Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........

Go down 
huyen.isa.88
nuocmatsaoroi!!!...
6 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Empty
Bài gửiTiêu đề: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 10:51 pm

Tôi đã chấp nhận đầu hàng số phận, trong lòng tôi rất đau và rất nhớ người đó nhưng tôi không biết phải làm gì hết. Không thể tâm sự với bất cứ ai, tôi không thể để ba mẹ tôi phải thất vọng về con gái của họ. Những ngày tháng còn lạị trong cuộc đời mình tôi sẽ phải làm như thế nào để có thể quên người đó được đây…. Tôi đã vạch ra một tương lai cho bản thân mình một tương lai không có ánh mặt trời của hạnh phúc. Bây giờ tôi đã hiểu được người ta nói tình yêu không chỉ ngọt ngào thôi mà còn mang theo những trái đắng nữa,….. nhưng sự ngọt ngào chỉ trong phút chóc còn trái đắng thì phải mang theo cả cuộc đời. Tôi cảm thấy mình là người rất lãng mạng trong tình yêu, người càng lãng mạng thì càng đau khổ đúng không?????.............Bây giờ có làm như thế nào thì cũng không thay đổi được số phận, tôi chỉ mong người ấy có thể hiểu được lòng tôi và mong cho người ấy hạnh phúc…..Nếu thật sự có kiếp sau tôi vẫn hi vọng gặp lại người ấy nhưng không phải hoàn cảnh như thế này…..Không biết người ấy có nghĩ như tôi không? Người ấy đang êm đềm trong hạnh phúc còn tôi bây giờ giống như một kẻ đang trốn tránh sự thật. Hãy sống thật với con người của mình đi!!!!mạnh mẽ lên nào!! Sự thật thì không thể trốn chạy, mình nhất định phải cố gắn, phải trở thành mình như trước khi gặp người ấy, cố lên!!!!!......
huyen.isa.88
Thành viên mới
Thành viên mới
huyen.isa.88

Tâm trạng : amused
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hết mình
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51115

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 11:12 pm

Bạn ơi đừng buồn nữa nhé.

Ko thể nói muốn quên ai là quên được ngay lúc này.

Nhưng quanh bạn còn gia đình, còn bạn bè, còn người thân, bao người quan tâm đến bạn.

Bạn buồn thì những người xung quanh bạn sao vui vẻ được.

Còn nhiều người cần sự quan tâm của bạn đấy.

Chỉ nghĩ đơn giản. Sống tốt, là người tốt thì sẽ nhận được những gì tốt đẹp.

Cho đi niềm vui, trao đi niềm vui, cho nụ cười, mình sẽ nhận đc nhiều hơn thế rất nhiều.

Bạn còn đi học không? hay có đi làm?

Bạn tham gia một hoạt động nào đó ở trường hay tập thể đi, tình nguyện đi từ thiện cũng được.

Mạnh dạn lên. Đến những nơi đông người, ra ngoài nhiều, gặp nhiều người, mình sẽ học đc nhiều thứ, sẽ có nhiều việc để làm, chẳng còn thời gian để quan tâm đến những chuyện khác nữa.

Phải để người ta phải thấy tiếc khi đã bỏ qua một người đáng quý đáng trân trọng như mình.

Sống vui!

Cười vui lên bạn nhé!!
nhocbun
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhocbun

Nữ
Châm ngôn sống : ko dau bun vi nguoi khong dang. lun mim cuoi du rat bun
Điểm : 51152

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 5:20 am

chi ah ! em rat hieu tam trang cua chi . boi vi truoc day em cung vay . em cung nghi nhu chi vay do . luc nao cung nho den nguoi ta , mong nguoi ta hanh phuc . mong kiep sao gap lai .... nhung ko the dau chi ... nguoi ta dang hanh phuc ma . nguoi ta ko thuoc ve minh thi co kiep sau cung chac ko thuoc dau. rui chi cung se wen duoc thui . chi con ban be va nhung nguoi xung quanh nua ma . chi bit ko thoi gian se la lieu thuoc chua lanh vet thuong do . thoi gian se lam cho chi wen nguoi ta thui . rui chi se tim duoc mot nguoi tot hon nua . chi se hanh phuc neu nhu chi bit nam bat va tran trong nhung hanh phuc do . cuoi len chi nhe . tang chi bai tho ne
neu nguoi hoi toi hoa nao dep nhat
toi bao rang hoa do mang ten anh
neu nguoi hoi toi noi nao dep nhat
toi se noi noi do co anh
neu nguoi hoi toi ki niem nao dep nhat
toi tra loi lan ay anh hon
neu nguoi hoi toi ki niem nao bun nhat
bao cuoi dau anh da ra di
hay cuoi len chi nhe! moi dieu tot dep hon dang cho chi o tuong lai do!
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Điểm : 51210

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 5:55 am

Mình rất cảm động khi đọc những lời động viên của các bạn. Mình nhất định sẽ sống thật tốt, thật zui zẻ!!!.. Xung quanh thật sự có rất nhiều người iu thương và quan tâm đến mình, có cả các bạn nữa đó!!!....Cảm ơn vì tất cả nhé!!!!...
Viemyeuanh
Thành viên mới
Thành viên mới
Viemyeuanh

Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là dám đối mặt với tất cả mọi thử thách!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Left_bar_bleue0/0trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Left_bar_bleue0/0trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 8:28 am

dù sao NY của bạn cũng đang HP, bạn sẽ có động lực quên dc, còn người tôi yêu? Chia tay rồi, ng ấy k nói với t chuyện tc, nhưng t bít anh thật sự cảm thấy cô đơn, anh hoang mang, bi quan với hoàn cảnh cs hiện tại.Anh vẫn hay nc cùng tôi. Anh à, giá anh đang HP thì có phải em sẽ dễ dàng chấp nhận ra đi dc k, sao ctay rồi vẫn còn khổ vậy??? Sao em k thể k qtam đến anh dc bi h?
huyen.isa.88
Thành viên mới
Thành viên mới
huyen.isa.88

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:37 am

Mạnh mẽ lên bạn nhé.

Có người đã nói với mình và mình cũng thấy đúng thật.

Khóc không phải là yếu đuối chút nào, mà là dám bộc lộ cảm xúc thật của mình, đấy mới là người mạnh mẽ.

Quan trọng sau khi khóc thật nhiều khóc thật lớn, mình sẽ đứng dậy như thế nào.

Bạn nghe thử bài Bỏ lại sau hết - Anh Khoa đi."Tương lai còn thật dài và còn lại phía trước bao nhiêu niềm vui.."

Mình còn trẻ, còn sức khoẻ, còn nhiệt huyết.

Sống hết mình vì mình vì mọi người để không bao giờ phải hối tiếc. OK? Wink

Ko phải cảm ơn đâu.Mình rất vui khi nhận được lời cảm ơn của bạn. Nhưng lời cảm ơn chân thành nhất mình muốn nhận được nhất là bạn phải vui, yêu đời, sống có ích và cười thật tươi.

Có gì mới mẻ hum nào onl phải khoe cho mọi người nha!!

Bọn t luôn bên bạn ^^ Smile!
huyen.isa.88
Thành viên mới
Thành viên mới
huyen.isa.88

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 10:34 am

Viemyeuanh đã viết:
dù sao NY của bạn cũng đang HP, bạn sẽ có động lực quên dc, còn người tôi yêu? Chia tay rồi, ng ấy k nói với t chuyện tc, nhưng t bít anh thật sự cảm thấy cô đơn, anh hoang mang, bi quan với hoàn cảnh cs hiện tại.Anh vẫn hay nc cùng tôi. Anh à, giá anh đang HP thì có phải em sẽ dễ dàng chấp nhận ra đi dc k, sao ctay rồi vẫn còn khổ vậy??? Sao em k thể k qtam đến anh dc bi h?

Vậy tại sao 2 người lại chia tay? Vì ko hợp nhau sao? Nếu tính cách ko hợp đã không quay lại tìm nhau để nói chuyện..chỉ 2 bạn trong cuộc mới hiểu, nhưng người bên ngoài sẽ nhìn nhận được sáng suốt nhất.

Có khó khăn gì cứ share cho mọi người bạn nhé.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Left_bar_bleue8/10trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Left_bar_bleue7/10trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 2:41 pm

nuocmatsaoroi thân mến!
EM đừng tự vằn vặt mình như thế
trong cuộc sống có rất nhiều điều khiến cho người ta ưu tư. Và trong tình yêu cũng vậy
Không ai yêu một người rồi sống được với người ấy trọn đời cả bạn à (nếu có cũng rất là ít)
Quan trọng là chính bản thân bạn có thể vượt qua, có đủ nghị lực để cất kỉ niệm vào một góc nhỏ trong trái tim rồi vũng bước tìm lại chính mình không thôi?
Rồi mọi việc sẽ qua nhanh, cuộc sống luôn thay đổi, cuốn con người vào vòng xoáy của thời gian, bạn sẽ tìm cho mình 1/2 còn lại của chính mình đang còn rong ruổi đâu đó
Chúc bạn sẽ vui và hạnh phúc cùng mọi ngưòi trong diễn đàn này.
Mọi người đã chia sẻ và hiểu được nổi đâu của bạn.
Cố lên nhé! Bạn của tôi
Rồi một ngày không xa hạnh phúc sẽ mỉm cười với bạn thôi mà adm
luonghuybk
Thành viên mới
Thành viên mới
luonghuybk

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : song la yeu
Điểm : 51216

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 4:29 pm

dung qua bi quan trong cuoc song doi khi that bai la me thanh cong ban hay tu tin len 'song la yeu' trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ 945184 trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ 857878
http://kyofc.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........   trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........ Icon_minitime

trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trốn chạy...vì....
» trốn chạy vì....tình yêu ư.....
» Các món chay đơn giản tặng cho các bác ăn chay trường
» 1 vết thươg có thể chảy máu mấy lần?????????
» Top két sắt bán chạy nhất năm 2022