Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

co' bao h... a ve`?

Go down 
Tác giảThông điệp
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53285

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
co' bao h... a ve`? Left_bar_bleue9/10co' bao h... a ve`? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
co' bao h... a ve`? Left_bar_bleue5/10co' bao h... a ve`? Empty_bar_bleue  (5/10)

co' bao h... a ve`? Empty
Bài gửiTiêu đề: co' bao h... a ve`?   co' bao h... a ve`? Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 11:22 am

Cũng được 1 tháng rùi nhỉ, chia tay thật đơn giản, ko gặp nhau nữa, ko liên lạc nưã, có nói chuyện cũng chỉ như xã giao. Anh khác rùi, e cũng thế, bít làm sao đây mình chia tay rùi mà, mún nc vs s, mún gặp anh cũng đâu có được nữa. E buồn, thực sự đến tận bây h e mới cảm nhận được sự thiếu vắng a trong cuộc sống của e. E vẫn tin bon mình chỉ là đang giận nhau, a giận e nên mới ko nt cho e, mỗi đêm vẫn mong a, vẫn chờ tn của a, vẫn tưởng tượng a vẫn luôn bên e nhưng ko pải thế nữa rùi pải ko a. E ko giữ a lại vì ko mún a quay lại chỉ vì e khi tình yêu đã hết thì có giữ a lại cũng để làm j` chứ. a cứ đi và đừng quay lại nhé, e chưa vẫn thể quay về với cuộc sống khi ko có a. vẫn chờ a ở chỗ mìh kết thúc, e ko ra được khỏi tình yêu này. cứ nghĩ mình là người mạnh mẽ rùi thời gian sẽ làm e quên a nhưng h e bít rùi, e ko làm được a ạ. lúc nào e cũng nghĩ tới a. e ko bít pải làm sao nữa nhưnng e ko ngục ngã đâu. e sẽ típ tục đi tiếp con đường đó dù ko có a bên cạnh.

co' bao h... a ve`?
Trang 1 trong tổng số 1 trang