Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hai mối tình ! vào mà xem

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tlovel95
Thành viên mới
Thành viên mới
tlovel95

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : thà chết chứ không bao giờ bỏ em !!!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51363

Hai mối tình ! vào mà xem Empty
Bài gửiTiêu đề: Hai mối tình ! vào mà xem   Hai mối tình ! vào mà xem Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 10:19 am

Mối tình thứ nhất : Ngày đầu tiên tôi gặp cô ấy tôi có cảm giác như đã biết cô ấy. Sau khi viết thư làm quen tôi đã bày tỏ tấm lòng với cô ấy .Một vài ngày sau tôi nhận dc một lá thư của cô ấy .Cô ấy viết : thôi dc tớ chấp nhận tình cảm của cậu ....... ! Chúng tôi ...gọi là yêu nhau ...1 thời gian (khoảng 5-->6 tháng j đó) tôi lại nhận dc 1 lá thư từ cô ấy ! Cô ấy viết là : thôi chúng ta chia tay đi ! tớ chán lắm rùi !!! các bạn biết không con gái làng tớ là như thế đấy !!! Mối tình thứ hai : mối tình này cũng là mối tình của tôi hiện nay !!! Mối tình này rất là hay !! tôi và cô ấy là bạn dã quen biết nhau từ lâu ! 1 hôm cô ấy nhắn tin cho tôi nói trêu tôi là : chiều nay dc nghỉ không phải đi học !! tôi nhắn lại : uk! . Tôi biết cô ấy cũng vừa chia tay người yêu tôi lại nhắn tin trêu cô ấy : L này L vừa chia tay H ah` ! T cũng chia tay N rùi thế L làm ng yêu T nhé ! Cô ấy đồng ý ! nhưng tôi chỉ nghĩ đó chỉ là đùa nhưng không ngờ tôi lại yêu cô ấy ! chúng tôi yêu nhau tính đến hôm nay là đc 35 ngày kể từ ngày cô ấy trao cho tôi cái .... đầu tiên của cuộc đời mình cũng có nghĩa là cô ây đã thề sẽ yêu tôi trọn đời ! thế đấy hai mối tình của tôi là như thế đấy ! Theo tôi mối tình thứ nhất chỉ là tình bạn đi quá 1 ti thôi Mối tình thư hai mới là tinh yêu đích thực của cuộc đới tôi ! theo các bạn thì sao???
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Hai mối tình ! vào mà xem Left_bar_bleue90/100Hai mối tình ! vào mà xem Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Hai mối tình ! vào mà xem Left_bar_bleue80/100Hai mối tình ! vào mà xem Empty_bar_bleue  (80/100)

Hai mối tình ! vào mà xem Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hai mối tình ! vào mà xem   Hai mối tình ! vào mà xem Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:14 am

hix, cái...là cái j á? Mà sao bik chắc đc đó là ty chứ? ty nó phải dựa vào nhìu thứ lém bạn à. nhưng dù sao cũng xin chúc bạn hạnh phúc bên mối tình hiện tại nhá. Hi vọng 2 bạn sẽ mãi bên nhau @:-]

Hai mối tình ! vào mà xem
Trang 1 trong tổng số 1 trang