Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đêm buôn nhớ em?????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51381

Đêm buôn nhớ em????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đêm buôn nhớ em?????   Đêm buôn nhớ em????? Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 1:16 am

Crying or Very sad Tối nay tôi cũng như nhiều những đêm khác anh nhớ em nhớ em rất nhiều. Anh vẫn như vây sau hai năm, khi mà anh bjet anh mat em.
Nhjeu luc anh mun wuen em dj bang nhung cuoc choi bat tan, nhung sao anh van ko the wuen duoc em , cuoc choi tan mjnh anh van ngoi co don mot mjnh trong can phong nho nho em, nho em rat nhieu. Anh uoc rat nhjeu mong la mot ngay em cho anh mot co họ du la nho nhat de anh cung to cho em biet rang anh yeu em yeu em rat nhieu.
Neu anh co mot dieu uoc thj anh chi uoc rang em duoc hanh phuc voi nguoi em yeu, nhung ko anh ma anh paj uoc rang anh se quay lai hai nam ve truoc va anh se ko de cho em ra dj. anh buon lam anh chj it khoc sau nhung cuoc choi khj moi ng tro ve cuoc song doi thuong thj anh van vay van lao vao nhung cuoc choi de co mong sao co wuen duoc hjanh anh do hjnh anh cua em mãi trong trai tim anh . ko bit em co doc duoc nhung dong nay cua a ko nhung anh se dj tjm em va noi cho em biet duoc rang anh van va mạ yeu em yeu em rat nhieu By oi!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Đêm buôn nhớ em????? Left_bar_bleue90/100Đêm buôn nhớ em????? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đêm buôn nhớ em????? Left_bar_bleue80/100Đêm buôn nhớ em????? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đêm buôn nhớ em?????   Đêm buôn nhớ em????? Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 6:26 am

hi vo5ng rằng ng ấy sẽ đọc đc và hỉu bạn, quay về với bạn nhoa. chúc bạn vui vẻ, sống với chính bản thân mình nhá @:-]
henngayve
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
henngayve

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống phải có mục tiêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Đêm buôn nhớ em????? Left_bar_bleue50/100Đêm buôn nhớ em????? Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
Đêm buôn nhớ em????? Left_bar_bleue70/100Đêm buôn nhớ em????? Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đêm buôn nhớ em?????   Đêm buôn nhớ em????? Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 8:58 am

sao mà buồn quá vậy ?
hãy mạnh mẽ lên nhé bạn.chúc bạn hạnh phúc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đêm buôn nhớ em?????   Đêm buôn nhớ em????? Icon_minitime

Đêm buôn nhớ em?????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» Buon vi nho anh
» Anh có bít tại sao tôi buồn hok vậy anh???
» TÔI BUỒN BẠN TÔI BUỒN
» nỗi buồn xa xứ......!