Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lovekurin2
Thành viên mới
Thành viên mới
lovekurin2

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : vì hạnh phúc của ng` mình yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50715

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Left_bar_bleue7/10Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Left_bar_bleue8/10Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty_bar_bleue  (8/10)

Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh   Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Icon_minitimeSat May 22, 2010 4:40 pm

C/s của em bj h chỉ là 1 mình và 1 mình mà thôi.Vì bj h em đã bjk anh hok còn ở bên em nữa.Vậy thì em sẽ hok ngăn cản, hok khóc thêm 1 lần nào nữa,cố gắng chôn dấu anh trong trái tim coi như đó là 1 kỉ niệm đệp maĩ mãi hok wen.Có thể 1 time lâu,rất lâu nữa em mới có thể wen anh đc.Nhưng em sẽ cố gắng wen anh vs time sớm nhất.Anh có thể giúp em 1 việc đầu tiên và cuối cùng đc hok.Gọi đt và nc vs em như 2 ng` bạn bt thui,em bjk sẽ rất khó nhưng cách đó sẽ làm em coi anh như 1 ng bạn nhanh hơn và wen anh nhanh hơn.Đc hok Rjn?
Em bj h vô hướng rùi hok bjk mình nên làm j, và làm như thế nào nữa.Anh là 1 ng` bạn. júp em đ.Cho em 1 định hướng tốt nhất để có thể sống tốt hơn trc'.Em cần sự júp đỡ của anh hãy júp em
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh   Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Icon_minitimeSat May 22, 2010 4:45 pm

Thưong nhóc quá!cố lên em!cái gì ùi cũng sẽ qua!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Left_bar_bleue90/100Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Left_bar_bleue80/100Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh   Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Icon_minitimeSat May 22, 2010 5:33 pm

Có thể chỉ cần 1 phút để thix 1 người, cần 1 ngày để yêu 1 người nhưng phải cần môt đời để quên đi người đó. Nếu như người đó đã thật sự ở trong tim em thì khó mà quên đc em à. Cách em nói ko giúp em quên đi người đó đâu. Theo lì thì cách tốt nhất là càng xa người đó càng tốt và quan trọng là có 1 bờ vai khác để tựa vào, sẽ giúp mình quên đi hình bóng ấy. Chúc e may mắn và hạnh phúc nhé!
bigbabolsh
Thành viên mới
Thành viên mới
bigbabolsh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : vi tuong lai hanh phuc-yeu de song song de yeu tat ca vi nguoi minh yeu
Điểm : 50839

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 4/10
Hài hước:
Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Left_bar_bleue7/10Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Left_bar_bleue8/10Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh   Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Icon_minitimeSat May 22, 2010 5:44 pm

D ơi!
tao bjk mày là con ng` như thế.tao bjk nếu mày đc sự ủng hộ của R thì chắc chắn mày sẽ wen nó đc.Nhưng tao nghĩ là nó sẽ hok dám jusp mày việc đó.đã có lần mày nói vs tao là:chỉ cần ai đó giúp mày cố gắng wen thì mày chắc chắn sẽ wen dc.Cố gắng lên nha D vì tao bjk mày rất giỏi mà.Mày đã nhìu lần giúp taop wen dc ty mù wang' của tao.vậy thì bj h mày hãy chứng mjnh mày đj.tao có câu nói mún nói này:"C/S LÀ NHỮNG VẤP NGÃ CƠ BẢN ĐỂ BẠN CÓ NGUỒN KJNH NGHIỆM LỚN ĐỂ SAU NÀYĐỠ THƯƠNG ĐAU"
Cố lên.Tao lun ủng hộ mày.Hãy làm những gì mày nghĩ và mún làm để mày wen R đj.
lovekurin2
Thành viên mới
Thành viên mới
lovekurin2

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : vì hạnh phúc của ng` mình yêu
Điểm : 50715

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh   Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Icon_minitimeSat May 22, 2010 5:49 pm

cảm ơn tất cả mọi người
tôi sẽ làm tất cả những gì tôi mún để có thể wen dc ng` ấy trong trái tim tôi.dù khó khăn tôi sẽ cố gắng khắc phục vì tôi lun cố gắng vì c/s trc' mắt.tôi sẽ hok nhìn vào wa' khứ nữa mà sẽ cố gắng hg' tới tương lai.Một tương lai mà hok có anh bên cạnh.......TẠM BIỆT ANH,NGƯỜI EM YÊU.HẠNH PHÚC ĐJ ANH NHÉ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh   Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh Icon_minitime

Em buông tay rùi!Ráng hf nha anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang