Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THẦM GỌI TÊN ANH !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
THẦM GỌI TÊN ANH !!! Left_bar_bleue1000/10THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
THẦM GỌI TÊN ANH !!! Left_bar_bleue7/10THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty_bar_bleue  (7/10)

THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: THẦM GỌI TÊN ANH !!!   THẦM GỌI TÊN ANH !!! Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 1:06 pm

Em vẫn thường gọi tên anh trong nõi nhớ mong cồn cào,khắc khoải trong những chiều mưa buồn ,mây đen giăng kín trời.Trong mỗi buổi hoàng hôn,lá úa vàng rơi đầy sân.Giờ đây,nới này,em lặng lẽ bước đi,đếm từng nhịp bước chân mình,nghe tim tan vỡ và tiếng thở dài rất khẽ của thời gian...Ôi thời gian sao vô tình và tàn nhẫn thế vậy? những tiếng iu thương ngọt ngào âu yếm như vừa mới cất lời,tất cả nhưng đang còn đây,đầy ắp ngọt ngào,say đắm trong hạnh phúc,vậy mà em lại phải xa anh để đi đến một đất nước hoàn toàn xa lạ.Với em,giờ đây mọi thứ đã hoàn toàn thay đổi,nhưng trái tim em ko thể nào quên được hình bóng của anh.
Yêu thương của em!
Có những lúc ngồi đếm thời gian,thấy tâm hồn nặng trịu những ưu tư,em giờ đã hiểu thật sâu sắc câu nói:""Con người ta chỉ mất một giây để iu nhau nhưng sẽ phải mất cả đời để quên nhau" Nếu như ngày xưa em có đủ tự tin giữ lấy tình iu của chúng mình thì giờ đây anh với em đâu phải chia ly.Lần đâu tiên ko có anh,nới đây những ngày tháng cô đơn,chống vắng,những lúc em ngồi một mình,em thầmươic,giá nhưng gian có thể quay ngược trở lại thì em sẽ làm tất cả để tình yêu này ko đỗ vỡ,ko đắng cay luôn luôn và mãi mãi ngọt ngào,trong sáng theo thời gian,dù biết rằng bây giờ em ko nên nhớ và iu anh nữa,nhưng em ko thể cưỡng ép lại trái tim mình.Giờ đây,hơn lúc nào hết,em muốn nói với anh rằng:""Em yêu anh,rất yêu anh! em nhớ anh,rất nhớ anh""Em muốn cho tất cả thế giới này biết tình iu em dành cho anh là chân thật,xuất phát từ trái tim yếu mền này.Em yêu anh hơn tất cả những gì mình có,cho dù những câu nói này giờ đây đã quá muộn màng,nhưng nó sẽ làm cho lòng em thanh thản hơn.Và em đã khóc,em khóc cho tất cả những gì đã qua,ko thể quay trở về được.nƯỚC mắt nhạt nhòa,mọi thứ đều nhạt nhòa,nhưng hình ảnh của anh thì ko bao giờ,sẽ ko bao giờ nhạt nhòa trong trái tim em.
Cho dù ko được đi bên anh suốt cuộc đời này,những em cũng đã vô cũng mãn nguyễn vì đã có một thời có được tình iu của anh,tình cảm của anh dàng cho em sẽ mai xmai xlaf kĩ niệm đẹp,giờ đây nó sẽ là hành trang cùng em bước đi trên con đường em đã chọn.Nơi phương xa,em sẽ luôn cầu chúc cho anh bên người đó hạnh phúc,hãy giữ gìn yêu thương những gìn anh đang có,anh nhé ! bới vì hạnh phúc của anh luôn có hạnh phúc của em nằm trong đó nghe anh...
TINA
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
THẦM GỌI TÊN ANH !!! Left_bar_bleue70/100THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
THẦM GỌI TÊN ANH !!! Left_bar_bleue991/1000THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: THẦM GỌI TÊN ANH !!!   THẦM GỌI TÊN ANH !!! Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 4:04 pm

ý tyna viết sao mùi mẫn thế nhỉ?
đùa thui?
những cảm xúc này anh mong người ấy sẽ đọc đc và hạnh phúc sẽ mỉm cười với yêu thương trong em?
http://vnthutinh.com.vn
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
THẦM GỌI TÊN ANH !!! Left_bar_bleue1000/10THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
THẦM GỌI TÊN ANH !!! Left_bar_bleue7/10THẦM GỌI TÊN ANH !!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: THẦM GỌI TÊN ANH !!!   THẦM GỌI TÊN ANH !!! Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 9:52 pm

Ti chứ ko phải Ty ,CÁM ơn bạn nha,vậy mà mùi mẫn hả,mình thấy buồn thì có.đó chỉ là ngồi buồn lấy cảm xúc xưa ra viết thôi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THẦM GỌI TÊN ANH !!!   THẦM GỌI TÊN ANH !!! Icon_minitime

THẦM GỌI TÊN ANH !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Nếu ........Thì ( các bạn tham gia nhé )
» Về thăm mẹ
» YEU THAM
» $ NHỚ THẦM $