Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi đã trở thành người thứ 3

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51671

Tôi đã trở thành người thứ 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi đã trở thành người thứ 3   Tôi đã trở thành người thứ 3 Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 12:28 pm

Gjo thj toi moi nhan rang tình yêu ko paj la thu de co the dua gion. ngay xua em yeu toi em da chu dong noi yeu toi vj tran tru ma gjo day toi da thanh ng thu 3 cua mot cuoc tinh. neu mot ngay ban nhan duoc mot chjec thjep that dep , no co mau hong ah` va mang ten ng mjnh yeu va mot nguoi khac chu ko paj la mjnh ban se thay ntn, khj ma ban van con yeu co ay rat nhjeu???????????
Cho to hoi ca nha nhe tinh yeu co the dem ra dua duoc ko hay chjnh ban than to cung ko hjeu tjnh yeu la j khj ma to chua yeu ai that long cung nhu chua bao gjo coi tih yeu la mot thu tc rat dac bjet , toi wuen va nc voi mot co gai 3 ngày nguoi do noi thjch toi ko bjt day co paj la tjeng set ạ tinh ko nua ? con toi toi nghj mjnh ko the nhan loi co ay duoc vj lng toi mai co mot ng ma ng do ko paj la co ay . gjo toi paj lam sao day hjccc khj dg o nga ba mot con dg tinh hjccc ca nha tu van gjup nhe
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã trở thành người thứ 3   Tôi đã trở thành người thứ 3 Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 1:58 pm

Trong tình yêu thì phải trân trọng, sự đùa giỡn mang lại sự hối hận không thể nào hàn gắn vết thương trong lòng của đối phương. Biết rằng yêu 1 người đã khó, nhưng giữ dc 1 người còn khó hơn, có khi vì 1 lí do nhỏ mà mình có thể mất đi người mình yêu trong chốc lát. Trong tình yêu thì khó nói được tại sao mình yêu người này, không yêu người kia, chỉ vì lúc ấy trong lòng mình cảm thấy người ấy hợp với mình, là 1 nửa trong tương lai của mình thế thôi, tiếng sét ái tình cũng hay gặp trong tình yêu nhưng nhất thiết là bạn nên suy nghĩ thật kĩ, đừng để bị ngộ nhận tình cảm hiện có của bạn, chúc bạn tìm được niềm vui trong cuộc sống. iii
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tôi đã trở thành người thứ 3 Left_bar_bleue0/0Tôi đã trở thành người thứ 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tôi đã trở thành người thứ 3 Left_bar_bleue0/0Tôi đã trở thành người thứ 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã trở thành người thứ 3   Tôi đã trở thành người thứ 3 Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 2:11 pm

Tình yêu? trò đùa ah bạn? nếu mang nó ra làm trò đùa chắc chắn rằng ai cũng lên án, ko ai tán thành cả, vì khi trò đùa đó kết thúc, ngoảnh mặt lại ta ko còn ai bên mình cả, và đều nhìn mình bằng ánh mắt khác, tên sở khanh? sự thương hại?
bạn nói bạn ko yêu ai thật lòng và rồi người bạn yêu thật lòng bây giờ lại đi chung đường với 1 người khác, bạn đã mất họ. vì bạn ngộ nhận rằng đó chỉ là trò đùa.
hãy nhìn tình yêu bằng con mắt khác bạn nha! đừng trôi hoài với những thứ vô nghĩa đó mà kết thúc ta mang lại cho mình là ko hạnh phúc.
bạn thử yêu thật lòng 1 người xem sao, bạn thấy khác với những j bạn cho là ko thật lòng kia lắm, chắc bạn đào hoa đó mà, nên nhìu girl theo
Luna thấy bạn thì chắc cũng như mấy cô gái đó lắm, đa tình mà thấy boy hot là mê liền ah. hi
hãy tìm lấy hạnh phúc trong t/y đích thực của mình bạn nha! Tôi đã trở thành người thứ 3 Icon_wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã trở thành người thứ 3   Tôi đã trở thành người thứ 3 Icon_minitime

Tôi đã trở thành người thứ 3
Trang 1 trong tổng số 1 trang