Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho em nhớ anh thêm 1s thôi

Go down 
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Cho em nhớ anh thêm 1s thôi Left_bar_bleue90/100Cho em nhớ anh thêm 1s thôi Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cho em nhớ anh thêm 1s thôi Left_bar_bleue80/100Cho em nhớ anh thêm 1s thôi Empty_bar_bleue  (80/100)

Cho em nhớ anh thêm 1s thôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em nhớ anh thêm 1s thôi   Cho em nhớ anh thêm 1s thôi Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 7:55 pm

•_• … Sống Trên Đời Mới Chỉ Là 1 Nửa … Biết Bao Giờ Mới Tìm Được Nửa Thứ 2 … Trời Sinh Ra 1 + 1 = 2 …Sao Lại Có 2 : 2 = 1 ...?????????
Anh à.....!!!

.........Cho em nhớ anh thêm 1s thôi.....!!!!!

Để em thôi thổn thức mỗi đêm!!! Để những cơn nhớ nhung nao lòng đi hết.........

Để giọt nước mắt thôi không còn rơi nữa..........Để bóng hình anh in đậm vào tim em........

........Cho em nhớ anh 1s thôi.......!!!!!!!!

Để em thôi ngây ngất khi nghĩ về cảm giác bên anh!!! Để em được anh hỏi:" có yêu anh ko?????" Và em sẽ ngượng ngùng trả lời là "ai thèm".........để những vết xước lành lại......

Để nguồn sống trong em quay về.........Để không còn mộng nồng đêm sau........

.........Cho em nhớ anh 1s thôi.....!!!!!

Để rồi sau đó những kỉ niệm tràn về !!! Để dáng anh đi, tiếng anh nói sẽ bay mãi xa em!!!! Cho lòng em nhẹ nhàng......Cho tim em thảnh thơi.....Cho mình thôi hết nhớ......

Để rồi sau đó em thôi không còn hoang mang, tìm kiếm vòng tay ấm của anh khi đêm lạnh tràn về.Để em được yêu anh mãi mãi........
.......Cho em nhớ nhớ 1s thôi........!!!!!!!
Để những âm hưởng, lời ca yêu nhau về tim trú ẩn!!!!!!
Em sẽ thôi không còn giật mình chợt tỉnh giấc vào mỗi đêm!!!! Khi chờ đợi những hồi chuông......ngân dài.... thật dàiiiiiiiiii........Vì đã có anh bên cạnh

Để nước mắt sẽ kìm lại..........và nụ cười sẽ mở ra....... Chào đón những nụ hôn

.....Cho em nhớ anh 1s thôi.......!!!!!!!!

Để em sẽ yêu anh một đời......Chỉ cần anh cho em nhớ anh thôi........Đừng bắt em làm điều mình không muốn.......nhưng hiện tại......Hãy để em biết.........anh yêu em nhiều đến bao nhiêu......Để con tim anh ........ nói.......có còn muốn bên em hay ko..........

Để những tình cảm vương đọng........Những mảnh tình chắp vá........sẽ tan biến vào hư không......

........Cho em nhớ anh 1s thôi.....!!!!!!!

......chỉ 1s thôi...... anh nhé........rồi em hứa........sẽ ko nhớ thêm nữa.......!bắt đầu đếm nhé.....1s.....

Và em sẽ mạnh mẽ lên mà sống.Và rồi.........

Yêu 1 lần........và sẽ yêu mãi mãi..........

Sẽ cố quên ........như chưa bao giờ nhớ.......

Để mạnh mẽ....... xây đắp tương lai......cho đôi ta.

............Cho em nhớ anh 1s thôi...............

Đứng lên mà đi.em sẽ không khóc .chào anh

Cho em nhớ anh thêm 1s thôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang