Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em phải làm sao????

Go down 
Tác giảThông điệp
Hoa_ sương
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hoa_ sương

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Hạnh phúc là gì
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51789

Em phải làm sao???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em phải làm sao????   Em phải làm sao???? Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 7:09 pm

Anh à, em phải làm sao bây giờ?
Yêu anh em biết rằng mình đang mạo hiểm với chình bản thân mình.
Anh quá nồng nhiệt, ân cần và chu đáo. Em đã bị những điều đó nơi anh thuyết phục đó. Nhưng cả 1 một chặng đường dài còn đầy chông gai đang đợi em và anh phía trước. Liệu anh có cùng em vượt qua tất cả ko? Hay chỉ có mình em cố gắng.
Chúng mình gặp nhau quá nhanh, tình yêu trao cho nhau cũng quá nhanh. Nhưng thật sự lòng em lúc nào cũng nghĩ đến anh.
Anh à, sao anh lại làm em bối rối lại làm em thấy yêu anh như vậy chứ?
Tại sao anh giấu em? Tại sao anh chọn cách im lặng cho quá khứ đã qua. Nhưng anh có biết quá khứ đã qua đó sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến tình yêu của mình không anh? Anh chắc ko biết rằng em đã biết điều đó, em đang đợi anh, đang đợi chính anh nói ra tất cả. Hay vì mình chưa có đủ thời gian chưa đủ tình yêu để anh có thể kể hết em nghe.
Chúng mình đã có những dự định cho tương lai của 2 đứa. Anh cũng là người con trai đầu tiên em đưa về nhà giới thiệu với bố mẹ. Em thật sự rất nghiêm túc về mối quan hệ của chúng ta. Đúng là hạnh phúc chẳng bao giờ dễ dàng đến với ai cả. Mình mới chỉ bắt đầu thôi mà đã có bao nhiêu sóng gió rồi. Liệu tình yêu của chúng ta sẽ đi đến đâu anh nhỉ?
Qua những chuyện xảy ra cho em anh có biết em hi vọng anh sẽ là người bảo vệ em, bên em không? Vậy mà em lại nghe được từ anh câu nói " Xin em cho anh thời gian suy nghĩ về chuyện chúng mình". Lời nói đó như anh đang bắt đầu từ chối tình yêu này. Tại sao anh ác với em thế. Khi em quyết định bỏ qua tất cả để yêu anh thì anh lại nói với em điều này.
Anh đang phân vân, đang ko tin em phải ko? Chỉ vì 1 kẻ quá yêu thương em ko chịu cho em yên đã khiến anh nghĩ em vậy sao?
Còn anh? Anh đã thật sự thật lòng với em chưa? Anh đã từng có 1 gia đình, anh có biết khi em biết tin này em đã thẫn thờ cả đêm ko ngủ được ko? Em chỉ muốn gọi điện hỏi ngay anh. Nhưng em nghĩ anh có lý do để anh chưa nói cho em biết. Nhưng vì yêu anh em chấp nhận chấp nhận tất cả, chấp nhận là người đến sau, chấp nhận yêu 1 người đã từng có vợ. Anh có hiểu cảm giác của em lúc này như thế nào ko? Anh có biết em cần sự động viên quan tâm của anh hơn bao giờ hết để em có đủ nghị lực vượt qua ko?
Nếu như ko phải anh đã từng có 1 người vợ thì có lẽ em sẽ là người hạnh phúc nhất. Nhưng em cũng cám ơn chị ấy, vì chị ấy đã ra đi và chính vì vậy em mới có thể gặp được anh? Em ko biết em nên vui hay buồn cho anh vì cái ích kỉ trong em. Anh khao khát có 1 đứa con nhưng chị ấy lại không thể vì thế mà 2 người đã xa nhau. Em vui vì anh không có ràng buộc gì với chị ấy nhưng ko biết có nên buồn vì anh khao khát tiếng trẻ con hơn bao giờ hết.
Em cũng chưa biết nói thế nào với bố mẹ em nữa. Em không biết bố mẹ có chấp nhận cho em yêu và ấy một người đã từng có vợ hay ko?
Nhưng anh à, em thật sự rất yêu anh, Em sẽ vượt qua tất cả để bên anh. Anh hãy tin em nhé

Em phải làm sao????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» gửi cho anh....người em yêu!
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Tôi phải làm sao...???
» Tôi phải làm gì