Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

câu chuyện tình tôi!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
câu chuyện tình tôi! Left_bar_bleue0/0câu chuyện tình tôi! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
câu chuyện tình tôi! Left_bar_bleue0/0câu chuyện tình tôi! Empty_bar_bleue  (0/0)

câu chuyện tình tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: câu chuyện tình tôi!   câu chuyện tình tôi! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 11:00 am

Cho đến hôm nay đây tôi vẫn nghĩ chuyện tình của tôi tựa như một cuốn phim hàn quốc ấy.Mọi chuyện đến quá bất ngờ và kết thúc thật êm đềm, để rồi tôi mãi sống trong miền kí ức.
anh! Chẳng biết bây jo anh sao nữa,anh có nhớ về em chút nào ko?còn em luôn sống trong nỗi nhớ và chờ đợi anh trong vô vọng.Em biết lí do anh rời xa em.Ty của em dành cho anh nào đâu có tội lỗi gì, sao anh lại ra đi, sao anh lại rời xa em trong lúc này.
Anh biết em yêu anh nhiều như thế nào ko?Cũng chẳng biết anh có đọc được những dòng chữ này ko nữa.Anh ơi...............!CHúng mình yêu nhau thời gian ko lâu nhưng cũng đủ để nhung nhớ cho đến hôm nay, cũng đủ để em hiểu về anh như thế nào.Thực sự yêu anh em đau khổ nhiều hơn hạnh phúc,em luôn phải chờ đợi anh, nhiều lúc em mệt mỏi đến mức k thể chịu nổi nhưng em lại k thể xa anh,k muốn mất anh.Chẳng biết anh có sức mạnh gi nữa mà khiến em yêu trong mù quáng như thế này.
Cái ngày em biết anh là người đã có vợ và đứa con 6 tuổi của anh, bầu trời như sụp đổ ngay duới chân em vậy.ko biết anh hiểu cảm giác đó ko nữa.
Sáu tháng yêu anh, anh đã dạy cho em biết bao nhiêu điều để làm một người phụ nữ trong gia đình như thế nào, một nữ công gia tránh .....v.v......anh đã từng nói nếu em là vợ anh thì em phải như thế này.như thế kia...........em trìm ngập trong hạnh phúc.Cái tuổi 30 của anh đủ chín chắn để nghĩ đến điều đó và e đã tin anh, rất tin ở anh.
Nhưng cuộc đời lại luôn trêu đùa với em, em thấy mình thật bất hạnh.Anh đã từng nói chúng mình sẽ cưới nhau, em hạnh phúc như thế nào khi anh nói như thế anh biết ko?bây jo nghĩ lại em cũng ko biết đó là lời nói thật hay đùa nữa. em ngốc quá phải k anh?
Câu chuyện về anh vẫn chưa kết thúc kkhi em biết rằng gia đình anh đang tan vỡ. cái ngày chúng ta bắt đầu yêu nhau cũng là ngày anh li thân để đợi toà án gọi.k hiểu sao em vẫn muốn tha thứ cho anh.tha thứ vì em quá yêu anh, yêu anh nhiều hơn cả chính mình.
Anh là người vô tâm, lạnh lùng nữa đến cả ngày sinh nhật của em, em cũng chẳng nhận được từ anh lời chúc nào.hay cả ngày đặc biệt nào đó anh cũng nói gì.tại sao, tại sao em vẫn yêu anh nhi? em hận chính mình, hận trái tim của em làm em đau khổ?
Đến bây giờ em vẫn muốn có anh ở bên, em ko muốn mất anh.Nhưng em lại ko thể liên lạc được với anh.Thực sự anh muốn em phải quên anh sao.Làm sao em làm được điều đó đây anh!Số điện thoại anh cũng thay rồi e biết tìm anh như thế nào đây,em muốn gặp anh,dù chỉ lần cuối thôi.em sẽ k để anh ra đi nữa.em sẽ nắm chặt tay anh ko để anh rời khỏi em nữa.
Em chỉ muốn hét lên rằng EM YÊU ANH, YÊU ANH NHIỀU HƠN CẢ NHỮNG HÀNH ĐỘNG CUẢ EM! JO ANH Ở ĐÂU RỒI HÃY LÊN TIẾNG ĐI ANH! EM CẦN ANH BÊN CUỘC SỐNG CỦA EM BIẾT NHƯỜNG NÀO.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56181

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
câu chuyện tình tôi! Left_bar_bleue90/100câu chuyện tình tôi! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
câu chuyện tình tôi! Left_bar_bleue80/100câu chuyện tình tôi! Empty_bar_bleue  (80/100)

câu chuyện tình tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: câu chuyện tình tôi!   câu chuyện tình tôi! Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 11:17 am

Lại 1 câu chuyện tình đau thương và đầy nước mắt. Chị à, tuổi của chị cũng đủ lớn để có thể biết được đâu là tình yêu, đâu là người mình yêu rồi phải không? Em thua chị những 10 tuổi cơ đấy. E cũng ko thể cảm nhận đc cảm giác của chị lúc này nó thế nào nữa. Nhưng chị à, theo em, mỗi ng đều có cá tính riêng của ng ấy, và nếu như mình ko thể thay đổi đc thì mình nên chấp nhận nó, làm wen với nó, hoặc là....xa nó. Chị hỉu í em chứ ạ? Thật sự em nghĩ chắc a ấy cũng ko mún lạnh nhạt với chị đâu, nhưng có lẽ cuộc sống đối với a ấy thật tất bật, a ấy phải lo toan nhiều thứ chị à. Hãy thông cảm cho a ấy, cho a ấy 1 cơ hội và cũng là cho chị 1 con đường đi đoá. Thân chào chị, chúc chị sớm tìm thấy hạnh phúc @:-]

câu chuyện tình tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Chuyện tình (một câu chuyện có thật )