Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Các Mod box giao lưu chú ý!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57754

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các Mod box giao lưu chú ý!!!!! Left_bar_bleue8/10Các Mod box giao lưu chú ý!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Các Mod box giao lưu chú ý!!!!! Left_bar_bleue7/10Các Mod box giao lưu chú ý!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Các Mod box giao lưu chú ý!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Các Mod box giao lưu chú ý!!!!!   Các Mod box giao lưu chú ý!!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 7:25 pm

Gần đây Box giao lưu của chúng ta nổi đình đám rất nhiều .... chỉ vì có rất nhiều bài tám chuyện và spam không hướng về nội dung các bài viết mà đặc biệt là các Mod. Admin đã lên tiếng nhắc nhở Box giao lưu cần chính chỉnh lại.
Các bạn cũng biết các bạn được mọi ngơời tin tưởng và đề cử làm Mod là quản lý các thàh viên vào diễn đàn, đặc biệt là những thành viên mới
Mình cũng đã lên tiếng nhắc nhở các bạn hãy ý thức hơn trong việc quản lý của mình nhưng dường như các bạn không để ý đến và có thái độ ngược lại. Dường như việc nhắc nhở của mình có phần rất nhẹ nhàng là vì mình tôn trọng các bạn và mình nghĩ các bạn sẽ tôn trọng lại ý kiến của mình. Đằng này các bạn bảo SMod và Admin tách ra để các bạn tám tiếp. Thật tình thì tụi mình không thể làm hết được vì số lượng rất nhiều .
Mặt khác bài viết bị mất rất nhiều không nguyên nhân. MÌnh không biết tại sao cả confused
Nếu các bạn có thể hoàn thành trách nhiệm của mình thì các bạn hãy tích cực trong việc quản lý box của mình. Còn nếu ngoài khả năng hoặc các bạn không muốn làm thì hãy nói với mình biết
Admin đã đưa ra đề nghị giúp mình một tay trog việc chỉnh lại trật tự của box giao lưu nhưng mình không muốn vậy. VÌ các Mod mình đề cử đều có năng lực và trách nhiệm của mình. Và mình nghĩ các bạn luôn muốn tạo niềm vui chung cho cả diễn đàn này. Hy vọng các bạn hãy xem lại cách quản lý của mình. còn nếu ý kiến không được chấp nhận chúng ta hãy tham gia họp và thống nhất ý kiến nhé
Mọi người hãy cùng mình góp phần lấy lại trật tự của box chúng ta quản lý nhé!
Thay mặt Box giao lưu : maylangdu

Các Mod box giao lưu chú ý!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM dành cho thầy cô giáo.
» Cảm xúc giao mùa
» GIAO LƯU KẾT BẠN
» Giao lưu, gặp gỡ, kết bạn ở Miền Nam
» Xin Được chỉ giáo