Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chỉ một lần sai ....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
yeungocmaithoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeungocmaithoi

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : yeu la phai danh hanh phuc cho nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51572

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue80/100Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue50/100Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (50/100)

Chỉ một lần sai .... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 1:56 pm

Cuộc đời con người ta sẽ phải trải qua rất nhiều đau khổ , tôi cũng vậy , tôi đã phải trải qua đau khổ mà đau khổ đó là do tôi tự rước lấy. Ngày lớp 8 ,tôi đã dại dột nói một câu nói với bạn bè khi thấy một cô bạn gái đi qua , các bạn biết là câu nói gì không ? Đó là "chúng mày tin tao tán được con bé này không ? " Chúng nó thách tôi , và tôi đã thực hiên lời nói ,lúc đầu tôi chỉ làm cho oai với bạn bè thôi , chỉ là tán cô bé đó song thôi. Nhưng trời sui đất khiến thế nào tôi lại tán được cô bé đó . Khi đã thực hiện được mục tiêu tôi rút khỏi cuộc chơi. Tôi nghĩ cô ấy sẽ mắng và căm giận tôi lém ai ngờ cô ấy không nói câu nào mà chỉ khóc zùi bỏ đi . Cô ấy biết tôi không yêu cô ấy mà vẫn yêu tôi , tôi hối hận vì chò đùa của mình đã làm tổn thương một cô gái . Sau khi chia tay được mấy hôm , lòng tôi bắt đầu thấy nhớ cô ấy . Tôi tự hỏi "chẳng nhẽ mình yêu cô ấy "có lẽ đúng vì tôi chưa từng nhớ một người con gái nào đây là lần đầu tiên . Nhưng vì lỗi lầm đã gây ra tôi không dám nói yêu cô ấy .đến nửa năm sau khi học lớp 9 , tôi nhận được tin cô ấy đã có người yêu. Tôi hoàn toàn sụp đổ , tôi hối hận về những việc mình đã làm . Giờ đây tôi chỉ biết cầu phúc cho cô ấy thôi , nếu khi xưa tôi không làm những điều dại dột thì đâu ra nông nỗi này . tôi hối hận và hưa sẽ không bao giờ có lần thứ 2 ...
buon_vi_yeu
Thành viên mới
Thành viên mới
buon_vi_yeu

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Đừng gian dối khi anh thật lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51420

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 2:51 pm

KO , Cậu cứ thử làm như thế 1 lần nữa đi , có khi lại " Kiếm " đc đấy . ooo
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue1000/10Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue7/10Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 4:18 pm

Khi mình có được thì ko thấy nó quan trọng hay cần thiết ,khi mất rồi thì mới hối hận.có còn kịp ko??câu trả lời là ko.Nhưng em cũng đừng tự trách mình,chuyện qua rồi cho nói trôi vào dĩ vãng đi.em biết được mình sai ở chỗ nào rồi thì đừng để chuyện tương tự xảy ra nữa. sunny
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue90/100Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue80/100Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 4:37 pm

Thần thánh cũng sai huống chi con người hả em. Em thật đáng trách khi mang chuyện tình cảm ra đùa. nhưng mà em cũng đã biết lỗi của mình rồi. Vậy là tốt rồi em à, đừng có như vậy nữa nhé Wink
dậpdìusóngvỗ

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54073

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue0/0Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue0/0Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 7:07 pm

14 tuổi với những phút giây nông nổi ... tại sao em lại day dứt vậy nhỉ ? cười lên cái nào :)
và biết đâu vài năm nữa trôi qua em lại làm thế này khi muốn có 1 cô bạn gái xinh đẹp thì sao Twisted Evil
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue90/100Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 8:42 am

Anh ấy cũng đã sai...và giờ anh đã nhận ra mình sai khi...sắp mất em. nhưng a sẽ chẳng bao giờ mất em cả @:-]
yeungocmaithoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeungocmaithoi

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : yeu la phai danh hanh phuc cho nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51572

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:
Chỉ một lần sai .... Left_bar_bleue50/100Chỉ một lần sai .... Empty_bar_bleue  (50/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 12:52 pm

em sẽ không phạm sai lầm lần thứ 2 nữa đâu .Cảm ơn mọi người đã giúp em nhận ra vấn đề
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ một lần sai ....   Chỉ một lần sai .... Icon_minitime

Chỉ một lần sai ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang