Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuộc tình tan vỡ

Go down 
Tác giảThông điệp
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51376

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cuộc tình tan vỡ Left_bar_bleue0/0cuộc tình tan vỡ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cuộc tình tan vỡ Left_bar_bleue0/0cuộc tình tan vỡ Empty_bar_bleue  (0/0)

cuộc tình tan vỡ Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc tình tan vỡ   cuộc tình tan vỡ Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 9:19 am

TY đôi lứa là chủ để chẳng bao giờ có thể nói hết.Một cuộc tình đến và lại kết thúc, rồi lại bắt đầu môt cái mới...........và cứ thế hết niềm vui này đến nỗi buồn này và lại hạnh phúc khak, nỗi buồn khak xuất hiện.Mỗi lần kết thúc là mỗi lần để lại trong chúng ta những kỉ niệm không bao giờ quên.Có lẽ điều này đã trở thành qui luật của cuộc sống.Và những người chưa yêu, đang yêu và sẽ yêu mà nhát là những ai đang trong đau khổ của ty thì hãy đứng dậy bước tiếp con đường.
Còn tôi hàng ngày là một sự cố gắng, cố gắng kìm nén nỗi đau ở sâu trong lòng để tiép tục cuọc sống mới.
HÔm nay đi học 1 ng bạn đã nói với t rằng"mày toàn yeu những thằng bạc tình",1 câu nói rất thật nhưng làm t chạnh lòng với số phận.
TRong cuộc đời có lẽ mối tình đầu là thật sự khó quên,t đã yêu 2 ng và chưa bao giờ có ý định đùa giỡn với tình cảm.Nếu ai đã từng yêu thật với lòng mình sẽ cảm nhận được nỗi đau khi phải chia lìa là như thế nào.VÀ 2 lần t phải trải qua cảm giác đó,cái cảm giác mà đến bây giờ t vẫn thấy sợ.1 tin nhắn của anh"hãy quên anh đi ,anh yêu ng khak rồi"
mối tình đâu t cứ tưởng rằng mình ko còn đủ niềm tin nữa,t đã sợ rất sợ yêu.Sau 2 năm chia tay cuộc sống của t đã trở lại bình thường, t thấy thực sự thoải mái,thanh thản với hiện tại.Và rồi cuộc sống của t lại sang một trag mới, số phận đã cho t gặp được anh trái tim t lại rung động lần nữa,t lại yêu.trong ty hạnh phúc có ,đau khổ có, nhưng nào ai biết cuộc sống lại như thế.Bây giờ anh lại ra di,ra di trong im lặng, anh chẳng nói với t lời nào.Cứ thế anh đi, cứ thế anh dời xa t chỉ vì một điều anh nói"anh sẽ làm em phai đau khổ".Tại sao lại như vậy anh ơi,em biết phải quên anh như thế nào.Chỉ vì thế mà anh ra di thật sao anh?anh làm cho em phai đau khổ vậy anh sẽ làm cho ai được hạnh phúc đây.Đến cả vợ anh, con anh anh cũng ko làm tròn nghĩa vụ mà.Em biết gia đình anh sắp tan vỡ và em lại muốn em sẽ là người mang lại chút hơi ấm cho anh trong cuộc sống.Nhưng anh vẫn cự tuyệt nó.e bất lực trước anh, bây giờ thì em chẳng biết anh ở đâu nữa............em không mạnh mẽ như anh nghĩ đâu anh à.
em phải chấp nhận sự thật vậy, nhưng chẳng bao jio quên được anh cả? rồi dần dần em sẽ đẻ nó vào trong kí ức. Em yêu anh!vĩnh biệt tình yêu của em.

cuộc tình tan vỡ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuoc tinh cua toi
» cuoc tinh cua toi
» cuộc tình của đời tôi...
» cuoc tinh cua toi
» Cuộc Tình Của Ai Ai Đây?