Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

BUỒN............!

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
BUỒN............! Left_bar_bleue1000/10BUỒN............! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
BUỒN............! Left_bar_bleue7/10BUỒN............! Empty_bar_bleue  (7/10)

BUỒN............! Empty
Bài gửiTiêu đề: BUỒN............!   BUỒN............! Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 10:42 pm

Anh có biết là em đang rất buồn không? một nỗi buồn mang mác tràn ngập tâm tư.Quên ư? tất nhiên là sẽ quên thôi.không? có lẽ là em sẽ không nên nặng lòng với anh như vậy.tổn thương mất mát thì đã tổn thương rồi,đúng không?nhưng làm sao có thể xóa hết được...
Trong em giờ đây không ocnf nỗi nhớ khao khát cháy bỏng nữa,và cũng ko muốn ở bên anh tận hưởng những giây phút êm ả ngọt ngào nhưng em từng khao khát ,kì vọng nữa .Bởi tất cả đâu có dịu êm,ngọt ngào mà nó hững hờ,lãnh đạm lắm.em hiểu và cảm nhận điều đó qua ánh mắt,lời nói của anh.Anh có hiểu là em buồn đến thế nào không? nỗi buồn lúc man mác lúc mê mang,lúc u uất,mơ hồ,anh làm sao mà thấu hiểu được,làm sao cảm nhận được vì trái tim chúng mình đâu có tiếng nói chung,tâm hồn đâu có đồng cảm,thì làm sao có được sự đồng điệu ở trong nhau,anh nhỉ?Anh đến rồi đi,như cơn gió thoàng gieo vào trong em nỗi buồn dướng như là muôn thuở ,anh ra đi rồi,nỗi buồn ở lại day dứt trong em.Đã ko mang được niền vui ,hạnh phúc đến sao nỡ gieo rắc thêm nỗi buồn,như thế có phải rất nhẫn tâm không?
Tâm hồn em đã ảm đạm,giờ càng ảm đạm hơn,em ko muốn nhớ về anh nữa,bởi vì khi nhớ về anh thì nõi buồn lại tràn ngập trong em nhưng không thể làm sao để ko thể nhớ ,vì anh đi qua cuộc đời em để lại một vết mực lên tâm hồn đang bình yên,phẳng lẳng thì hoi rằng làm sao có thể dễ quên? giờ đây? khi nghĩ về anh cảm xúc ko còn là nhớ nữa mà là nỗi buồn lắng đọng..
Anh ơi ! emchotjw nhận thấy lòng mình thanh thản và dễ chịu lắm,em có cảm giác nhưng người con gáikia của anh đã đến giúp em lấy tất cả nhưng gì thuộc về anh ra khỏi tâm hồn em.Từ nay trở đi ,anh vĩnh viện anh ko còn gì lắng đọng ở trong em nữa,có chăng chỉ còn lại chút dư âm của một lần trái tim lỡ xao động.từ khi gặp anh,quen anh,chưa khi nào em lại thấy lòng nhẹ nhàng,thanh thản lạ kì như lúc nay,vì có lẽ bây giờ em thật sự hiểu hết anh...
Tự đáy lòng,thành thật chúc mừng anh và cầu mong anh hạnh phúc sẽ sẽ luôn mỉn cười với anh,em chợt nhớ đến câu nói của một người nào đó đã nói với em rằng:'''Hãy quên đi những gì không đáng nhớ...."
VÂNG !EM SẼ QUÊN .
TINA
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
BUỒN............! Left_bar_bleue1000/10BUỒN............! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

BUỒN............! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN............!   BUỒN............! Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 11:13 am

Buồn ơi ! tại sao mi lại về,về là chi để ta thêm sầu khổ thế này,nếu đã quyết định ra đi thì đừng quay đầu ngó lại.ta đã cố gắng nở những nụ cười giả tạo ,sống vui vẻ như nỗi buồn nay ko che lấp được.nói quên đó,như lại ko thể làm được,cố gắng quên thì càng nhớ nhiều.tại sao??? nỗi buồn này lại bất chợt thế nhỉ.ta cứ tưởng ta vui rồi,nhưng..........
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

BUỒN............! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN............!   BUỒN............! Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 7:50 pm

Nếu như anh là một người tham lam,đa tình,không chung thủy thì em đã là người ra đi để nhường hạnh phúc cho người đến sa rồi như tại sao vẫn thấy buồn.Tại sao cuộc tình này lại có người thứ ba vậy? người ta thường nói đà ông ko được quên hết tình như còn nghĩa
và bây giờ em đã hiểu đàn ông ai cũng thế? anh à ! phải chăng em đã mang tội tình hay em ko được tốt để anh phải quay lưng,hay tại vì xa mặt cách lòng,anh còn nhớ không?biết làm gì đây khi nhớ anh,em nhớ thật nhiều rồi ở đâu nơi nào cũng thấy bóng hình anh nhưng có lẽ quá khứ vẫn là quá khứ,rồi đến bây giờ em đã biết mình đã yêu lầm anh?anh nói nếu có ngày gặp nhau thì hãy nhắn một dòng tin cho anh và tụi mình sẽ gặp nhưng anh à đến lúc đó hãy xem em như nguoi vô hình đi nhé? cũng có lúc em mong anh quay về nhưng trái tim em lại không thể chấp nhận và tha thứ cho anh vì trước đây em đã từng nói iu anh em có thể tha thứ tất cả nhưng sự phản bội thì ko bao giờ.dẫu biêt rằng em đã tin lầm anh và biết ngày này cũng sẽ đến, em không đau nữa đâu vì đã qua sđau rồi nên ko còn cảm giác nữa.
vÀ RỒI cái gì đến nó cũng sẽ đến,cái gì qua em sẽ cho nó qua giờ đây khi viết lên những dòng này từ sâu thẳm trái tim mình cũng la flucs em quyết định quên anh chôn vùi quá khứ để đứng dậy,sống thật với lòng mình....
Sponsored content

BUỒN............! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN............!   BUỒN............! Icon_minitime

BUỒN............!
Trang 1 trong tổng số 1 trang