Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình yêu điện thoại

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

tình yêu điện thoại Empty
Bài gửiTiêu đề: tình yêu điện thoại   tình yêu điện thoại Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 9:11 pm

chỉ vì c hiếc điện thoại mà yêu nhau thì đúng là khó tin nhưng nó đã xảy ra:
mọi chuyện bắt đầu từ tin nhắn : ' chào bạn ! mình làm quen nhé?mình tên là .... mình ởQ7?còn ban?''
một tên dở hơi không hơn ko kém ?v à 1 trò đùa ko vui gì cả?đó là điều tôi nghĩ
tên ngốc đó đã gọi lai cho tôi không c hỉ 1 lần..............chẳng có ai lại đi kể về chuyện tình cũ của mình cả nhưng anh đã kể cho tôi nghe tất c ả và coi tôi như 1 quân sư........
nói chuyện với anh rất vui?chính tôi cũng không biết đã yêu anh từ bao g iờ và anh cũng thế.
những ngày s au đó thật vui dù yêu mà khong hẹn hò?ko nụ hôn?..............tất c ả chỉ có những cuộc nói c huyện dường như không có điểm dừng, những dự tính của tương lai?những buồn vui...............
tôi đã không tin vào câu chuyện cổ tích ấy và cũng không mong 1 kết thúc có hậu nhưng anh đã làm tôi thay đổi?tôi đã yêu anh, yêu bằng cả trái tim mình,ko tính toán và nghi ngờ vayk mà....................
anh đã dạy tôi rât nhiều?biết thế nào là nỗi nhớ?là nỗi đau đẻ quên được một người.
chia tay nhưng tôi biét anh vẫn còn yêu nhưng thật sự tôi không hiểu được tại sao mọi c huyện lai thế này?
anh có cách làm hoà mỗi khi 2 đứa giận nhau rất đặc biệt?hầu như anh ko bao giờ nói lời xin lỗi ,anh chỉ gọi và cho tôi nghe 1 bài hát, lời bài hát sẽ là tất cả những gì anh muốn nói...
thà anh c ứ ra đi, dừng nói gì và biến mất giống như khi anh xuất hiện ...đằng này anh vẫn gọi điện,vẫn quan tâm làm tôi khó xử v à không biết đâu là sự thật?đã c hia tay hay vẫn như ngày nào??????????
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
tình yêu điện thoại Left_bar_bleue90/100tình yêu điện thoại Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
tình yêu điện thoại Left_bar_bleue80/100tình yêu điện thoại Empty_bar_bleue  (80/100)

tình yêu điện thoại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình yêu điện thoại   tình yêu điện thoại Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 7:22 am

Bạn à, thật sự yêu 1 ng chỉ wa đt nói ra thì rất khó tin, nhưng có nhiều lắm đấy!!!! Anh ấy chia tay nhưng còn wan tâm tới bạn chứng tỏ a ấy ko phải là người xấu ( mình nghĩ vậy đó). vậy bạn hãy vui và trân trọng tìng cảm của anh ấy nha. Đừng buồn và nghĩ ngợi j cả nha @:-]

tình yêu điện thoại
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cuộc điện thoại vô tình
» Chuyện tình qua điện thoại của tôi.
» Điện thoại lúc 6 giờ
» Nếu Chi Đọc Được Bài Thơ Này Hãy Điện Thoại Lại Cho Hoà ?
» lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại