Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Số phận....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
khongcopass
Thành viên mới
Thành viên mới
khongcopass

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Vui choi, buon chiu, gian chia tay
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 51390

Số phận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Số phận....   Số phận.... Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 10:02 am

Hôm qua , ngay 7-7 là ngày mình yêu nhau dc 8th . Dù bây giờ ko biết anh đang làm gì , anh có vui không hạnh phúc không thì em vẫn luôn nhớ về anh nhiều lắm , anh là một vết thương trong tim em khó lành nhất trong tất cả các nỗi đau em đã từng trãi qua . Mỗi lần nghĩ về anh e ko thể không khóc , nói thật em chưa tin và chưa chấp nhận mình đã ko còn nhau nữa , đáng lẽ ra em phải tìm anh , em muốn tìm anh muốn gặp anh một lần thôi nhưng em ko biết anh ở đâu , em ko biết gì về anh cả , e, bất lực và đành nhìn tình yêu của mình ngày càng xa tầm tay với . Em thương anh lắm anh biết ko ? người ta nói yêu và thương là hai khái niệm ko giống nhau , khi yêu người ta hay đòi hỏi và ích kỉ nhưng khi thương người ta hi sinh và luôn vị tha , em yêu anh sẵng sàng hi sinh tất cả hp của bản thân chỉ mong anh hp nhưng em chưa có cô hội làm điều đó thì anh đã xa em rồi .

Tiếc lắm anh ah , tiếc cho khoảng thời gian quá ngắn mình bên nhau , tiếc cho hạnh phúc mà em đã từng có bên anh . Chúng ta đâu ai có lỗi , đâu ai muốn xa nhau tại sao lại như thế này , cũng là định mệnh lấy đi tất cả , mình đã từng cảm ơn định mệnh và cuộc sống này đã cho mình dc gần nhau nhưng nay cũng vì định mệnh bắt anh phải xa em , em ko muốn như thế bao giờ cả . Em muốn cãi lại cái số phận đó đến bên anh , là phụ nữ ai mà ko muốn hp ai àm ko muốn sống bên người mình yêu em cũng vậy mà , sao anh không hiều cho em , sao anh cố chấp như vậy chứ ? anh hứa sẽ sống bên em suốt cuộc đời mà , mình còn nhiều dự định mà anh , sao anh lại bỏ em giữa lúc em cô đơn ko có ai bên cạnh như thế này vậy anh ?

Em sẽ khóc cho đến khi mù mắt thôi anh ah , em đã ko thể nào nghĩ dc cuộc sống của mình ngày mai sẽ thế nào , em ko hướng dc đến tương lai ko nhìn dc bến bờ hạnh phúc . E hiểu là đàn ông người ta sẽ mặc cảm khi như vậy nhưng sao anh ko vượt qua nó , anh chấp nhận với số phận sao , anh mà như thế thì sao em có thể mạnh mẽ lên dc . em chán nản quá ! muốn chết đi cho xong dể khỏi muộn phiền nhưng ý nghĩ đó ích kỉ quá phải ko ? em còn gd , nhưng em cần anh hơn tất cả , mong anh sớm bình tâm lại và quay về tìm em .
Neko.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Số phận.... Left_bar_bleue90/100Số phận.... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Số phận.... Left_bar_bleue80/100Số phận.... Empty_bar_bleue  (80/100)

Số phận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận....   Số phận.... Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 10:24 am

Đừng buồn nữa bạn ơi, đừng vì 1 phút nông nổi mà hối hận cả đời, bạn đừng dại dột kẻo người đó cũng sẽ ân hận đó. Bình tâm lại rồi mọi chuyện sẽ ổn cả thôi. Thú thật mình cũng từng có những suy nghĩ như bạn, nhưng giờ thì qua rồi, mình vẫn là mình của ngày nào bạn ạ! @:-]
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Số phận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận....   Số phận.... Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 8:44 am

có số phận đấy các bạn ạ. Số phận...định mệnh...nó đến với mình tình cờ, nhưng nó có ở bên mình ko thì phụ thuộc vào mình nữa đó @:-]
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Số phận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận....   Số phận.... Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 8:12 pm

Nó đã mang anh đến với em...và giờ nó lại mang anh đi rồi đó phải ko?
Sponsored content

Số phận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận....   Số phận.... Icon_minitime

Số phận....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã yêu một ni cô! (phần 1)
» Số Phận- Anh Mất Em
» Nếu một mai anh phản bội em
» SỐ PHẬN
» Phân vân..