Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Left_bar_bleue0/0Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Left_bar_bleue0/0Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Empty_bar_bleue  (0/0)

Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc!   Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 7:01 pm

Đã nhiều ngày trôi qua, kể từ khi tôi viết lá thư tỏ tình đầu tiên của đời mình đến em.Nói là thư tỏ tình của đời tôi vì từ trước tới giờ tôi chưa từng viết lá thư tỏ tình cho bất cứ cô gái nào,em là người con gái đầu tiên . Tôi hy vọng em cũng là cô gái cuối cùng và duy nhất tôi muốn gởi.Cho đến bay giờ thì tôi vẫn chưa nhận được hồi âm.Chắc có lẽ lá thư đó chưa đến được với em hay em đã viết rồi nhưng còn đắng đo gì đó mà chưa gởi cho tôi.Dù sao đi nửa,kết quả có như thế nào thì tôi vẫn cứ chờ...
Không hiểu sao đã từ lúc nào ,mỗi khi nghỉ về em tôi lại thấy mình rất vui sen lẫn là nổi nhớ nhung da diết,triền miêng.Em bây giờ đang làm gì nhỉ!Có ăn cơm chưa?Hôm nay em có được vui không hay còn rất buồn vì những chuyện đã qua?...Tôi cứ tự đặt cho mình những câu hỏi như thế mỗi khi nghĩ đến em.Dẫu em và tôi chưa một lần gặp nhau trực tiếp,chưa một lần được nắm lấy đôi bàn tay nhỏ bé xinh xắn của em,chưa được một lần được vuốt lên mái tóc mượt mà như làn gió và dẫu chưa một lần được ôm em trong vòng tay,chưa từng hôn lên khóe mi ướt đẫm ...Nhưng những điều đó với tôi đều không cần thiết,tôi chỉ cần em nghĩ đến tôi trong một phút giây nào đó là quá đủ với tôi rồi.Mỗi lần em viết một bài thơ ,một bài văn tôi đều muốn mình là người đầu tiên được đọc.Và thật buồn làm sao khi những bài viết đó là dành cho những người em yêu,những người đã thoáng qua trong cuộc đời em nhưng hình bóng của họ đã in sâu vào trong trái tim em,trong tâm khảm và trong tiềm thức.Tự đáy lòng mình em luôn nghĩ về họ.Tôi không trách gì em mà càng cảm thấy yêu em hơn,em là cô gái tốt và chung tình đáng ra tình duyên phải mỉm cười với em chứ ...sao lại cứ bắt em chụi nhiều đau khổ vậy?Em đã từng hỏi tôi:"Sự chờ đợi có thật sự là hạnh phúc không anh?".Sẽ là nói dối nếu nói với em là hạnh phúc. Đối Với nhiều người khi người ta hy vọng và chờ đợi một tình yêu của ai đó nhưng người đó không một phút giây nào nghĩ đến mình.Luôn e ngại và khó chụi khi gặp mặt người yêu mình mà mình không yêu thì sự chờ đợi đó có lẽ là vô nghĩa và bất hạnh.NHưng với tôi được chờ đợi và yêu em là hạnh phúc lắm rồi.Dù biết sau này có ra sao,người em chọn có phải là tôi hay không?hay là một người nào đó.Tự trong tim tôi luôn mong em hạnh phúc chỉ đơn giản bởi vì tôi yêu em.Bởi vì tôi biết ở một khoản lặng ,phút giây nào đó đã nghĩ đến tôi và chỉ cần nhiêu đó là đủ.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc!   Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 6:51 pm

co len anh nhe!
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc!   Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 10:47 pm

CÁm ơn em .anh luôn cố gắng lol! VÀ anh tin sẽ thành công:)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc!   Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc! Icon_minitime

Chờ đợi có thật sự là hạnh phúc!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» Tim hanh phuc chu dung xin hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Lại một lần nữa em hạnh phúc
» ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?