Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh không phải của riêng em

Go down 
tienhoanht93
bé_lì_90
hayquentoidi
YSL_TINA25
8 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue1000/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue7/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (7/10)

Anh không phải của riêng em Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 12:55 am

Thấm thoáng vậy là mình đã quen nhau được hơn 3 tháng rồi anh nhỉ?khoảng thời gian không dài lắm nhưng cũng đủ để mình biết được mình đang làm gì và muốn gì?biết được tính cách của haingười .ANH biết ko?mỗi ngày mới ăắt đầu em lại thấy vui hơn 1 chút,vì lại bớt được một ngày em phải xa anh.thời gian cứ vô tình trôi đi,em cứ ngỡ đời này em sẽ mãi có anh bên cạnh,ngỡ rằng hai ta sẽ vượt qua tất cả để đến cái đích cuối cùng mà mình đã cùng nhua mơ ước và xây đắp bấy lâu,nhưng sao mấy ngày nay thời gian nó lại trôi qua một cách nặng nề.Em sợ không gian nơi đây,thời gian cứ trôi thế này vì có lẽ ngày về em sẽ ko có anh nữa rồi?anh đã quên,đã quên hết những gì anh đã nói,đã hứa cùng em hôm nào.giờ còn đâu''anh iu của riêng em''em không biết mình sẽ sống ra sao trong khoảng tg sắp tới,mỗi khi màng đêm buôn xuống em sẽ ko còn được nghe giọng nói,tiếng cười của anh nữa.Giờ đây,ngồi ngõ những dòng chữ này em suy nghĩ không biết tại sao chúng mình lại ra nông nỏi này?Tại anh! tình yêu anh không đủ lớn để vượt qua mọi rào cản của cuộc sống,lí trí và niềm tin ko đủ lớn để tahwngs được những cám dỗ của đời thường,tình iu của anh chỉ có vậy thôi sao?yêu em như anh chưa bao giờ thật sự tin tưởng em,em rất buồn nhưng biết làm sao khi hai ta ở hai phương trời xa cách ngàn trùng.Hay tại em?ghen tuông,mù quáng,nên đã đnahs mất những fi mình đang có.có lẽ em ở đây là một quyết định xai lầm sao?không hề.bởi có thế em mới quen được anh,mới biết được tình iu của anh dành cho em như thế nào chứ.cũng chỉ có vậy thôi,cảnh vât không gian chưa kịp thay đổi thì lòng người đã đổi thay,bao nhiêu mơ ước ,hứa hẹn giờ chỉ còn em ấp ủ
Anh giờ chắc đang ngủ mê trong giấc mộng, có biết em đang một mình tronng khoảngkhacsw côdownd với nỗi buồn vô hình,nỗi đau tuyệt vọng?nhưng em ko một lời trách anh đâu? cũng chẳng có lí do gì để trách anh cả,đúng ko? chỉ trách số phận,định mệnh cho ta gặp nhau rồi chia cách chúng ta.Anh sinh ra không phải dành cho em,em thật ngốc dúng ko yêu anh đến vạy,nhớ anh đến thế,tại sao lại nói lời chia tay chứ.để giờ đây em quằn quại với nỗi nhớ anh da diết,nhớ anh lắm.anh có biết không?tại sao anh ko hiểu cho em?em đâu có muốn xa anh,chỉ vì em không muốn thấy thêm bất kì ai đau khổ bởi em.
Em biết,cũng có một người yêu anh hơn cả em người ấy luôn âm thầm,lặng lẽ bên anh,quan tâm anh,...và ũng có thể cô ấy iu anh hơn yêu chính bản thân mình.cólex em nên rút lui để cho những người em iu thương hạnh phúc.
Thực sự cũng có lúc em muốn từ bỏ tất cả để về bên anh,ko suy nghĩ đến cảm nhận của ngươi khác không để ý đến tình cảm của một ai đó dành cho anh và cho em.,nhưng em ko thể làm được điều này,phải có người rút lui thôi anh ạ! nhưng vậy mọi gười sẽ cảm thấy hạnh phúc,thoảng mái.
Anh iu hãy cho phép em được gọi anh như vậy,vì đây sẽ là lần cuối cùng em gọi anh,em biết giờ đây em ko cònf là người trong trái tim anh nữa.Nhưng em không hề hối hận khi iu anh bằng cả trái tim mình.Em sẽ mỉm cười chúc anh luôn hạnh phúc với sự lựa chọn của anh dù biết trong sự lựa chọn đó khong có hình bóng em.Em sẽ đứng bên lề hạnh phúc của cuọc đời anh và giữ mãi những kĩ niệm của đôi mình trong khoảng thời gian qua...............
hayquentoidi
Thành viên mới
Thành viên mới
hayquentoidi

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : song tren du luan
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51345

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 4:53 pm

uh,ban lam vay la dung ,thui ban cung dung bun nua,neu ban chan thnah trong tinhyeu thi sau nay ccung se co nguoi yeu ban chan thanh hon gap boi lan,co the nguoi do se giup ban quen di chueyn tinh bun nay .Song vui ve len nha ban than yeu,cuoi nhieu di ,roi nuoc mat phai quy hang
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue90/100Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue80/100Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 12:40 am

Giờ em mới thấm thía : yêu là đau, phải ko chị?
tình yêu là thứ tình cảm thiêng liêng, nó không chấp nhận những người lừa dối, những người đem tình yêu ra làm trò đùa. Chị à, nếu ngưồi ấy như vậy thì không đáng cho chị yêu đâu, không đáng..., không đáng để chị gửi gấm tình yêu của mình, cuộc đời của mình. Phải không chị? Em tin rồi sẽ có ngày chị tìm thấy hạnh phúc riêng của mình, còn người ấy, người lừa dối chị, làm chị khổ bởi tình yêu giả dối sẽ bị 1 vết thương khó lành nào đó vì chính sự giả dối của mình. Em ko phải ác đâu, đó là luật nhân - quả chị à Basketball
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue0/0Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue0/0Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 7:25 am

cố gắng lên chị,em luôn ủng hộ chị mà.còn nhiều người quan tâm chị mà chị không biết đấy..hjhj
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51519

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue6/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue8/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:04 am

Bắt đầu yêu là bắt đầu gian khổ.......
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue90/100Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue80/100Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:05 am

...Bắt đầu khổ là bắt đầu biết yêu
Yêu nhiều nhưng nhận chẳng bao nhiêu........
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue6/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue8/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:22 am

Yêu là chết ở trong lòng một ít
cho rất nhiều song nhận chẳng bao nhiêu
người ta phụ hay thờ ơ chẳng biết.....
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:27 am

Yêu là chết khi người ta đã phụ
Cho rất nhiều song chẳng nhận được chi....
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:30 am

Hỏi thế gian tình ái là chi
Mà đôi lứa thề nguyền sống chết.
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue1000/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue7/10Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:46 pm

trong tình yêu luôn có hạnh phúc và đau khổ.cho dù cuộc tình đó có ra sao đi nữa thì vẫn luôn đẹp trong kí ức của mỗi chúng ta,màu hồng của tình iu luôn tồn tại ở một góc cạnh nào đó,nên chj ko mất niềm tin hay thất vọng đâu.cám ơn mọi người đã ở bên chj.chị luôn vui vẻ mờ
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 6:01 pm

đúng vậy đó chị, những kí ức đẹp đẽ đó vẫn còn sống mãi trong lòng chúng ta đến khi chúng ta lìa xa cõi đời này. Phải hem nà. hihi
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 7:26 pm

uhm,những kỹ niệm dù đẹp hay buồn luôn sống vĩnh cửu trong trí nhớ của mình.
Nếu là của mình thì sẽ là của mình,nếu ko phải níu kéo cũng ko được đâu Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 7:42 pm

nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 4:54 pm

Sự thực là em có nhớ anh đâu
Chỉ cồn cào vì con tim bướng bỉnh
Chẳng chịu để tâm hồn em yên tĩnh
Nên phập phồng và run rẩy thế thôi.
hoa_thuy_tram_1989
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_thuy_tram_1989

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : hay yeu quy moi nguoi nhu yeu chinh ban than minh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51240

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 11:52 pm

chị làm vậy là đúng rồi đấy
em cũng đã như thế và em cũng đã rút lui nhường cho đối phương vì ng con gai dó còn rất yếu ớt cần ty hơn mình.Đây la mối tình đầu tiên của em
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 11:54 pm

Nói như vậy là em xem đó như nhường người mình yêu cho người khác vậy, phải xem từ nhìu mặt e ah
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 9:07 am

hoa_thuy_tram_1989 đã viết:
chị làm vậy là đúng rồi đấy
em cũng đã như thế và em cũng đã rút lui nhường cho đối phương vì ng con gai dó còn rất yếu ớt cần ty hơn mình.Đây la mối tình đầu tiên của em
nói đúng thì cũng ko hoài toàn đúng,nói sai cũng ko phải.rắc rối lắm em à.tình yêu mà nó đến rồi đi như cơn gió ấy.khi người dó bên mình ko thấy hạnh phúc,chán nãn...lúc đó mình nên buông tay để họ đi tìm hay về nơi có thể cho họ được hạnh phúc,ngưỡng ép chi sẽ đau khổ cho cả hai.
Em cũng rất mạnh mẽ đó.rồi một tình yêu thật sự sẽ đến với em sunny
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:32 pm

Anh ko phải của em, cũng ko phải của chị, ....anh chỉ là của anh thôi!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 53999

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue10/1Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Anh không phải của riêng em Left_bar_bleue10000/1Anh không phải của riêng em Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 11:08 pm

Trước khi quan tâm đến người khác thì con nguời hay quan tâm đến chính bản thân mình hơn, họ yêu chính bản thân mình hơn cả những thứ khác, và đó cũng là lí do dẫn tới sự ích kỷ trong tình yêu
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 6:53 am

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Trước khi quan tâm đến người khác thì con nguời hay quan tâm đến chính bản thân mình hơn, họ yêu chính bản thân mình hơn cả những thứ khác, và đó cũng là lí do dẫn tới sự ích kỷ trong tình yêu
ko phải, nếu họ iu thật sự thì họ ko ích kỉ vậy, họ sẽ hi sinh vì ng mình iu. Những ng ích kỉ vậy là nh ng ko bik iu!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không phải của riêng em   Anh không phải của riêng em Icon_minitime

Anh không phải của riêng em
Trang 1 trong tổng số 1 trang