Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giáng sinh năm nay

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56237

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Giáng sinh năm nay Left_bar_bleue0/0Giáng sinh năm nay Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeFri Dec 26, 2008 1:37 pm

Buồn quá không biết làm gì :d
Mình lập ra một topic này để các bạn vào cùng nhau chia sẻ về một mùa giáng sinh đã qua và trên diễn đàn này chúng ta có thể lưu giữ lại được kỷ niệm của mình.
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56059

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeFri Dec 26, 2008 11:03 pm

Uả sao thời gian trôi nhanh vậy nhỉ, đã sắp hết ngày 26 rồi, vậy mà chẳng ai chịu vào kể về mùa giáng sinh năm nay của mình nhỉ?
Tôi xin được bắt đầu trước nhé. Buổi sáng tôi đến công ty làm việc, nhưng đặc biệt hơn mọi ngày, công việc hôm nay là đi tìm được 1 cây thông, may quá trong công ty có một người nhà trồng thông, vậy là xin được 1 cây, vấn đề là chuyên chở cây thông này về văn phòng công ty (xin miêu tả dõ hơn, cây thông này 5 năm tuổi, cao khoảng hơn 2 mét). cuối cùng cũng mang được thông về văn phòng, cùng với sự hỗ trợ của mọi người, cây thông được trang hoàng rất lộng lẫy, những dải duy băng, ông già noel, những phần quà và những tấm thiệp chúc mừng giang sinh của mọi người được treo lên. Hoà cùng với những bài ca về giáng sinh, tôi cùng mọi người trong phòng được sống trong một không khí giáng sinh thật vui vẻ và hạnh phúc. Có lẽ đây là giáng sinh vui nhất từ trước tới giò của tôi.
Vậy còn các bạn thì sao?! Tôi rất muốn được chia sẻ cùng các bạn ^_^
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeSat Dec 27, 2008 9:28 am

hihi. Giáng sinh năm nay của mình rất "đặc biệt" một chút, vừa sáng sớm mình đã nghe một thông báo " hôm nay hoa ra công trường kiểm tra việc đo GPS" vậy là mình có thể tưởng tượng được mùa giáng sinh năm nay như thế nào rồi.hihi. Xe đến đón mình và 1 anh đội trưởng đội khảo sát đi...công việc của mình hôm đó là trên tàu dầu khí, vừa nắng, vừa gió biển lại hoà cùng vào không khí làm việc của các anh mình cũng chẳng còn tâm trí đâu mà nghĩ đến giáng sinh nữa. Nhưng đến lúc nghỉ ăn cơm thì dường như không khí đó mới được bùng ra. mọi người cứ chạy lại hỏi mình rằng" hôm nay em mang tiền thưởng ra cho các anh phải k?" rồi cuối bữa cơm đó có những anh đã đứng lên hát, một vài người khác lấy đũa gõ vào chén tạo ra tiếng nhạc. vậy đó các bạn àh, giây phút giáng sinh thật ngắn ngủi của mình và các anh trong giờ ăn trưa là vậy đó.
đến hơn 1h chiều thì về, buổi chiều đó mình vẫn làm việc bình thường và nghĩ tối đến sẽ lên mạng xem có gặp ai không để "tám" chuyện. tối mình cũng có lên mạng Nhưng dường như mọi người đã đi chơi noel hết rồi, vậy là đành vào mở ti vi coi đá banh...1 mình thui.hihi.

còn các bạn thì sao? noel của các bạn như thế nào? hãy vào chia sẻ cùng mọi người nhé!
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Điểm : 56059

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeSat Dec 27, 2008 1:37 pm

Hi, các bạn thấy Lehoa có một ngày giáng sinh thật ý nghĩa không?
TuongVi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
TuongVi

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55710

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeSat Dec 27, 2008 9:51 pm

Được sửa bởi TuongVi ngày Sat Jan 10, 2009 4:40 pm; sửa lần 1.
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeSun Dec 28, 2008 1:17 pm

uh. mình cũng có đọc một vài bài viết của 2 bạn nên cũng nghĩ bạn và người ấy là...dù sao cũng chúc mừng bạn.àh, mình tốt nghiệp ngành quản lý đất đai & bất động sản và làm trong công ty cổ phần đo đạc và tư vấn xây dựng, chứ k phải là bên dầu khí. công việc của mình hôm đó là kiểm tra việc đo GPS, GPS là đo lấy toạ độ thu sóng từ vệ tinh được đặt trạm máy trên tàu dầu khí, rất khác với mọi ngày là trạm máy được đặt ngoài thực địa (trên đất liền)nhưng hôm noel lại ở trên tàu.
mình cũng rất vui vì gặp được bạn - người đồng hương nữa chứ. chúc bạn thật nhiều sức khoẻ, niềm vui và hạnh phúc trong năm mới sắp đến nha.
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Điểm : 56752

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Giáng sinh năm nay Left_bar_bleue1111111/1111111Giáng sinh năm nay Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Giáng sinh năm nay Left_bar_bleue25251325/1325Giáng sinh năm nay Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeSun Dec 28, 2008 3:12 pm

To : Bạn TuongVi bạn nhớ viết bài có dấu , đó là quy định chung của diễn đàn , mình đã sửa bài cho bạn zồi
TuongVi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
TuongVi

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55710

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitimeSat Jan 10, 2009 4:41 pm

Thanks lehoa va Cao_Ba_Vuong nhiều. Ủa, thế ra Cao_Ba_vuong là admin đó hả?????//
Sponsored content

Giáng sinh năm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh năm nay   Giáng sinh năm nay Icon_minitime

Giáng sinh năm nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giáng sinh yêu thương
» PCCC ơi!Giáng sinh về rồi nè.
» Giáng sinh lại về
» Mùa Giáng Sinh
» Giáng sinh của bạn sẽ thế nào