Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51661

Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 9:33 pm

Gửi người tôi yêu!
Đêm nay đối với anh là một đêm đày âm u và tâm tối nhất của cuộc đời anh. Anh đã suy nghĩ và suy nghĩ rất nhiều và chuyện của 2 chúng mình, anh công nhân là anh chỉ là một thằng diễn viên tồi trên sân khấu của cuộc đời em. anh chỉ là một thằng con trai nhúc nhát và rất vô dụng trước cuộc đời này. anh không xứng đáng với em. Anh xấu xí nhưng anh thương em và yêu em mà. tại sao em lại đối xử với anh như vậy?
Vì hạnh phúc và tương lai của cuộc đời em anh đành phải rút lui vì anh quá xấu xí và vô dụng.Nếu sự hi sinh của anh mang lại tình bạn chân thành.
Có lẽ khi em nói yêu anh là em lằm. Nhưng em thật sự có yêu anh khổng? Nếu em yêu anh thì sao em lại đối xử với anh như vậy? Nếu anh yêu một ai đó thì anh sẽ không đối xử như vậy đâu. Anh công nhân em đẹp và rất dễ thương. Anh nghĩ anh không xứng với em nhưng tình cảm của anh không bù đấp cho em ư. Nếu em chê xấu xí thì anh đành rút lui để cho em tìm được người em yêu. Tạo hóa luôn công bằng em ạ. Nếu anh yêu em và khi anh được bên em thì anh sẽ được hạnh phúc và cũng vậy ngược lại khi xa nhau ta sẽ nhân được niềm đau.
Lúc này anh rất đau, anh không thể diễn tả hết tát cả tâm trạng của anh lúc bấy giờ hết được. Anh chỉ xim em tha lỗi cho anh và những gì anh đã gây ra cho em, anh xim lỗi vì đã xáo chôn cuộc đời em. Anh xin lỗi. Bây giờ ta hãy bỏ qua tất cả hãy để nó trôi qua. Ngày mai ta sẽ bất đầu cuộc sống mới nhe em. Có lẽ em thất vọng về anh lắm phải không em? Quả thực vẽ bề ngoài anh rất xấu xí và vộ dụng nhưng bên trong anh chứa đựng tất cả sự sâu sắc và trằm lặng và biết yêu em chân thành. Đó là con người của anh. khi em đọc xong thư này thì hãy bỏ qua cho anh tất cả và mình sẽ là bạn nhe. Khi yêu nhau anh chưa từng thề thốt đủ điều anh chỉ cần 3 chữ " Anh Yêu Em" là quá đủ cho cuộc đời anh.
Người xấu xí và vô dụng trong cuộc đời em.
Yêu là j sao nhìu người khổ?
Yêu là j sao đa số người đau?
Yêu là j mà nhìn nhau không nói?
Yêu là j mà nhói ở trong tim?
Pé mon của anh!
Nguyễn Trung Kiên tái bút...!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Left_bar_bleue90/100Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Left_bar_bleue80/100Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 9:41 pm

Chời, sốc thiệt á. bé lì xỉu mất. tự dưng em lôi bài thơ con cóc của bé lì dzô bài của em chi á? hix, méc cỡ quá à tongue
Mà nếu vì em xấu xí mà ng đó ko iu em thì ng đó cũng ko đáng để em iu đâu nha, iu ngta là iu cái tâm hồn, cái bên trong chứ ko phải cái vẻ hào nhoáng bên ngoài hay...túi tiền của họ đâu. Em nhé

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Sat Mar 06, 2010 9:53 pm; sửa lần 1.
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Left_bar_bleue1000/10Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Left_bar_bleue7/10Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 9:50 pm

bạn đừng tự tin hay tự trách mình,xấu xí không phải là một cái tội,xấu có gì ko tốt đâu nà.có nhiều người vể bề ngoài rất đẹp như trong tâm họ thì rất xấu.cô gái ấy chưa chắng iu bạn thật lòng đâu.tình yêu chân thật ko phân biệt gì hết bạn à.nếu chỉ nhièn vẻ bề ngoài để iu thì cuộc tình đó ko kéo dài lâu .rồi một ngày nào đó sẽ có một cô gái nhận ra được vẻ đẹp thật sự của bạn .mong bạn tìm được hạnh phúc thật sự của mình
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51661

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:09 am

Em cám ơn mấy chị đã quan tâm..!
salabin_love
Thành viên mới
Thành viên mới
salabin_love

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : vui la chin, an ngu la 10, cuoi la het ga
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51521

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeThu Mar 18, 2010 9:57 am

chị pé lì nói hay wé!! cho e làm wen nha chị
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Left_bar_bleue90/100Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Left_bar_bleue80/100Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 8:52 pm

salabin_love đã viết:
Rất vui đc làm wen em Wink
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 8:55 pm

salabin_love đã viết:
Rất vui đc làm wen với em đóa Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!   Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em! Icon_minitime

Kẻ Xấu Xí và Vô Dụng Trong Lòng Em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Mưa trong lòng...!
» Nhớ trong lòng...!
» quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...