Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

VI EM CAN ANH

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55875

VI EM CAN ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: VI EM CAN ANH   VI EM CAN ANH Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 1:59 pm

Vay la khang da di duoc 1 thang may ngay , noi day em van luon cho khang quay lai , nhieu luc nho khang em chi biet khoc , khang co biet ko ?Gio nay Khang dang o dau ?khang co biet em rat nho Khang ko ???Khang co hieu duoc tam trang cua 1 co gai cho doi va luc nao cung mong duoc gap khang ko ha khang , vi khang , cung tai khang em da tu uong thuoc tu tu nhung ko chet ?vi gia dinh da dua di cap cuu kip thoi , em met moi va chan nan lam rui nhung khi em chia tay voi khang vi qua chan doi ,va qua tuyet vong nen em moi lam the doa ?Phai em ngoc lam ma , 1 co gai ngoc ngech luc nao cung mong anh vui ve , mong anh co duoc that nhieu mo uoc trong tuong lai , nhung ma , biet bao nhieu nguoi cung chang lua voi anh , nguoi ta di hoc , con anh , anh da di lam , tu kiem song , tu lo va trang trai trong gia dinh , em that su rat nguong mo anh , Khi em yeu anh , em ko can biet gia dinh anh , gaiu sang , ngheo kho , em van cu den ben anh , va rui sau 2 lan ve que anh , em da du cam nhan duoc giau ngheo ko quan trog dieu quan trong cua em do la Hanh phuc !Khang hieu ko , em can khang , em nho khang , khang dang o dau ?Khang co biet em nho khang den phat khoc rui ko ?tai sao ko chiu hieu cho noi long cua em ha anh ?tai sao vay ??Phai chang khi em den ben anh , doa la 1 sai lam sao ?em ko tin , em ko tin khang ko quay tro lai ?em se cho doi khang , cho doi khang quay ve , em se tin khang se tro ve !!!!Co 1 bai hat , trong loi bai hat , rat cam don , 1 doi nam nu , co the ho se ko quay lai duoc voi nhau , vay ma sau khi het ca khuc da tim duoc hp , va rui em da nghe ca khuc doa , no rat giong tam trang cua em luc nay , no rat giong nhung gi cua em va anh !!!
""Hạnh phúc sẽ mãi bền lâu, em vẫn tin thế mà, mình sẽ có những đứa con chúng rất tuyệt vời...
Hạnh phúc sẽ mãi về sau, em vẫn tin thế mà, mình sẽ mãi mãi bên nhau cho đến bạc đầu...
Về đây anh
Hạnh phúc sẽ mãi bền lâu, em vẫn tin thế mà, mình sẽ có những đứa con chúng rất tuyệt vời...
Hạnh phúc sẽ mãi về sau, em vẫn tin thế mà, mình sẽ mãi mãi bên nhau cho đến bạc đầu...
Về đây anh...""
Anh, bao giờ anh đến bên em đêm nay trong lòng em nỗi nhớ thương dâng cao...như sóng gào, em cần ank...
Ta sẽ dìu nhau đến tương lai mai sau, sẽ cũng bay đến chân trời trên đôi cánh rộng
Đời tự do...như là mây
kHANG OI , ANH CO NGHE EM NOI GI KO ANH ??VE DAY ANH OI !
Viemyeuanh
Thành viên mới
Thành viên mới
Viemyeuanh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là dám đối mặt với tất cả mọi thử thách!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51661

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
VI EM CAN ANH Left_bar_bleue0/0VI EM CAN ANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
VI EM CAN ANH Left_bar_bleue0/0VI EM CAN ANH Empty_bar_bleue  (0/0)

VI EM CAN ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: VI EM CAN ANH   VI EM CAN ANH Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 10:42 am

bạn à không phải cứ TY là sẽ đến được với nhau đâu, một khi mình đã làm hết sức rồi mà ngta vẫn k quay lại nữa thì bạn còn j hối tiếc k, có chăng là ngta phải hối tiếc thôi. Đừng dại dột tìm đến cái chết nữa nhé, mẹ cha sinh ra ta không phải để ta tự hủy hoại chính mình, không phải chỉ sống cho riêng mình mà còn cho ng #. Bạn đau khổ, hoang mang, tuyệt vọng, Ok, vì ai bị chia tay cũng thường như thế, nhưng rồi sẽ qua thôi, hãy cố gắng làm lại, sống tốt sẽ được đền bù!

VI EM CAN ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang