Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin làm quen tát cả...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kimdanh7
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc ko phải nguyện cầu mà là dùng đôi tay mình đễ giành lấy
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51562

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue8/10xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue7/10xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (7/10)

xin làm quen tát cả... Empty
Bài gửiTiêu đề: xin làm quen tát cả...   xin làm quen tát cả... Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 10:07 am

nick name: maimai_motvisao7764

Mình sống o Tây Ninh, một vùng quê khá nghèo, nhưng mình vẫn muốn giới thiêu cho những ai muốn tìm hiểu bounce và đổi lại bạn hãy nói cho mình nghe về nơi bạn sống. Mình tên Dũng, rất vui khi biết đến bạn cheers
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: xin làm quen tát cả...   xin làm quen tát cả... Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 10:29 am

Rất vui được làm quen với bạn, mình quê ở Long An, nick name berombuongbinh_1986
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue0/0xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue0/0xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin làm quen tát cả...   xin làm quen tát cả... Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 8:07 pm

rất vui làm quen với bạn, mình ở hà nội, tên Luna
tieuthudatinh_yeuai@yahoo.com
là mình
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue90/100xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue80/100xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin làm quen tát cả...   xin làm quen tát cả... Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 8:47 pm

Chào mừng bạn đến với gia đình vnthutinh. hì
kimdanh7
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc ko phải nguyện cầu mà là dùng đôi tay mình đễ giành lấy
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51562

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue8/10xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
xin làm quen tát cả... Left_bar_bleue7/10xin làm quen tát cả... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin làm quen tát cả...   xin làm quen tát cả... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 1:53 pm

Thank các bạn đã ghé thăm! đến với vnthutinh có lẽ là một trong những việc làm đúng của mình!
Mình đang theo học năm 1 ở TP.HCM!
dù quê mình ớ sát bên nhưng mình ít về, nên buồn lắm, mong dc chia sẽ những điều quý báu từ các bạn!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin làm quen tát cả...   xin làm quen tát cả... Icon_minitime

xin làm quen tát cả...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» Đến bao giờ mới quên?
» hoa sữa đen làm quen......