Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em ghét mình ko thể thôi yêu anh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
aaa_ddd
Thành viên mới
Thành viên mới
aaa_ddd

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : em sẽ sống vì em
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53774

Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em ghét mình ko thể thôi yêu anh!   Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 9:03 pm

Bỗng dưng ena da diết, cồn cào, e sợ sẽ phát điên lên mất. E đã trải qua những ngày ko có a, nhớ về a âm thầm, e vẫn chịu đựng đc điều đó nhưng sao h lại thấy khổ sở thế này! h nếu đc 1 điều ước e chỉ mong sẽ đc đứng cạnh anh và hét to, à ko chỉ thủ thỉ để mình a nge thấy thui:
"EM YÊU ANH".
Đêm giaothừa đã rất nhiều lần e định nói câu nói đó nhưng đứng tr'c ng mình yêu nói câu đó khó thật. Trong ty 3từ ấy là wan trọng nhất thế mà e luôn nhút nhát, ko tự tin nói câu đó. Hixhix!!!
Trước đây a hay nói, hay cười với e. Vậy mới đúng là a chứ. Sao h a im lặng vậy. E ghét sự im lặng. ko cần biết lí do vì sao nhưng hỏi a ko trả lời làm e bực mình. E ghét a! Ghét cái cách a đối xử ntn với e. Thà a mắng hay chửi cho e 1trận còn hơn a im lặng. E ghét a! Thật đấy! Vậy tại sao e .... ko thể thôi ngĩ về a nhỉ? Dù ở bên a chỉ có sự im lặng or đau khổ thì e vẫn chấp nhận. Tại sao nhỉ? E ghét a, ghét chính bản thân mình ko thể thôi .................................YA!
Đôi khi e muốn mình bé lại để ko fải suy nghĩ nhìu chuyện fức tạp như bây giờ nhưng e rất sợ khi bé lại sẽ quên mất những kỷ niệm về anh, có anh!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Left_bar_bleue90/100Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Left_bar_bleue80/100Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Empty_bar_bleue  (80/100)

Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em ghét mình ko thể thôi yêu anh!   Em ghét mình ko thể thôi yêu anh! Icon_minitimeSat May 22, 2010 5:51 pm

Có 2 câu nói hay cho bạn:
"Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu" ---> Thế nên việc j phải cố quên đi?
"Tình yêu chỉ sống được trong đau khổ, chỉ sống trong hạnh phúc tình yêu sẽ chết non".
(De Gurardin) (*)

Em ghét mình ko thể thôi yêu anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ™…Tết này chỉ một mình em thôi sao…™
» Tình mình chỉ thế thôi.........
» Anh sẽ không khóc nữa
» Đời này mình chỉ có 1 mạng mà thôi.
» Thì cứ yêu thôi- Nhưng là yêu chính mình