Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tạm biệt em!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51441

Tạm biệt em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tạm biệt em!   Tạm biệt em! Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 7:25 pm

Cảm ơn em vì tất cả, anh đã lầm tưởng rồi chỉ một mình anh đau, anh hiểu rằng anh cần phải đối diện với sự thật. Anh đã mất en thật rồi nói đúng hơn là chưa bao giờ có em đâu mà mất. Tình cảm em dành cho anh chỉ cao hơn tình bạn. Anh đã khóc khóc thật nhiều khóc như chưa bao giờ được khóc vì en, những giọt nước mắt lúc này sao cay đắng quá? Nhưng anh vẫn hy vọng em sẽ quay trở về bên anh và anh vẫn chấp nhận en, thật hảo huyền đúng không em? Mong cho thời gian quay trở lại lúc ta mới yêu nhau. Những ngày tháng ấy những kỉ niệm thật đẹp có lẽ là tuyệt đẹp nhất đối với anh. Đẹp nhưng buồn, anh thực sự thức tỉnh sau 1 giấc mơ muôn màu thật hạnh phúc nhưng cũng đau đớn, ta đã xa nhau thật rồi và em mãi mãi không bao giờ thuộc về anh. Lúc này đây em đang ở rất xa, xa đến nỗi anh và em không cùng đặt chân trên mảnh đất thân yêu này. Tuy không là của nhau nữa nhưng anh hy vọng dù đó là 1 tia ánh sáng len lỏi, mỏng mang và yếu đuối. Anh vẫn còn nhớ em hay nói những câu thân mật vậy mà anh cứ nghĩ đó là những câu nói đầy ý nghĩa. Hình ảnh của em giá mà anh có thể quên được. Nó cứ ám ảnh anh. Nhưng rất tiếc chẳng còn gì nữa đúng không em? Em giống như 1 cơn gió khẽ thổi qua anh có lẽ 1 lần duy nhất, 1 lần thôi nhưng đủ làm anh hạnh phúc, đủ làm anh hiểu thế nào là yêu và thế nào là đau. Giá như anh có thể quên tất cả và làm như lời chúc của em. Anh sẽ khép lại những trang nhật kí dành cho em. Anh sẽ cố quên những gì từ trước đến nay em dành cho anh. Những bức thư những bài thơ anh viết đầy những lời ngọt ngào và yêu thương. Anh sẽ cố quên và những gì anh viết ra em sẽ mãi không bao giờ đọc được, nó sẽ bị quên lãng vào quá khứ, anh sẽ cất đến khi nào nhớ em anh sẽ lại mang ra đọc và sẽ nhớ mãi 1 thời anh sống trong mơ. Nhật kí đóng lại nhưng anh vẫn luôn nghĩ về em. Vẫn nói rằng anh yêu em. Em có biết rằng dù lúc nào anh cũng mỉm cười thật tươi luôn tỏ ra cứng rắn mạnh mẽ nhưng em đâu biết rằng trong lòng anh đang rất đau, và anh đang nghĩ gì? Anh bây giờ 1 người con trai chịu chấp nhận làm anh của người mình yêu nhưng em biết tại sao không? Tại vì anh sợ mất em nên anh làm như vậy. EM có hiểu không? Nhưng mà thôi giờ anh quyết định rời xa anh mãi mãi để em và anh không bao giờ bước chung trên con đường này. Vậy thôi tạm biệt em. Tạm biệt người tôi yêu, tạm biệt người mang đến cho snh cảm giác thế nào là yêu và chờ đợi, phải nghĩ về em nhiều đến chừng nào. Tất cả những điều này sao en hiểu được vì đang vui vẻ hạnh phúc bên người con trai khác cơ mà và anh hứa sẽ không bao giờ viết về em nữa đâu. Măc dù yêu em và nhớ em nhiều hơn. Vì viết xong thì mình anh đọc và giữ trong lòng mà thôi. Bởi anh có thể nói với ai để em có thể hiểu được lòng anh. Thôi anh sẽ cố coi đó là giấc mơ buồn,1 bộ phim kết thúc không có hậu,1 thời yêu và đau, 1 thời chờ đợi em để rồi thất vọng thật nhiều. Vĩnh biệt tình yêu của anh, chúc cho trên bước đường anh đi sẽ chỉ có 2 chữ hạnh phúc và thành công. Còn anh sẽ cố gắng sống tốt như lời em chúc măc dù khó có thể được anh hiểu không?
Có những lúc bổng nhiên nghe tiếng gọi
Chợi ngoái đầu nhìn lại chẳng có chi
Cũng là lúc nỗi nhớ càng bi thảm
Dâng trào đến độ mãi không nguôi
Chỉ mong sao ngoài đầu nhìn thấy bóng
Hình ảnh em như đứng cạnh bên anh
nhưng nỗi nhớ lại sinh ra ảo ảnh
Chợt tỉnh rồi thất vọng lại càng cao.!
Trung Kiên gửi pé mon trong lòng anh! (cũng là người xấu xí trong lòng em!)
maimai1ty
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53556

