Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Left_bar_bleue0/0SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Left_bar_bleue0/0SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty_bar_bleue  (0/0)

SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty
Bài gửiTiêu đề: SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................!   SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 12:49 am

anh! CÁi ngày em biết sự thật về anh, thật sự em rát đau khổ anh biết ko? Nhưng nói chuyện với anh em vẫn tỏ ra mình là ngừoi mạnh mẽ cứng cỏi, em ko hề muốn mình lại yếu đuối trước anh.em đã kìm nén lòng mình để không khóc.Vì em vẫn hi vọng anh sẽ ở bên em.Em biết anh cũng yêu em, nhưng ty em dành cho anh lớn hơn nhiều, có lẽ chính điều này làm em đau khổ hơn chăng.
Ty em dành cho anh quá nhiu thì mới có thể vượt qua lòng hận thù như thế, anh hiểu e ko?
Cho đến hôm nay e vẫn không tin mình đã mất anh, e ko tin, k thể tin, k muốn tin thì đúng hơn.Em vẫn hi vọng chờ đợi anh sẽ gọi điện cho em nói chuyện với e như ngày xưa, nhưng tất cả chỉ trong suy nghĩ của em thôi.Anh đẫ ra đi thực sự rồi, em đã mất anh thực sự rồi sao anh.Sao anh ra đi lặng im như vậy.
Em đã kìm nén nỗi nhớ anh, kìm nén từ rất lâu rồi và hôm nay khi tình cảm và nỗi nhớ của em ko còn chịu đựng đựoc nữa em đã gọi cho anh.Vậy là anh đã ko dùng số ấy nữa, em biết tại sao anh làm như thế, em biết nah k còn muốn yêu em nữa.anh bảo nếu yêu em, anh sẽ làm em phải đau khổ?
Thì đúng! yêu anh em luôn là ngừoi phải chịu đựng, chịu đựng tất cả mọi thứ, chịu đựng cả cái tính cách khó chịu của anh nữa...............nhưng em vẫn chấp nhận nó.em tự ngyện làm việc đó nên em ko hề ân hận,trong ty em luôn là ngừoi yếu đuối hơn anh.Cuộc sống của anh nếu ko có em chắc cũng ko làm sao, bởi em quá hiểu con ngừoi anh,quá hiểu anh dành tình cảm cho em như thế nào.
Anh cũng yêu em nhưng sẽ k đủ lớn để anh làm mọi thứ vì em, còn em lại yêu anh hơn cả chính bản thân mình, yeu anh bằng cả trái tim.
Anh lặng lẽ rời xa em như thế này sao,em cũng biết mọi chuyện rồi cũng kết thúc như thế này.Nhưng k hiểu sao khi mọi chuyện sảy ra đúng như vậy em vẫn thấy bất ngờ, vẫn thấy hụt hẫng trong lòng.vì em sẽ biết đựoc một điều chác chắn rằng anh đã mãi ra đi. anh k còn bên em nữa. mãi mãi là như thế.
em thấy lòng mình trống rỗng.............em thấy nhớ anh thật nhiều..............và em phải chấp nhận sự thật này.
Trong tâm thức của em luôn cầu mong anh được hạnh phúc, cầu mong một người nào đó sẽ cho anh 1 hp thực sự.em sẽ cố gắng sống tốt anh ạ, em yêu anh!
vĩnh biệt ty của em!chẳng bao giờ mình gặp lại nhau nữa đâu dù trái đất có tròn nhưng k nhỏ hẹp như ngừoi ta vẫn nói.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Left_bar_bleue5/10SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Left_bar_bleue10/10SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................!   SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 2:08 am

Mình không hiểu rõ về tình cảnh của bạn hiện giờ cho lắm nhưng mình bik rằng khi yêu thì sẽ khổ...nhưng tình têu lại là 1 thứ thuốc phiện cực nặng phiến cho chúng ta không thể nào dứt chân ra khỏi nó...nhưng khi tình yêu rời xa chúng ta rồi thì chúng ta mới cảm thấy hụt hững...với lại nhỡ may sự ra đi kia lại là cách giải thoát bạn khỏi tình yêu không như ý đó...Mình chỉ bik chúc bạn được vui vẻ, hãy tập cách quên đi, để tình yêu kia là một kỷ niệm đẹp trong bạn...
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Left_bar_bleue90/100SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Left_bar_bleue80/100SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................!   SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 9:51 am

chuyện của chị có lẽ giống như em lúc trc đó @:-]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................!   SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................! Icon_minitime

SAO ANH LẠI RA ĐI TRONG IM LẶNG...................!
Trang 1 trong tổng số 1 trang