Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TẠI SAO?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hungheo_kt
Thành viên mới
Thành viên mới
hungheo_kt

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : song vi tuong lai
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51670

TẠI SAO? Empty
Bài gửiTiêu đề: TẠI SAO?   TẠI SAO? Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:40 pm

Trong lúc tôi đau bùn nhất, thất vongj nhất, dã có một người lun bên cạnh tui, người đó an ủi, động viên tôi, tuy tôi và người ấy chưa từng quen biết, chưa từng gặp mặt. Nhưng rồi thời gian trôi đi, chúng tôi nói chuyện nhiều hơn, và rồi tôi cũng cảm nhận được tình cảm của mình, răng tôi đã yêu cô ấy thật rôi, mặc dù chúng tôi chỉ mới wen nhau. Và tôi quyết định nói ra tình cảm của mình cho cô ấy nghe, nhưng..........một sự thật làm tôi đau lòng, cô ấy nói là cô ấy đã có.......... người yêu.tôi mới thấy được ánh sáng sau chuyện đau bùn kia, nhưng giờ đay trước mặt tôi là một địa ngục, vì cô ấy bảo đã có người yêu và rất yêu người ấy, cho dù cô ấy biết là nguời ấy tán rất nhiều cô gái khác, nhưng vẫn yêu, vẫn đợi chờ và vẫn hi vọng. Tôi cũng không thể làm gì khác ngoài sự đau bùn và thất vọng. Nhưng và rồi cô ấy cũng cho tôi một hi vọng, một hi vọng mà tôi rất hi vọng, tôi hi vọng rằng mình có thể có tình yêu của cô ấy hay ko, nhưng mỗi tối tôi lại tự hỏi mình rằng:"cô ấy đã yêu người khác sao lại còn cho mình một cơ hội, phải chăng cô ấy thấy mình tội nghiệp hay là muốn lắp đi sự trống vắng trong lòng cô ấy hay là cô ấy có tình cảm thật sự với mình". Thật sự trong lòng tôi cũng không thể trả lời câu hỏi này. Vì tôi biét mình đã yêu cô ấy thật rui.Nhưng tôi không bỏ cuộc, cô ấy cho tôi một hi vọng, thì tôi sẽ hi vọng và sẽ cố gắng thực hiện hi vọng đó thành sự thật. tôi sẽ làm cho cô ấy quên người mình yêu và............sẽ yeu tôi như tôi đã yêu cô ấy.
GỬI NGƯỜI TÔI YÊU.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56071

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
TẠI SAO? Left_bar_bleue90/100TẠI SAO? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
TẠI SAO? Left_bar_bleue80/100TẠI SAO? Empty_bar_bleue  (80/100)

TẠI SAO? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TẠI SAO?   TẠI SAO? Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 6:59 am

em đừng hỏi tại sao mữa mà hãy để thời gian chứng minh tất cả, Em nhé!

TẠI SAO?
Trang 1 trong tổng số 1 trang