Tạm biệt em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm biệt em!   Tạm biệt em! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 10:39 pm

làm quen nhé, nick chat của tôi là alo_anhdaykung
kiucsailam
Thành viên mới
Thành viên mới
kiucsailam

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy nhìn vào quá khứ để xây dựng tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51371

Tạm biệt em! Empty
Bài gửiTiêu đề: lời yêu muộn màng!!!   Tạm biệt em! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 8:29 am

tôi môt chàng trai trầm cảm rất ít khi để í đến người khác.trái tim băng giá ko biết đến 2 từ ''tình cảm"
cô ấy môt cô gái hồn nhiên,vui tính,đáng yêu
tôi từng nghĩ răng trái tim băng giá này của rôi sẽ ko yêu bất cứ người con gái nào,nhưng cô ấy đã làm trái tim tôi tan chảy.sự hồn nhiên đang yêu của cô ayys đã thay đổi toàn bộ cuôc đời tôi.
Vào dịp trại hè của năm trướcnkhi đó tôi hoc lớp 6.Bất ngờ la tôi đã tham gia dù cho tôi ko hè muốn.Và cang bất ngờ hơn nữa là khi tất cả mọi người nghỉ ngơi trong trại thì tôi lạu dược day lại nằm gần cô ấy.Ko phải cố tình,ko phải là sự sắp đặt mà là ngẫu nhiên tôi và cô bé ấy nằm áp lưng vào nhau.Ko biết tại sao nhưng khi mọi người trêu gì đó cô ấy lại nổi cáu với tôi.Nhưng chính dây phút ấy lai là khoảnh khắc làm trái tim tôi có thể cảm nhận kể từ sau người ông toi yêu quý dời xa tôi.Cái hình ảnh đang yêu đó đã khắc lên trái tim băng giá của tôi...........................kể từ đó tôi cũng ko gặp lại cô ấy>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Năm năm sau.............thật lạ lùng tôi và cô ấy lại hoc chung một trường.và lạ lùng thay du học ở 2 lớp khác nhau nhưng chúng tôi lại là bạn.Rồi tôi nhận ra đó chính là người con gái năm năm trước.thời gian trôi đi cai cảm giác lạ lùng mà tôi cảm nhận dược 5 năm trước đó cho tôi nhận ra:"TÔI YÊU CÔ ẤY'..............................................................................tôi và cô ấy........................thời gian trôi đi ,cuộc sống thay đổi giương như tôi và cô ấy có một khoảng cách...............ở bên tôi nhưng tôi có cảm giác tôi là không đủ............cô mải kiếm tim nhứng cai xa vời...................còn tôi lại phat hiên ra mình mác một căn bệnh hiểm nghèo và co lẽ tôi ko con sống đươc bao lâu nữa.....................tôi đã tự dằn vặt bản thân mình............đưa ra quyết định.............buông tay cô ấy để cô ấy đi............nhưng giờ đây trong những phút cuối của cuôc đời tôi nhận ra du có nhẫn tâm với bản thân như thế nào thì tôi cung ko the sông thiếu cô ấy.Nhưng đã qua muộn..............cô ấy nói đa quá trể để có thể thứ tha.............dù cho tôi xa cô ấy ko phải vì tôi ko còn yêu cô ấy mà là vì quá yêu cô ấy nhưng......................đã quá trể.Lỗi do tôi thì giờ tôi phai gánh chịu.............tôi chi muốn nói với cô ấy một câu trong nhưng giay phút cuối đời này:"anh yêu em!thực sự rất yêu em.xin lỗi em vì những phiền toái anh đã mang đến cho em.chúc em hạnh phúc khi ở lai!vĩnh biệt em!!!".............................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
ta không nhận ra ai mới là người quan tâm đến ta thật lòng. Cho đến khi họ rời bỏ ta. Cho đến khi ta mất họ vĩnh viễn. Để rồi ta chỉ còn biết ôm hận.

Hãy thổ lộ tình yêu của mình với người mà bạn yêu. Đừng im lặng, bởi vì có thể bạn sẽ đánh mất họ mà chưa kịp thốt ra lời nào.

Tình yêu là khi chúng ta chiến đấu đến hơi thở cuối cùng để nói với một người rằng ta yêu họ biết chừng nào.
Sponsored content

Tạm biệt em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm biệt em!   Tạm biệt em! Icon_minitime

Tạm biệt em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» EM BIẾT RỜI XA ANH LÀ RẤT KHÓ!
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?
» EM CÓ BIẾT ?