Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hungheo_kt
Thành viên mới
Thành viên mới
hungheo_kt

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : song vi tuong lai
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51660

TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Empty
Bài gửiTiêu đề: TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI   TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 8:39 pm

Không bit giờ đây người dang làm gì, phải chăng người đang viết những dòng nhạt ki, những cảm xúc của mình, phải chăng người đang nhớ tới ai đó không phải là tôi. Tôi bit người đã trải wa một mói tình, một mối tình phải chăng làm người rất hạnh phúc, một mói tình ko thể wen và ko mun wen. Tôi đây iu người nhưng tôi lại chưa làm dc gi cho người, chưa làm cho người hạnh phúc dù chỉ là một phúc giây. Nguoi đã khóc rất nhiu, đau rất nhiu khi mối tình áy tan vỡ. Phải chăng vì thế mà người cảm thấy mệt mỏi, chán nản, người ko mun bắt đầu cuộc tình mới......người cảm thấy sợ.......sợ phải đau them lần nữa hay người.....chưa thể wen. Và khi người nói ko mun yêu ai nưa, thì tôi cảm thấy rất iu người rất thương người, tôi bit người đã chịu một nổi đau wa lớn, một nỗi đau đã làm người sợ....và ko tin vào cái gi nữa, tôi bit người chua chap nhan toi, chua tin vào tình cảm mà tôi dành cho người. Trước đây tôi dã sai, tôi dã đòi hỏi ở ngươif rất nhiu, mún người làm rất nhìu nói lời iu người rất nhìu. mún người chỉ là của tôi, nhưng lại chẳn làm dc gì cho người và giờ đay tôi dã bit tôi dã lam cho người khó xử, dã làm cho người ko vui, dã làm cho người......bùn. Nếu có cơ hội tôi sẽ xin lỗi người, ngàn lần xin lỗi người. Và giờ đây toi bit người ko mun gì hết, chỉ mún có những phuc giây bình yen, có những khoảng thời gian vui vẻ như trước. tôi hiểu, tôi bit, và tôi se ko làm phièn người nhìu nữa, giờ đây tôi chỉ mún nhìn người, nhìn người từ phía sau, và mún nhìn thấy người cười như xưa, măc dù tôi chua thấy người cười.......thật sự tôi ko mún làm vậy, but........tôi dã yêu người. Và tôi đã hiểu rùi người oi, xin lỗi người vif trước dây tôi đã ko hiểu gi hêt.........có lẽ lúc đó tôi còn wa trẻ con
kimdanh7
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc ko phải nguyện cầu mà là dùng đôi tay mình đễ giành lấy
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51842

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Left_bar_bleue8/10TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Left_bar_bleue7/10TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI   TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 9:48 pm

Khi iu một ng` mà ko dc đáp trả... buồn bít bao nhiu phải ko?
nhưng iu một ng` cũng đâu có nghĩa là tham lam, khi iu ai cũng mún nhận thật nhìu, nhưng tình iu lại là cho mà ko nhân... Chĩ cần ng` đó vui thì có như thế nào mình cũng chịu phải ko bạn.
tình iu là sự cần của trái tim mchu71 ko phải là lí trí, nên hãy làm những đìu mà trái tim mình mách bảo... mình ũng hộ những gì bạn làm....
chúc bạn một lúc nào đó nhận dc những đìu bạn thật sự mún...
trungkie_no1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trungkie_no1

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Những gì trong tâm trí bạn có thể sẽ ra đi, nhưng những gì trong tim bạn sẽ tồn tại mãi mãi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51898

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Left_bar_bleue1/10TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Left_bar_bleue10/10TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI   TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 10:39 pm

Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI   TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI Icon_minitime

TÔI ĐÃ HIỂU.........NGƯỜI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» người em yêu nhất cũng chính là người em làm tổn thương hiều nhất.
» không hiểu lòng người???
» Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !
» Âm nhạc_con đường cao tốc xuyên lục địa cho hệ thống trí lực
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.