Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời thì thầm của trái tim(st)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Vân 1604
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanh Vân 1604

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55076

Lời thì thầm của trái tim(st) Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời thì thầm của trái tim(st)   Lời thì thầm của trái tim(st) Icon_minitimeTue Mar 10, 2009 2:51 pm

người yêu hỡi anh có biết ,có hiểu trái tim em yêu anh rất nhiều .Mỗi giây, mỗi phút ,mỗi giờ ,mỗi ngày ,mỗi tháng và mỗi năm trôi qua em đều nhớ tới anh ,em thầm gọi tên anh trong trái tim ước gì trong giây phút đó anh có thể nghe thấy ở phương trời xa em đang gọi tên anh .Em chờ đợi ,em mong chờ khoảnh khắc em được gặp lại anh ,gặp lạ người mà em yêu thương ,nhìn lại bóng hình anh để em khắc sau mãi vào trong tim để những ngày tháng vắng anh sau này em sẽ thấy ko còn cô đơn vì trái tim em còn bóng hình anh .Dù được gặp anh chỉ trong giây lát ,được nhìn thấy anh và được nghe giọng nói ngọt ngào của anh em cũng chấp nhận .Em ko đòi hỏi quá nhiều ,ko bắt anh phải ở bên cạnh em suốt những ngày anh về quê vì em biết cuộc sống của anh ko chỉ có mình em anh còn bạn bè ,còn người thân ,anh còn đi chơi .......nhưng xin anh hãy dành cho em 1 chút thời gian cho dù là ít thôi cũng được (nhưng trong khoảng thời gian đó trái tim anh thuộc về em ).Dù thời gian bên nhau ít nhưng em có anh còn hơn là bên nhau suốt ngày mà trong lòng anh còn đang vấn vương chuyện gì đó .Em sẽ chờ ,chờ đến khi anh nói với em những chuyện bí mật mà bấy lâu nay anh giữ kín trong lòng ,anh đã hứa với em anh đừng quên nha .Em muốn biết ,biết nhiều hơn về anh ,về con người anh ,về trái tim anh .Nói thật em rất tò mò muốn tự khám phá trái tim anh nhưng em muốn anh tự nói với em .Trái tim anh lúc nào cũng khép chặt lại cánh cửa đó ko cho em bước vào anh đã nói yêu em tại sao lại phải giấu kín tình cảm của anh vì anh ko dám nói hay tại anh ko muốn nói hay anh chờ 1 cơ hội để nói vơi em .Em biết con trai thường ko biết bày tỏ tình cảm của mình bằng lời nói và anh cũng vậy ,nhưng chính vì thế em càng yêu anh hơn vì em thich anh như thế yêu em ,nhớ em nhưng anh ko nói còn hơn là anh nói yêu em ,nhớ em mà trong lòng anh lại ko hề nghĩ tới em .Những lời nói đầu môi tuy ngọt ngào nhưng giả dối ,còn anh tuy nói ko hay nhưng anh thật lòng vf những lời anh nói đều xuất phát từ trái tim anh .
Em sẽ lắng nghe lời thì thầm của trái tim anh bằng cả trái tim .....em yêu anh
cholangtu_89
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55023

Lời thì thầm của trái tim(st) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thì thầm của trái tim(st)   Lời thì thầm của trái tim(st) Icon_minitimeTue Mar 10, 2009 2:53 pm

sao bạn viết bài gì trong diển đàn cũng hay vậy , đo' là kinh ngiem từng trải hã

Lời thì thầm của trái tim(st)
Trang 1 trong tổng số 1 trang