Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!

Go down 
King of Loves
comay1511
YSL_TINA25
hoalongden
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 51756

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!   Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2014 11:10 pm

Em muốn quên hết mọi thứ. muốn một cuộc sống trọn vẹn đúng nghĩa của nó. Nhưng vì em quá đa cảm hay quá sâu sắc để bg em vẫn có cảm giác đang mắc nợ một ai đó. Dẫu em hiểu rằng em ko phải là người có lỗi. Anh hãy sống thật hp nhé. Để em thanh thản, để em ko dằn vặt lòng mình nữa. Hãy yêu thương người con gái ấy như đã từng yêu em, hãy trân trọng cô ấy như đã từng trân trọng em. Đừng để em lo cho anh nữa. Đến bây giờ em cứ nghe bài anh còn nợ em là em lại muốn khóc. Muốn nói với anh một lời xin lỗi. Cho tất cả những gì mình đã gây ra cho anh.
http://phattrien24h.com
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!   Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 22, 2015 5:03 pm

Không hiểu sao có những khi con người yếu đuối đến kì lạ, họ tự nhủ lòng rằng phải quên đi một ai đó. Nhưng khi họ trở về với chính mình thì bóng hình đó cứ ám ảnh mãi. Tại vì nó đẹp quá, hay tại lòng người quá đa mang? Hay đó chỉ là cảm xúc thoáng qua trong nỗi nhớ nhạt nhòa.
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!   Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 11, 2015 11:10 pm

KHÚC VỌNG TỪ BIỂN

Trong màn đêm ta thấy lòng nhớ biển
Vẫn ồn ào những nỗi dịu êm
Trong màn đêm ta thấy lòng phảng phất
Một điều gì mãi chẳng thể gọi tên

Trong màn đêm ánh trăng vàng leo lắt
Những ảo mờ nơi mặt biển ru êm
Tiếng chuông gió từ một miền ký ức
Cứ vọng về thổn thức giữa màn đêm

Ta nhớ lắm lời biển đang gào thét
Gọi tên ta thương nhớ biết bao lần
Ta nhớ lắm trái tim mình loạn nhịp
Ánh mắt nhìn dõi biển những bâng khuâng

Ta muốn nghe nắng vàng hôn bãi cát,
Hàng phi lao ngóng đợi gió xuân về
Ta muốn nghe một lần thôi biển hát
Cho riêng ta như thủa ấy say mê

Nhưng có lẽ nếu ta đừng già nữa
Và biển kia vẫn mãi cứ chung tình
Nhưng có lẽ nếu đời không vồn vã
Ta tin mình vẫn sẽ mãi đinh ninh

Nhưng chắc bởi cuộc đời là như thế
Biển muôn đời ngân mãi khúc tình ca
Chẳng cho ta, cho riêng mình ta nữa
Mà xót xa những ký ức nhạt nhòa

Chắc ngày xưa biển buồn ta nhiều lắm
Đã bao lần đẩy biển cuốn xa hơn
Chắc tại bởi ngày xưa ta khờ dại
Đâu biết rằng biển ấy rất cô đơn

Nên hôm nay một mình ta thổn thức
Nhớ một thời biển đã hát ru ta
Nên hôm nay ta dại khờ nhớ biển
Vẫn thật gần cho dẫu đã chia xa....
9/2/2015

Không hiểu nổi chính mình đó là dấu hiệu của sự điên rồ, Có những căn bệnh có tính chu kì, vậy là lại đến cái thời điểm con người ko vứt bỏ được cảm xúc xưa cũ, Bời dù sao nó đã từng tồn tại từng bên nhau bước qua bao khó khăn của cs. Bởi nó đẹp, nó trong sáng nên mới khiến người ta ko thể quên, hay đơn giản bởi nó là tình đầu nên làm người ta mãi nhớ! Sinh nhật vui ko?Và hãy sống thật hp mới mong rằn vặt được kẻ tội đồ năm xưa anh nhé[/color]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!   Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc! - Page 2 Icon_minitime

Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Cầu mong em luôn hạnh phúc...!!!
» Anh Mong Em Được Hạnh Phúc Bên ............
» Hạnh phúc - Em không thể có được.
» BUÔNG TAY EM, CÓ AI ĐÓ SẼ THAY ANH YÊU EM VÀ EM SẼ ĐƯỢC… HẠNH PHÚC KHÔNG NHƯ KHI Ở BÊN ANH!!!