ngay sau toi nhan duoc ket qua thj . Toi duoc ven ven 11,5 djem ca gja djnh toi va ban be toi deu bj soc truoc so djem thj cua toi vj toi von la mot hoc sjnh hoc kha tot, mac du kha nghjch va ham choj nh ko den noi xa sut nhu vay . Ko aj bjt ly do vj sao chj troi bit t bjt va ca chjec djen thoai bjt ma thuj. gja djnh chj trjch ban be tre baj lam t rat bun. T bo xg truong hoc quan su truoc khoang 10 ngay mac du trong tuj toi ven ven chj co 50k cua thang pan. xg den loi tôi ko mot dong chj bjt song nho may thang ban. ruj tuj lao vao ruou va thuoc lá de wuen dj moj chuyen bun. va nhat la de quen co ay nhung ko the wuen " Cang wuen cang nho, tha dan long mjnh co nho de ma quen" Nhung ko hjnh anh co ay lun ben t và sau 15 ngay tap quan su toi quyet tam len cho co ay hoc de nc voi co ay. Toi gap co ay dj ben ng ju ho rat hp, long toi nhu co lua dot. nghen loi ko noi duoc cau j. ca buoi toi va ng ju co ay nc chu t cungko the nọ duoc cau j voi co ay . T ra ve trong loi bun ve cuoc tjnh dau da that baj.Ve truong toi lạ tjep tuc lao vao game, ruou cac quan xa de wuen co ay. rụ tjen bo me cho an hoc toi luong sach vao djen tu ruou... lan dau tjen t tro thanh mot ke lo lan chong chat toi paj goj ve gd de tra lo mot khoan tjen thuy ko lon lam nh lam t mat hoan toan su tjn tuong cua gd va dac bjet la bo toi. ong suy sup hoan toan! Nhung tuong thang con trai chj vap nga lan dau nen bo me t cung ko trạch moc j nhju ma chj khuyen nhan hoc hanh tu te jt choj boj thuj. Nh nguoc laj hoan toan toi da bjt danh lo de hong kjem tjen chj cho nh cuoc choivo toi va. lan dau chj la mot vaj ly ruou , sau do la hat ho rụ dan dan la cỏ , thuoc lắc và gaj. cang tung tjen tuj cang ham co bac de co tjen an choi mọ ng sung quanh van cho la toi du don theo bin ban tuj , theo nh ng anh xh cua toi. Nh chac chj co thag ban than cua toi bjt vj sao laj the T da co gjau tat ca , vj T ko bao gjo mun moj ng bjt T that tjnh hjccc. Nh ruj aj cung bjt chj co mot ng ko bjt t/c cua toi ma thuj. T dau dau lam va bun bun that nhju. Nh moi chuyen duong nhu da qua mun mang " tjen het tjnh tan doi cung tan" ko ko dung nh vay toi van co mot gd loi bo me toi lun wuan tam. Tda ko nhan ra djeu do va T tiep tuc lao vao nhung cuoc tjnh thoang wua cau mong sao se co mo ng con gaj thay the duoc co ay nh toi da hoan toan saj du da qua gan chuc moi tjnh nhung ko moi tinh nao cua toi keo dạ duoc 1 thang vj trong tam chj toi lun co mot hjnh anh , hjnh anh co ay . chuyen bao lo ve gd cua toi gjo nhu com bua va so tjen cang ngay cang nhjeu khjen gd toi dan dan kjet que ve taj chjnh. bao du djnh hoaj bao cua t va gja djnh tan bjen theo ... va vj dau laj the. Chj co mot ng va mot ng bjt ma thuj

Vì em hay vì tôi. Mà tôi đã ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang