Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khi nào em trở lại ????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Hong nhung
Thành viên mới
Thành viên mới
Hong nhung

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : "Sống trên đời sống cần có một tấm long"
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51755

Khi nào em trở lại ???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi nào em trở lại ????   Khi nào em trở lại ???? Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 11:12 am

Khi nào em trở lại ? Tôi cũng không biết là khi nào cả ? 1 năm ,2 năm hay là mãi mãi em không khi nào quay trở lại bên tôi ?
Những ngày qua tôi cứ chờ cứ đợi và cuối cùng tôi cung hiểu tôi không là gì trong cuộc sống của em ."Tôi nhớ em " tôi muốn hét lên thật to nhưng tôi biết đáp trả lại tôi có lẽ cũng vẫn là sự lặng im ấy .ĐÃ có lúc tôi hận ghét em ,tôi hận sự yếu đuối ,hận ghét tâm hồn em nhưng lại có lúc như giờ đây tôi yêu sự yếu đuối nơi em yêu tâm hốn em hơn bất kỳ người con gái nào trên đời này ! Chắc khi đọc những dòng chữ này của tôi em lại khóc đúng không ? Em lại trách tôi vô tâm ?mà cũng phải tôi là người như vậy ! Tôi đúng như lời em nói "một gã si tình luôn sống trong ảo mộng "luôn mong chờ một cái gì đó đã xa không trở lại như sự quay về của em ?Mà không biết tôi cho mình cái quyền có em tự bao giờ ?từ khi nào không biết ?Hôm nay tôi lang thang khắp con đường mà khi xưa tôi cùng em qua ?Tôi tìm gì ?một ánh mắt hay một nụ cười đã làm tôi si mê??? Em không đẹp ,?đúng là em không đẹp thật nhưng tại sao nhỉ ?tại sao tôi lại chỉ có mình em ?Đã bao lần em hỏi tôi câu đó ,đã nhiều lần em hỏi "vì sao a lại thích một người con gái như em ?"mà tôi đanh im lặng rồi cười .Khi yêu người ta không biết thực ra mình yêu ví điều gì nhưng tôi thì biết .Tôi yêu em có lẽ từ phút giây đó ,từ phút giây tôi hỏi em " nhìn người con trai đó mua hoa em nhận ra điều gì " em trả lời tôi " em nhìn đằng sau đó là hình ảnh một người con gái hạnh phúc " tôi yêu nét ngượng ngùng khi tôi nhìn em ,tôi yêu hình ảnh đầm đìa nước mắt của em khi đọc tác phẩm đó " xin lỗi ! em chỉ là con đĩ ",yêu ca khúc em nghe mỗi ngày "tương vi cánh mỏng "yêu bờ vai thanh mảnh và nụ cười hiền dịu nơi em .Tôi dường như là bắt đầu yêu em từ đó dẫu biết chẳngkhi nào tôi có được trái tim em ?Tôi biết người đó thương em nhiều lắm nhưng tình yêu tôi giành cho em cũng đâu có kém gì ? Tôi không muốn làm em buồn không muốn làm cho em khóc nhưng nước mắt em lại vì tôi quá nhiều rồi phải không em ?Tôi cũng muỗn mạnh mẽ bên một người con gái khác nhưng mỗi khi đông đến trời se lạnh nhìn mưa đổ tôi chỉ nghĩ về hình ảnh một người con gái yêu mưa bụi như em ?Thật nực cười khi tôi như này ,tôi đã thành một ga si tình thật rồi em ah ?ngày đêm chỉ biết nhớ về em
Có lẽ em quyết định đúng khi em ra xa khỏi cuộc sống của tôi ,em đã làm đúng khi trái tim em chỉ coi tôi như một người anh ,nhưng tôi thì lại mong chờ dù là gả dối cũng được ,em ở lại bên tôi ? cho tôi những phút giây ấm áp và hạnh phúc ...
Khi nào em trở lại ? đến khi nào ?1 năm 2 năm hay là mãi mãi em không quay lại bên tôi ?????
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Khi nào em trở lại ???? Left_bar_bleue0/0Khi nào em trở lại ???? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Khi nào em trở lại ???? Left_bar_bleue0/0Khi nào em trở lại ???? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi nào em trở lại ????   Khi nào em trở lại ???? Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 4:03 pm

sao giống mình không khác 1 tẹo nào cả??? nhưng hãy cố sống cho tốt nha bạn!
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52664

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi nào em trở lại ????   Khi nào em trở lại ???? Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 4:30 pm

Hồng Nhung Ah!

Trên đường đời sẽ có nhiều và còn rất nhiều lối rẽ không cho riêng ban, tôi và cho tất cả mọi người. Đấy là lối rẽ không một ai mong và đợi vì nó thường làm cho con người ta đau khổ, bi đát đến tột cùng của sự sống, có mấy ai được như mong đợi đâu bạn. Hãy kiên định và vững tâm "chiến đấu" với bãi chiến trường "tinh thần" nha ban, mệt mỏi lắm đấy bạn, buồn khổ lắm đấy bạn và chẳng cần một điều gì trên thế gian này nữa... cảm thấy cuộc sống này nó vô vị biết nhường nào phải không bạn!?. Bạn hãy coi lỗi đau ấy "Như một giấc chiêm bao" nha bạn. Nhưng không phải vì thế bạn a, phía trước còn rất nhiều điều tốt đẹp đang đợi và sẽ đến với ta và biết đâu lại hơn hẳn "khúc nhạc" xưa mình thường nghe đấy bạn. Mình cũng mong ban sớm gặp được nhiều niềm vui của cuộc sống này. Chúc bạn thành công nha bạn.

Natasa luôn bên bạn - Goodbye
Hong nhung
Thành viên mới
Thành viên mới
Hong nhung

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : "Sống trên đời sống cần có một tấm long"
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51755

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi nào em trở lại ????   Khi nào em trở lại ???? Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 12:20 pm

Bạn nói hay thật đấy !Cảm ơn bạn nhiều nghe !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi nào em trở lại ????   Khi nào em trở lại ???? Icon_minitime

Khi nào em trở lại ????
Trang 1 trong tổng số 1 trang