Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hungheo_kt
Thành viên mới
Thành viên mới
hungheo_kt

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : song vi tuong lai
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51590

CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM! Empty
Bài gửiTiêu đề: CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM!   CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM! Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 8:07 pm

Toi đã lầm, và tôi lại lầm lẫn một lần nữa. Tôi cứ tưởng mình là người hạnh phúc, người có tất cả. Tưởng rằng mình có môt gia dình hạnh phúc, có dc người mình iu. Nhưng giờ đây tôi ko còn gì cả, một gia đình mà tôi cho là hạnh phúc ấm êm giò đây đã tan nát, đã ko còn nữa. Người mà tôi yêu, cô ấy đã trải wa một mối tình sâu đậm, một mối tình mà cô ấy ko thể wen, và cô ấy cảm thấy was mêt mỏi vói nhũng gì xảy ra với mình, vì vậy cô ấy đã ko còn tin vào tình iu ma tôi dành cho cô ấy. Tôi ko trách cô ấy mà tôi trách bản thân tôi, bản thân tôi đã ko làm dc gì cả, đã ko làm dc gi dể cho gia đình tan nat, đã ko làm dc gi cho người tôi iu.....và cũng đax ko làm dc gi cho ban thân tôi. Tôi thấy mình là kẻ vô dụng, kẻ tàn phê....và giờ đây tôi mún ngủ một giấc thật sâu đẻ wen di hết sự đời và wen di cả ban thân tôi
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51430

CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM!   CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM! Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:17 pm

bạn phải cố gắn đứng dậy chứ!!!...seo lai dễ dàng buôn xui tất cả như vậy. con người không phải thiên thần không phải luôn đúng. bạn hãy cố gắn đứng lên vì những người xung quanh, những người luôn iu thương bạn. Rồi một ngày nào đó người bạn iu sẽ hiểu bạn iu cô ấy như thế nào mà. quên mot nguoi rat kho, hãy cho ban mot co hoi cung nhu nguoi ban iu mot co hoi. thuong de sinh ra moi con nguoi deu co mot gia tri rieng, dung bao gio tu cho minh la vo dung.co len ban nhe, minh tin ban lam dc ma,!!!...du hok ai ung ho ban thi co minh nè.!!..hjhjhj...cuoi len moi viec ui se wa thui ma!!! :D

CÓ LẼ TÔI ĐÃ........LẦM!
Trang 1 trong tổng số 1 trang