Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue10/1Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue10000/1Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:15 pm

Em à!
Em vì gia đình mà có thể từ bỏ cuộc sống của mình, từ bỏ tình yêu của anh và em.
Anh cũng vì em mà nói lời chia tay dù rằng anh biết sau lời chia tay đó lòng anh thật đau nhói và quặn thắt, anh khó có thể vượt qua chính bản thân mình. Nhưng yêu một người là luôn mong muốn cho người đó được hạnh phúc vì thế anh đã quyết tâm rời xa em và chôn chặt tình cảm này trong kí ức.
Hãy cho anh được ở bên cạnh em 1 lần cuối, được cho anh hôn lên môi em 1 lần cuối để anh có thể rời xa em mãi mãi.Lúc em đi thì mong em đừng bao giờ quay mặt lại em nhé. Vì như thế...anh sẽ khóc...Hãy để anh là một người mạnh mẽ khi phải xa em.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue90/100Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue80/100Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:59 pm

Anh và chị ấy....ít ra đã thật hạnh phúc, phải ko anh? anh hãy trân trọng nó, xem nhũng kỉ niệm ấy mãi là kỉ niệm đẹp, xóa đi những cái ko vui, đón chào cái vui mới. Anh nhé!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue10/1Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue10000/1Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 10:17 pm

Anh hiểu cảm giác của em. về chuyện tình cảm thì anh và em cũng giống nhau,nhưng em là ngưòi bị hại, còn anh...anh là nguời hại người khác.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue90/100Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Left_bar_bleue80/100Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 10:31 pm

anh à, đừng như vậy nữa. hạy làm 1 con người tốt như mình mong muốn đi anh!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 10:34 pm

Anh thực sự quá xấu...Liệu có thể quay lại?Và quay lại làm gì khi ngoảnh mặt lại chẳng còn ai bên cạnh anh?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 6:40 am

Anh, đừng nghĩ vậy. Em nghĩ nếu họ thật sự yêu anh thì sẽ ko bỏ mặt anh đâu. Còn nếu họ bỏ mặt anh thì...họ ko iu anh, Anh, hãy tin em 1 lần nhé! @:-]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!   Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối! Icon_minitime

Hãy cho anh hôn em 1 lần cuối!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Lá thư cuối...
» Nụ cười của mẹ
» Lời cuối anh gửi em