Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue99/100Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue70/100Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (70/100)

Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 2:21 am

Hix. Mới gia nhập đã đang Logic bùn rồi...
Em đang bài này xin ACE gỡ rối giúp nha!! lol!

Em và ấy wen nhau dc nữa năm oy. Lúc em wen mới wen ấy là em đang bắt cá 2 tay. Đùa giỡn vs t/y của ấy dc 3 ngày thì em bỏ ấy, sau 3 ngày em chủ động mún wen lại ấy... Thì sau 1 t.gian dài ấy suy nghĩ & ấy đã chấp nhận em....
Wen dc 4 tháng thì em và ấy cãi lộn liên tục. Em có cảm giác như những chịn ấy làm cho em đều k vừa lòng em. Mỗi lần tức là em đều chữi ấy & chữi rất nhìu. Lúc đó ấy chỉ bik khóc mà thôi.... Em có 1 cảm giác là ấy coi bạn của ấy hơn cả em. Em đã nói nhìu lần. Nhưng sau mỗi lần nói là ấy nói vs là "Cả 2 đều wan trọng, Zk k mún bỏ ai & zk k mún mất ai hết" nhưng em lại thấy khác, em thấy ấy k thèm wan tâm đến em nữa, mà chỉ coi bạn ấy hơn thui. Mà càng ngày thì ấy đã hết làm e thg ấy hơn lúc trc, ấy lun làm những chịn làm em có cảm giác ghét ấy, em nói thì ấy lại xin cơ hội để sữa chữa. Sữa chữa dc vài ngày thì đâu lại vào nấy, vẫn y như cũ. hôm nay ấy nói vs e là "Cho zk xin 1 cơ hội cuối cùng. Nếu zk vẫn làm ck bùn thì zk sẽ k đến vs ck nữa" em có nên chấp nhận câu nói đó k. nhưng em k mún tí nào hết!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue0/0Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue0/0Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 4:25 pm

e ah! Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Drunken_smilie e có khai đúng tên tuổi ko đó? e 13 tuổi ah? giới trẻ bây giờ tiến bộ thật, hơn tụi chị ngày xưa quá. ngày bằng tuổi bé chị vẫn còn mặc quần vá mông đi tắm sông cùng tụi bạn đó Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_tongue
nhưng mà về chuyện t/c thì tại bé đùa giỡn với tc người ta trước nên ng ta lại đùa với bé đó thôi, nếu suy nghĩ 1 cách đứng đắn thì bé ko nên đùa như vậy, nhưng tuổi nhỏ chắc chưa nghĩ tới chuyện đó nhỉ?
còn việc bé có nên cho ng đó thêm cơ hội ko ah? ừm... sao lại ko nhỉ? nếu ko thì chắc vì bé muốn lại tiếp tục đùa với tình yêu đó. Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_wink
lo học hành đi bé nha
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue99/100Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue70/100Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 4:56 pm

hok em chỉ hok bik có nên chấp nhận cho 1 cơ hội & nếu cơ hội đó mà ấy k làm dc thì em va ay se ct, em có nên chấp nhận nếu ấy k làm dc hok??
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue10/1Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Left_bar_bleue10000/1Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 6:28 pm

Có những chuyện mà ta quyết định sẽ khiến ta thanh thản suốt cả cuộc đời và nghĩ rằng mình đã làm đúng, nhưng cũng có những chuyện mà khi ta quyết định sai thì em sẽ phải hối hận cả cuộc đời này, không gì có thể sửa được đâu, mong em suy nghĩ cho kỹ thì hãy quyết định, 1 cơ hội dành cho 1 người để thay đổi người đó và chính mình thì coi như cũng hok có gì mà hối hận đâu em à
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 8:47 pm

hoangtuan là ng trong lĩnh vực này đó e Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_wink
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:20 pm

tks 2 AC nha
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:31 pm

ko có j đâu bé, cả nhà luôn bên bé mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!   Tôi Và Bạn Gái Tui....!!! Icon_minitime

Tôi Và Bạn Gái Tui....!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang