Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tiếng Yêu Chưa Nói !

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue1000/10Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue7/10Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (7/10)

Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 5:09 pm

[size=12]Anh thân yêu !
Hãy cho phép em gọi anh nhưng vậy nha ! dù em chưa bao giờ nói với anh rằng:''Em yêu anh"nhưng em biết rằng mình cần có anh và em cũng cảm nhận được tình yêu của anh dành cho em.Anh biết không,thời gian qua em sống và làm việc theo tiếng gọi của đồng tiền và sự thăng trầm của xã hội.Em vẫn bôn ba muôi mơ ước và hoài bảo của mình rồi một ngày bỗng dưng anh xuất hiện,từ ngày đó đến nay tuy chưa dài,chưa đủ để em hiểu về anh,nhưng em biết đơợc một phần nào đó về tình cảm mà chúng mình dành cho nhau.Đang trong lúc em buồn tủi,cô đơn,đau khổ thì anh đã xuất hiện,anh đã dành cho em những dòng tin nhắn đầy tình cảm,xen lẫn cả chút thương iu ở trong đó.Ngoài ra,anh cũng luôn động viên em:'"đừng suy nghĩ nhiều quá ảnh hưởng tới sức khỏe,cố gắng lên em"'Những lúc đó,anh biết em nghĩ gì về mình ko?em ước mình được nhỏ bé lại,để được anh ôm vào lòng,để được anh âu yếm giống nhưng một người em gái của anh.
Anh ơi ! Tại sao em muốn làm em gái anh lại ko được? em muốn cũng anh chia sẻ,được cũng anh lo lắng và đơợc làm em gái anh.Em đã từng nói với anh,nếu em đơợc làm em gái của anh thì em sẽ được ở bên cạnh anh nhiều hơn,được lo cho anh nhiều hơn,cũng có thể được chia sẻ vơi snah mọi vui buồn trong cuộc sống...Vậy mà anh lại ko đồng ý.Anh !anh biết em muốn nói gì ko?nếu em nói rằng em iu anh thì có thể em sẽ đau khổ hơn là em nói em ko yêu anh,bởi em biết em phải kìm nén tình cảm của mình trước mặt anh,còn dằn vặt hơn nữa là lương tâm ko cho phép em làm điều đó.
Em biết anh có quyền được iu,được trao nhận tất cả,nhưng đối với em thì ko,em thấy thật khó để làm được điều đó,em ko đáng.em đã tìm mọi lí do,mọi cách để thuyết phục anh để khoảng cách giữa hai ta xa hơn,nhưng anh đã từ chối tát cả,...Em đã nói với anh,hãy cho phép em làm em gái anh,em sẽ coi anh nhưng anh trai của mình,nhưng vẫn nụ cười dịu dàng,anh khẽ nói:''Giờ đây,anh coi em nhưng người iu dấu và nếu có thể,anh sẽ coi em nhưng người vợ iu yếu của anh du ko đưọc em iu,ko được ở bên em,phải xa em thì những gì anh biết về em,những gì em nói với anh,anh sẽ mang theo suốt cuộc đời"'
Anh ! EM XIN lỗi.ko phải em ki iu anh mà bởi vì em ko muốn mình là người mang lại hạnh phúc,niềm vui đến cho anh và cũng chính là người lấy đi mọi thứ đó. EM BIẾT tÌNH cảm của anh dành cho em là mộc mạc,chân thành,là đúng những gì anh đã nói....
Cám ơn anh! cám ơn tất cả những gì anh đã dành cho em,chỉ có em mới thấu hiểu đượcthời gian qua anh đã nghĩ gì,muốn gì và đã cho em những gì...Cũng chỉ có em mới biết rằng tất cả những thứ đó đối với em quan trọng nhưng thế nào.
Em ko biết mình sẽ phải làm gì,sẽ sống ra sao nếu một ngày kia nới đây vắng bóng anh...
Em thấy buồn,thật sự buồn...
Ánh hoàng hôn của buổi chiều đã khuất sau ngọn núi,màn đêm đã buông kéo đến,còn hai đứa mình rồi sẽ có ngày xa nhau,phải lãng quên mối tình thầm lặng này.Lúc đó anh sẽ trở về với quê hương ,bên mái ấm gia đình,còn em phải cố gắng quên anh....Kĩ niện của chũng mình,mối tình này sẽ đi vào dĩ vãng phải ko anh? Em cám ơn buổi tối nagyf hôm đó đã mang anh đến bên em,đã trao cho em một tình iu thầm lặng,êm đền mà hạnh phúc..
Anh ! nếu một ngày nào đó,ở 1 nơi nào đó,tình cờ mình gặp nhau thì lúc đó,nhất định câu đầu tiên em được nghe anh nói phải là:''anh đang sống rất hạnh phúc"còn mối tình thầm lặng nới đây,mình vẫn sẽ dành cho nhau anh nhé,anh,anh hãy hứa vơi sem vậy đi? được ko anh?
Còn em sau này em hứa sẽ sông tốt,bên người iu sau này àm em chọn..và cũng sẽ nói với anh rằng:''em sống rất hạnh phúc" Trong 1 góc nhỏ nới trái tim em vẫn còn đó hình bóng anh và mối tình thầm lặng.....

TINA

Được sửa bởi YSL_TINA25 ngày Tue Mar 16, 2010 12:11 pm; sửa lần 1.
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 51666

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue0/0Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue0/0Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Có lẽ chúng ta đang có một chút đồng cảm   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 8:30 pm

chị àh!sau khi đọc bức thư của chị em mới nhận ra rằng giữa chúng ta đang có một chút đồng cảm thì phải.Em chưa biết nói sự đồng cảm ở đây là điều gì mà chỉ la sự cảm nhận rất mơ hồ
http://phattrien24h.com
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue1000/10Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue7/10Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 10:46 pm

hiiiiiiiiiii,giờ mới biết chưa muội mà em,em biết chị thích em ở điển nào rồi chưa Wink bài viết nào của chị cũng vậy hết á,em đọc qua đi rồi sẽ phát hiện thêm nhiều cái giống đó Basketball
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 11:53 pm

chị hai ah! đừng nói với e là chị vít cho...e bùn lắm đó
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 12:20 am

em bùn gì nè, Twisted Evil mà em nghĩ đi đâu vậy........vít cho ai,em nói chị nghe zới
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue90/100Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue80/100Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 10:13 am

chị à, em....chúc chị hạnh phúc nha. hì
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 5:35 pm

Thấy chj viết vậy rồi mà còn chúc .em ghét chị lắm hả,nói đi để chj còn biết Wink
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue90/100Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Tiếng Yêu Chưa Nói ! Left_bar_bleue80/100Tiếng Yêu Chưa Nói ! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 6:21 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Thấy chj viết vậy rồi mà còn chúc .em ghét chị lắm hả,nói đi để chj còn biết Wink
hix, em có gét chị đâu, em chúc chị hạnh phúc chứ em có nói với ai và bao giờ đâu nà. hì
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 8:26 pm

... đó hem phải là người chung của e và chị mà là người đang iu chị đó và ng e quý đó. nếu dành cho a ấy thì e bùn lắm lắm
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 8:27 pm

luna đã viết:
... đó hem phải là người chung của e và chị mà là người đang iu chị đó và ng e quý đó. nếu dành cho a ấy thì e bùn lắm lắm
có lẽ chị luna nói đúng đó
hoa_thuy_tram_1989
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_thuy_tram_1989

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : hay yeu quy moi nguoi nhu yeu chinh ban than minh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51240

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 11:46 pm

chị à!em cũng đã ở trong hoàn cảnh của chị,nhưng anh ấy lại đề nghị trước la em là em gái anh ấy.Sau này em mới biết anh ấy làm như vậy vì anh muốn 2 ng càng gần nhau hơn nhưng chuyện j cũng có lúc quá muộn phải không chị.Và khi em nhận ra điều đó thì cũng đã quá trễ rồi.em đã làm anh ấy đau khổ lần thư 2 nhưng em không biết nói như thế nào vì em cũng rất yêu anh ấy.
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 12:18 pm

Muốn gần nhau hơn để hiểu nhau nhiều hơn không nhất thiết làm em gái,nếu đã làm em gái rồi thì sau này nói tiếng yêu thì...........thấy sao ấy.yêu một người không nhất đinh là ở gần bên nhau đâu em ạ.chuyện gì cũng vậy khi nó hiện diện ở cạnh mình thì mình ko nhận ra khi mất rồi lúc đó mới cảm nhận được thì đã quá muộn rồi.dù muộn nhưng nếu có cơ hội thì hãy nói nỗi lòng của mình cho nguoi ta hiểu dù có bị từ chối cũng cảm thấy vui.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:10 pm

Yêu 1 người là đừng nên giấu kín
................Nhưng thật lòng chớ chẳng phải dối gian
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Yêu Chưa Nói !   Tiếng Yêu Chưa Nói ! Icon_minitime

Tiếng Yêu Chưa Nói !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu chưa lên tiếng
» gửi công chúa vtc...lơi yêu không lên tiếng
» ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết